Video: Azimia jukwaani baada ya kutumbuliwa na Makonda

Video: Azimia jukwaani baada ya kutumbuliwa na Makonda

Division zero haikutoshi kwenye taaluma tu ni hadi kwenye maswala ya huruma Na utu
Mtu hata mtoto wa kusingiziwa hana unafikiri aje awe na uchungu na mtoto wa mwenzie? Yeye mwenyewe kazaliwa pekee hivyo hategemei kuwa na ndugu wa kudhalilishwa. Ipo siku jiwe litasogea.
 
Mnawatetea hao waliozimi ila hamjakutana na nyodo zao.
Msiangalie upande mmoja.
Tena hao wote ingetakiwa Makonda awalime shaba za masaburi
 
Utaratibu alioutumia mkuu wa mkoa kumtumbua uyo kiongozi si fair hata kidogo na ni wa kupingwa na kila mtu.
 
Nyie wajinga kweli, yaan mkuu wa idara yupo anafurahia upepo wa ac hafanyi kazi anatumbuliwa mnaanza kumlaum rc. Migogoro ipo 3000 yeye anawasilisha 300 kaondoa ziro moja. Halaf mnamtetea. Mkuu wa mkoa hajamfukuza kazi na wala hajamshusha cheo ameagiza atafutiwe kazi ingine itakayomfaa pengine akapewa kubwa zaidi. So kama ni barua itafuata badae.
Ulichoshindwa kuelewa ni kwamba Walioenda Ofisini kwake huyo mkuu wa idara ni wachache kwa sababu waTz wengi hawazijui haki zao na mahala pa kuzitafutia. Makonda alitangaza kwenye media kitu kilichopelekea wahitaji kuwa wengi zaidi kuliko ofisi husika.

Mkuu wa idara alikua sahihi kwa mujibu wa maelezo aliyoyatoa pale.
 
Karibu Mzee upate moja ya moto, wazee wenzako wamelala , wewe uko jamii forum unachambana na vijana kuwa makini Mzee, tunakutegemea Sanaa kwenye ushauri ( wazee ni benk ya busaraz), enzi zenu smartphone hazikuwepo eee???.?
Tatizo ulitaka kujifanya mjuaji kijana...tena mjuaji huku unatoa mapovu
 
Karibu Mzee upate moja ya moto, wazee wenzako wamelala , wewe uko jamii forum unachambana na vijana kuwa makini Mzee, tunakutegemea Sanaa kwenye ushauri ( wazee ni benk ya busaraz), enzi zenu smartphone hazikuwepo eee???.?
Tatizo ulitaka kujifanya mjuaji kijana...tena mjuaji huku unatoa mapovu
 
Nyie wajinga kweli, yaan mkuu wa idara yupo anafurahia upepo wa ac hafanyi kazi anatumbuliwa mnaanza kumlaum rc. Migogoro ipo 3000 yeye anawasilisha 300 kaondoa ziro moja. Halaf mnamtetea. Mkuu wa mkoa hajamfukuza kazi na wala hajamshusha cheo ameagiza atafutiwe kazi ingine itakayomfaa pengine akapewa kubwa zaidi. So kama ni barua itafuata badae.
Nadhani hapa tatizo ni uelewa ambao kwa bahati mbaya sana si rahisi kwa asonao kukubali kama hanao. Kigumu zaidi tafakuri zetu zinafubazwa na mahaba ya kutukanika pamwe na chuki dhidi ya utumishi na watumishi wa Umma hii hopofua macho ya dhamira zetu ambapo hata penye nyeusi huwaradhi kusema nyeupe.... Nimtazamo tu ipo siku utabaini uhalisia ktk haya.
 
Mnawatetea hao waliozimi ila hamjakutana na nyodo zao.
Msiangalie upande mmoja.
Tena hao wote ingetakiwa Makonda awalime shaba za masaburi
huna lolote wewe uaonekana una chuki tu na hasira na roho mbaya utakuwa jobless wewe.lakini mbona majobles wenzio wametulia
 
huna lolote wewe uaonekana una chuki tu na hasira na roho mbaya utakuwa jobless wewe.lakini mbona majobles wenzio wametulia
Nilidhulumiwa nyumba.
Miaka saba mahakama ilikuwa inanizungusha kupata haki yangu.

Hujui tu inavyouma.
Hao wajomba zako hujawakuta ofisini wanavyoringa.

Suala la ajira wewe halikuhusu as long as I survive.
I am educated enough.
 
Nawauliza wazee wa ndio, hivi ndivyo mtumishi wa umma anapaswa kutwezwa? (kudharilishwa, kuvunjiwa utu na hadhi mbele ya jamii)
Dah....ndiyo mabadiliko hayo tuliyokuwa tunayalilia[emoji41]
 
Kama hujakutana na hao jamaa unaweza kumlaumu sana RC but hao jamaa wanaumiza na kuliza watu wengi sana yaani ndio maana hata yeye kazimia maana anajua kinachofuata. Hana sifa za ukuu wa idara sasa kukaimu tu imekua tabu kwetu wanakera sana aisee bora awatoe tu wote hii Tanzania sio yao kitu kidogo unazungushwa kama unaomba roho ya mtu vile
 
Back
Top Bottom