Usioe mwanamke anayesuka nywele mpaka kwenye kiuno

Usioe mwanamke anayesuka nywele mpaka kwenye kiuno

At the same time mnashinda kwa herbalists kutafuta dawa za kuongeza nguvu za kiume na maumbile. Mtapata wapi nafuu wakati kutwa mnasimanga wanawake. Marijali hawana mda wa kufuatilia wanawake.

Mnapaka mkongo ili iwasaidie nini? Si kila mtu abaki natural
 
Upo sahihi alafu wengi ni vilaza wa kutupa
 
Ulicho nifanyia jana sio poa jirani.
Wewe sio wakunipita umefunga vioo kama hatujani kabisa...😎
Mtu akikupenda chochote akifanya unamsamehe... Sasa mimi nakupenda jirani angu, naomba msamaha wa dhati kabisa. 😔 halafu mengine yote ntatekeleza!
 
It's not about being a feminist! Anachosema careen kiko sahihi, kuna aina fulani ya obsession sio ya kawaida, ukifungua JF, trending threads.. mwanamke this, that, this, that!

Ni kama waanzisha uzi ni watoto sana wameanza kudeal na wanawake si muda, au hawana cha kufanya zaidi ya kufikiri kuhusu wanawake ama wanaenjoy sana kubattle na wanawake, Inashangaza mno.
Tumewazidi akili,wanapenda ovyo wanaangukia pua
 
Kwanini wanaume baadhi yenu mpo so obsessed sana na maisha ya wanawake kuliko maisha yenu binafsi..?

Kila thread ni mwanamke, mwanamke, hakuna kitu kingine cha kuwa keep busy..??

Enweiz, niendelee zangu kunyoa, njoo waambie pia wasioe mwanamke anayenyoaje..!!
Anayenyoa AFRO 😂😂😂
 
Tunapoelekea mtakuja kusema tusioe mwanamke mwenye "Uke".

Hivi haujui kwamba mwanamke ni urembo? Urembo mmoja wapo ni Nywele ambazo zina stylo tofauti ,binafsi napenda mwanamke anayesuka nywele ndefu.
 
Watu muache ushamba basi hata kidogo...

Hivi wanawake wangekua na mitazamo kama hii hivi unafikiri kuna watu wangepata hata demu wa kusingizia?? 😂😂😂😂😂

Acheni hizo mambo we unampenda mtu unapenda nywele? Binafsi naona ni maisha ya mtu mfano mtoa mada unaeza kuta unapenda Mo EXTRA na mwingine anapenda JACK DANIELS asa shida iko wapi

Ni personal preferences and has got literally nothing to do with whom SHE IS
 
It's not about being a feminist! Anachosema careen kiko sahihi, kuna aina fulani ya obsession sio ya kawaida, ukifungua JF, trending threads.. mwanamke this, that, this, that!

Ni kama waanzisha uzi ni watoto sana wameanza kudeal na wanawake si muda, au hawana cha kufanya zaidi ya kufikiri kuhusu wanawake ama wanaenjoy sana kubattle na wanawake, Inashangaza mno.
Suala la ajira limekua kubwa sana..madhara ndo kama haya.
 
Tunapoelekea mtakuja kusema tusioe mwanamke mwenye "Uke".

Hivi haujui kwamba mwanamke ni urembo? Urembo mmoja wapo ni Nywele ambazo zina stylo tofauti ,binafsi napenda mwanamke anayesuka nywele ndefu.
Tena ni machaguo ya mtu tu

Na kila mtu katika maisha hua na machaguo yake mi Zion shida yoyote zaidi ya USHAMBA wa mtoa mada 😃
 
Kama una mpenzi wako na anasuka manywele marefu yanayofika hadi kwenye kiuno chake achana nae huyo akufai kabisa kua mke.. piga chini kimbia huyo ni wakutafuna na kusepa tuu na sio kuoa na kuweka ndani.. utakuja kujutia sana ndugu yangu...
Kukosa akili kama huku ndio kuna fanya wanaume kudharauliwa. So, wataka uambie wenzako kusuka nako kuwe moja wapo ya kigezo?.
 
Back
Top Bottom