Video: Azimia jukwaani baada ya kutumbuliwa na Makonda

Video: Azimia jukwaani baada ya kutumbuliwa na Makonda

Mteule wa Mungu....

Hivi mtu unaweza ukafukuzwa kazi kizembe hivyo, without due process?
Nafikiri alichotamka RC ni kwamba jamaa apangiwe majukumu mengine,,kufukuzwa kazi siyo rahisi kiasi hicho,,ndo maana amemuagiza Mkurugenzi,lakini naye Mkurugenzi kabla ya kutekeleza maagizo lazima ajiridhishe na maamuzi atakayofanya,,ninachokiona hapa labda ni uwezekano wa huyo jamaa kuhamishiwa TANDAHIMBA na kuwaachia wenye JIJI lao wakiendelea kujivinjari.!
 
Hapo mimi ntakupinga. Huwezi kuwa na takwimu ulizojitengenezea mwenyewe then hizo ndo zitumike kunihukum ukaacha takwimu zangu za ofisini kwangu. Twende mahakamani ndo itaamua takwimu sahihi ni zipi?
Tukiintatein hii tabia ya viongozi kuja na takwimu zao mfukoni hakuna alie salama
Wewe unajua nini maana ya Takwimu ( statistics)????, sema namba na sio Takwimu
 
Nimesikitika na kuhuzunika sana nilijaribu kuwa ktk viatu vya huyu mkuu wa idara wallah imenisononesha. Inawezekana kuna majibu mazuri angeweza kuwa nayo na pengine ni mtendaji mzuri aliekosa kueleza anayoyataka muheshimiwa. Najua kuna uwezekano mkubwa wa huyu mkuu wa idara kukosea data lkn haikupasa afanyiwe haya. Tunao utaratibu maalum wa kushughulikia mambo kama haya. Hivi tujiulize kama mkuu wa mkoa angewapa nafasi ya kumpa data kamili ingeharibu nini. Kisha nashindwa kuelewa hivi kila lalamiko ni mgogoro? Maana kama nimesikia vizuri mkuu wa idara kaulizwa kuhusu Migogoro na si malalamiko ambayo mkuu wa mkoa anatakwimu zake. All in all RC hakuitendea haki nafasi yake. Hakuthamini thamani ya utu wa mtu kwani hata pale mtu alipoanguka bila kujua amepata athari kwa kiasi gani aliimba nyimbo kuonesha alichokifanya yuko sahihi. Wananchi pia wamenifedhehesha sana wakati mtu ameanguka akipigania uhai wake watu wamekosa ubinaadamu wakaanza kushangilia... Upo wapi upendo wetu....
Wewe unadhani kuna mwananchi anayejitambua anaweza kwenda kwenye shughuli ya huyo Bashite?
Ni mazwazwa na misukule tu,ndio maana wanashangilia kila ujinga anaofanya!
 
Naomba kuelekezwa sehemu ninakoweza kupata bunduki Kuna Ngedere wengi sana wanaharibu shamba langu Hakika nimechoka kuvumilia upumbavu huu
Hata Mimi nimemkumbuka sana shujaa wangu Mwamwindi!
 
Nitakuchukia milele yote kama nilivyomchukia Kamanda Tibaigana.
 
Unakera unaquote watu halafu unaandika pumba. Jiandikie tu bila kunukuu watu
kama hutaki kuquotiwa usicomment chochote huku jf......na usianzishe uzi wowote huku jf ukiwa na habari peleka kwa mke wako mdiscuss wenyewe usilete huku pumba zako
 
Hayo mambo yalishapitwa na wakati, kama hutaki kudhalilishwa, timiza wajibu, au achia ngazi, sio kila ukiulizwa wewe hujui.
Wanaofutilia haki kwenye ofisi zao huwa wanakatibishwa chai!?
Sasa mbona huu utaratibu unabagua... hata wale wa juu nao wakubali basi kuzodolewa waaache kusema watu ni wachochezi wanapokua wanakosolewa
 
Back
Top Bottom