Chakorii
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 18,788
- 51,554
Sitaki story za pm anko dereva.Kasema kupiga stori 😉😉😁😁
Naomba unisaidie kumwambia😁😁
Sitaki story za pm anko dereva.Kasema kupiga stori 😉😉😁😁
Yaani inshort n kwamba mifumo ya dunia inapambana na sisi wanaume hebu check:Wanaume tunapendana hatutaki hata mmoja wetu apotee!!!
Tuendelee kushauriana wanaume kwa sababu kila kitu sisi hata kufa mapema sisi
kwa sababu ya wanawake
Daaaah kuna watu mmevurugwa na hiko kitu mazima jamani..... 😂😂🙌🙌🙌🙌 Yaani we hujari wala nini..Bwaneewee acha tupambanie mbususu hayo manywele wengine hatuna shida nayo tunaangalia pale kati tu
Ni asili ya wanaume kuwa obsessed na mwanamke labda awe shoga au hanithi.Kwanini wanaume baadhi yenu mpo so obsessed sana na maisha ya wanawake kuliko maisha yenu binafsi..?
Kila thread ni mwanamke, mwanamke, hakuna kitu kingine cha kuwa keep busy..??
Enweiz, niendelee zangu kunyoa, njoo waambie pia wasioe mwanamke anayenyoaje..!!
Afadhali ww siyo mnafki,unajitambuaTunapoelekea mtakuja kusema tusioe mwanamke mwenye "Uke".
Hivi haujui kwamba mwanamke ni urembo? Urembo mmoja wapo ni Nywele ambazo zina stylo tofauti ,binafsi napenda mwanamke anayesuka nywele ndefu.
Wa mchongo huyu😂😂😂,naona leo kavurugwa kunauzi huko kashusha mitusi mpka basiWe si pastor lakini mkuu?
Na ndo wanaolewa kweli kweli.Kama una mpenzi wako na anasuka manywele marefu yanayofika hadi kwenye kiuno chake achana nae huyo akufai kabisa kua mke.. piga chini kimbia huyo ni wakutafuna na kusepa tuu na sio kuoa na kuweka ndani.. utakuja kujutia sana ndugu yangu...
Dunia imebaki na wanaume wachache sana.It's not about being a feminist! Anachosema careen kiko sahihi, kuna aina fulani ya obsession sio ya kawaida, ukifungua JF, trending threads.. mwanamke this, that, this, that!
Ni kama waanzisha uzi ni watoto sana wameanza kudeal na wanawake si muda, au hawana cha kufanya zaidi ya kufikiri kuhusu wanawake ama wanaenjoy sana kubattle na wanawake, Inashangaza mno.
atabadilisha ID tu mdogo mdogoWa mchongo huyu😂😂😂,naona leo kavurugwa kunauzi huko kashusha mitusi mpka basi
Msihangaike na wavulana wakubwa tupo kwa ajili yenuIt's not about being a feminist! Anachosema careen kiko sahihi, kuna aina fulani ya obsession sio ya kawaida, ukifungua JF, trending threads.. mwanamke this, that, this, that!
Ni kama waanzisha uzi ni watoto sana wameanza kudeal na wanawake si muda, au hawana cha kufanya zaidi ya kufikiri kuhusu wanawake ama wanaenjoy sana kubattle na wanawake, Inashangaza mno.
Yeah kwani ma pastor hawagongi mkuuuWe si pastor lakini mkuu?
Naku ......... Ww tena 😕😕😕Wa mchongo huyu😂😂😂,naona leo kavurugwa kunauzi huko kashusha mitusi mpka basi
Na ukiwaambia wamechanganyikiwa wanakuja juu.Kwanini wanaume baadhi yenu mpo so obsessed sana na maisha ya wanawake kuliko maisha yenu binafsi..?
Kila thread ni mwanamke, mwanamke, hakuna kitu kingine cha kuwa keep busy..??
Enweiz, niendelee zangu kunyoa, njoo waambie pia wasioe mwanamke anayenyoaje..!!
Aiseee balaaa sanaSiyo ya kufika kiunoni tu... In short usioe mwanamke mwenye kusuka kwa kuunganisha nywele zake (rasta, wigi uzi na kila takataka)
Labda kupiga masta, hakuna kitu kingine cha kuwa keep busy..??
Huyo sio mwanamke ni mwanaume mwenye uke a.k.a shogaaxMwanamke anaenyoa kama cocastic nae utasemaje
Una uhakikaHuyo sio mwanamke ni mwanaume mwenye uke a.k.a shogaax