Usioe mwanamke anayesuka nywele mpaka kwenye kiuno

Usioe mwanamke anayesuka nywele mpaka kwenye kiuno

Kama una mpenzi wako na anasuka manywele marefu yanayofika hadi kwenye kiuno chake achana nae huyo akufai kabisa kua mke.. piga chini kimbia huyo ni wakutafuna na kusepa tuu na sio kuoa na kuweka ndani.. utakuja kujutia sana ndugu yangu...
Achana nao watoto hao, tafuta jimama lenye pesa zake ufaidi utam wa mwanamke na raha ya kuwa na mwanamke
 
Yeah kwani ma pastor hawagongi mkuuu

Kua uyaone nishawahi kutongozwa na sister wa kikatoliki mwenye matako yake makubwa nikapita naye mwaka 2021 tena akiwa amevaa nguo zake za kisista nilimfanya kama nilivyosema kwenye comment ndo maana nimekumbuka hilo
Hata sissi tunapenda chini mkuu

😑😑😑😑
😁😁😁 hapana pastor P me sina maana hamfanyi ila kuchangia kwa njia fulani kama kuchochea uzinzi na tunajua ninyi mpo kwaajili ya kuzima uchochezi huo ndo kuliponifanya nihamaki.
 
Kama una mpenzi wako na anasuka manywele marefu yanayofika hadi kwenye kiuno chake achana nae huyo akufai kabisa kua mke.. piga chini kimbia huyo ni wakutafuna na kusepa tuu na sio kuoa na kuweka ndani.. utakuja kujutia sana ndugu yangu...
Mnatuchanganya tuoe nini sasa
 
It's not about being a feminist! Anachosema careen kiko sahihi, kuna aina fulani ya obsession sio ya kawaida, ukifungua JF, trending threads.. mwanamke this, that, this, that!

Ni kama waanzisha uzi ni watoto sana wameanza kudeal na wanawake si muda, au hawana cha kufanya zaidi ya kufikiri kuhusu wanawake ama wanaenjoy sana kubattle na wanawake, Inashangaza mno.
Hujagundua?
Hao ni graduates bado wana makovu ya walivyotendwa na graduates wenzao huko Vyuoni,
Tuwape miaka 3 wata recover [emoji1]
 
Kwanini wanaume baadhi yenu mpo so obsessed sana na maisha ya wanawake kuliko maisha yenu binafsi..?

Kila thread ni mwanamke, mwanamke, hakuna kitu kingine cha kuwa keep busy..??

Enweiz, niendelee zangu kunyoa, njoo waambie pia wasioe mwanamke anayenyoaje..!!
Tatizo wakunyoa mnajielewa sana hadi mnageuka kitisho 😂😂
 
03af19b3f5ff358dcb32a5d9580bbba7.jpg
Awa ni wazungu na hizi ni nywele zao za asili ..apa wanazungumziwa wale wasuka marasta marefuu, inasemekana siyo wife material!?
 
Back
Top Bottom