binti kiziwi
JF-Expert Member
- Aug 4, 2014
- 16,844
- 47,012
Utaitwa feminist! 🤣Suala la ajira limekua kubwa sana..madhara ndo kama haya.
Utaitwa feminist! 🤣Suala la ajira limekua kubwa sana..madhara ndo kama haya.
Lol..Utaitwa feminist! 🤣
wewe ukiniona feminist, how does that concern me hun..??Alisikika feminist mmoja 😹
Tuanze na wewe hapo, au nimekosea[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nywele zina shida gani kwani? Watu mnacomplicate sana, na ni moja ya dalili ya ukapuku.
Hakuna mtu ako na muda na ninyi,Kwani ni nani aliyekuzuieni wanawake msianzishe na nyinyi nyuzi za kuobsess wanaume? Naona umesahau mnavyotunanga huko duniani. Mara mfumo dume, mara 50 kwa 50, mara haki sawa mara unyanyasaji wa kijinsia, mara siku ya wanawake mara... Yaani kote huko ni wanaume tu tunazungumziwa
Sasa hivi kila nikienda kwenye date nitakuwa natembea na 'tape measure'
Living your life will help you with a lot ov problems..!!Kila mtu na machaguo yake...infact ni kweli kama mtu anaunganisha nywele zake na manywele mengine...ana utimamu huyo?....
Hii inaonyesha jinsi gani mmetuteka katika akili na fikra zetu.Kwanini wanaume baadhi yenu mpo so obsessed sana na maisha ya wanawake kuliko maisha yenu binafsi..?
Kila thread ni mwanamke, mwanamke, hakuna kitu kingine cha kuwa keep busy..??
Enweiz, niendelee zangu kunyoa, njoo waambie pia wasioe mwanamke anayenyoaje..!!
😂😂Tuanze na wewe hapo, au nimekosea[emoji23][emoji23][emoji23]
Everyone got their choices, and it's their Life.!!Nyoa upara utawavutia wengi sio unanyoa punk au kidoku alafu unajipiga ma-way utakua chakula cha wahuni mpaka akili ikukae sawa,
Wa aina hii sio waolewaji bali ni kwaajili ya burudani za muda mchache
Matumizi ya nafsi....😂😂Hii inaonyesha jinsi gani mmetuteka katika akili na fikra zetu.
Huna tofauti na jina lako... Endelea kupambania...😂😂Raha yake ukimpiga mbuzi kagoma unazishika unazivuta huku unampeleka moto, wengine huwa wanainjoi kuwa dominated kwa style hiyo