elizaberth andrea
Member
- Sep 7, 2026
- 15
- 11
Aliyeangalia kifo cha mwanadada baby love nchini haiti aliyeuawa kikatili kwa mapanga na nice B nipe mrejesho hali ikoje baada ya kuitazama video
Kweli kabisa, ni tukio la kutisha sana. Kinachoumiza zaidi ni kuona uhai wa mtu ukikatizwa kwa ukatili kiasi hicho. Video za aina hii zinakaa akilini na zinakufanya utafakari sana kuhusu thamani ya maisha, kwani leo tupo na kesho hatujui. Mungu amrehemu marehemu na awape nguvu familia yake. 🙏Aliyeangalia kifo cha mwanadada baby love nchini haiti aliyeuawa kikatili kwa mapanga na nice B nipe mrejesho hali ikoje baada ya kuitazama video
Kuna uzi jamaa aliweka humu humu JF...Inatisha alooooWeka video hapa tuangalie