Mikao ya Kufanya Ngono Ili kupagawishana

Mikao ya Kufanya Ngono Ili kupagawishana

Ma mbwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2019
Posts
1,407
Reaction score
3,521
1. KIFO CHA MENDE.
Huu ni "mkao" wa kizamani au kilokole kufanya mingine ni dhambi hahahah
"Mkao" huu umeboreshwa na unaweza kuufanya katika "pembe" tofauti inategemeana na wepesi wako, Ila hizi pembe mbili nakupa hapa ni maalum kumuwezesha mwanamke afikie kilele Kama kawaida lala chali huku miguu imepanuliwa, wakati Jamaa yuko juu yako, kunja sehemu ya magoti kueleke kifuani, kisha egesha miguu yako kwenye mabega yake.

Hii itazidisha kina cha uke na kufanya uume uende chini zaidi na "kukandamiza" mwisho wa uke na ukitoka huko unasugua sugu "kipele G" kabla haujatoka kabisha na kulamba kisimi na midomo ya **** na hivyo utapata raha katika sehemu zote za uke wako.

Katika mtindo huu, mwanaume anatakiwa akutanishe kinena chake tu na mwanamke, akiwa ameweka egemeo mikono yake katika godoro, ikiwa wanafanyia raha zao hapo au popote kama wanafanyia kitini , au kwenye meza ili kumpa uhuru mwanamke akatike na aheme atakavyo...
Pia mwanaume akiwa katika mtindo huu, anapata fursa mdomo wake kuwa free, hivyo badala ya kukaa na kufumba macho tu, Mdomo huo utanyonya chuchu, na ulimi wa mwanamke kwa wakati tofauti, na atautia ulimi masikioni utamnyevua mwenza wake...
Ili kuongeza ladha ya tendo kwa mwanamke na kadiri mwanamke atakavyopandisha nyege kwa vishiriki jimai kuhusishwa sawasawa, ndivyo atakavyoweza kukojoa sana na upesi...

Na mwanaume kupata raha ya kumkojoza mwenzako na itamuongezea kujiamini na upendo...

Mkao huu mwanamme huweza kumtia mimba haraka mwanamke aliekuwa katika tarehe za kushika ujauzito, kwani mchupo wa shahawa huruka na kutiririka kwa wepesi zaidi kuliko mwanamke angemkalia juu mwanamme,Kwani maji huwa hayapandi mlima...

Pia mkao huu huwapa fursa ya kutazamana na mwenza wako, na kupitia macho yenu itakuwa rahisi kung’amua taarifa za raha anazozipata mwenzawako...


2. KIFO CHA MENDE NAMBA MBILI

Huu mkao ni muhimu sana kwa wale wanaume wanaolalamika wanawahi kukojoa. Kwa mkao huu round ya kwanza tu unaweza kutumia dk zaidi ya 5 .Mwanamke juu….ukiwa tayari kalia "mzingo" kisha mpe ile ya 1-10 na fanya hii kwa ajili yako ondoa maswali yako kuwa "sijui anasikia raha, sijui sio hivi sijui nini" mh-mh wewe jifikirie mwenyewe kwanza, unajua hawa viumbe sio lazima wafike ndio wawe wamefurahia tendo bali kitendo cha wewe kuonyesha unafurahia au jinsi unavyoteseka kufika yeye anapata raha…..
Mara baada ya kufika sasa ndio anza kumfikiria yeye na hapo ndio anza kumpa mauno, mpe mbele-nyuma, huku na kule, juu-chini huku wakaza mboo yake na misuli ya uke…..vyovyote uwezavyo na kama umeumbwa vizuri basi unaweza pata bao la pili na mzunguuko haujaisha ...


3. CHUMA MBOGA/MBUZI KAGOMA KWENDA.

Mkao huu mwanamke huinama kama anaeokota kitu chini, na mwanamme hukaa nyuma yake, Hapo uke hurudi nyuma na raha ya mkao huo, mwanaume awe na uume mrefu ndiyo mwanamke atastarehe sana, Kwani anakuwa hana mzigo wala kizuizi chochote hivyo huwa huru sana kucheza atakavyo, na kumpagawisha mwanamme....

Mwanamme nae hapo hatakiwi ushanga, awe anaingia na kutoka (Nje Ndani) huku mikono yake ikibadilishana kuchezea kiuno, pamoja na chuchu za mwanamke kutegemea na mpenzi wake, huwa anasisimkwa zaidi akishikwa wapi...

Lakini pia apitishe mkono wake kukichezea kinembe huku akiwa anashughulika...Katika mkao huo kuna vitu vitaguswa kwa pamoja,, kinembe na uke wenyewe, Huku mkono mmoja ukiwa katika kinembe, na mkono wa pili uwe katika chuchu...

Mwanamke hapo atakojoa sana, na hata miguu ikija kumuuma, na yeye atakuwa keshamwaga shahawa sana...

Mkao huu haufai kwa watu wenye ugonjwa wa miguu...


4. POPO KANYEA MBINGU

Mkao huu mwanamke anapiga magoti huku katanua mapaja kisha kuanzia kuanzia matiti(kifua) na kichwa analaza ubavu usawa wa sikio yaani kinachobinuka ni matako tu.
Sasa wewe mwanamme njoo kwa nyuma piga goti moja chini hasa mguu wa kulia kisha mguu wa kushoto ubaki kukupa balance ukichoka basi piga magoti miguu yote kusha ichape yaani ichape mpka itoe harufu ya tube inayotaka kupasuka.


5. MSOMALI KAFIA KWENYE KONTENA

Huu mkao ni chuma mboga ulioboreshwa kwani mwanamke huinama akiwa amebinua matako juu huku kuanzia kifuani na kichwa kimegusa chini. Huku nyuma anamuachia mwanamme ashughulike nayo.

6. REAL ENRTY (a.k.a Doggie STYLE).

Hii ni tofauti kiduchu na ile ambayo wengi huwa wanaifikiria/fanya ambayo mwanamke huwa hafiki kiurahisi na hapo "fake kilele" hujitokeza kwa vile ama inauma au kachoka.

Ninachojaribu kusema hapa ni kuwa "chuma mboga/mbuzi kagoma" wanawake wengi huwa haiwafikishi kileleni na huwa wanafanya hivyo kwa ajili ya wanaume na wanaume huwafikisha haraka kutokana na kile kitendo cha kuona inaingia na kutoka na uzuri wa matako yako yanavyo "lindimika" ka' jelly ...

Wewe mwanamke ili ufike kileleni basi inakuwa hivi mwanaume analala chali huku kichwa kikiwa juu ya mto (ili aweze kuangalia kazi yako).

Wewe unatakiwa umpe mgongo alafu ingiza uume kisha "support" uzito wako kwa kushikilia godoro, Wakati wewe unaenda juu- chini, yeye akusaidie kwa kukushika kiuno au matako, hakikisha uume wote unaingia hadi mwishoni kwenye makende/pumbu pale alafu usiwahi kurudi juu hakikisha unajisugua kiaina ili kuona wapi panakunika alafu jiweke kwenye pembe hiyo.

Kumbuka wewe ndio "dereva" hapo kwa hiyo endesha vema kwani ukikosea kidogo tu atakuacha (kutokana na anachokiona).

Ukiona haiji haraka basi nyoosha miguu yako bila uume kutoka ukeni na hapo utakuwa umelalia tumbo kwenye mapaja yake na miguu yako inatazama uso wake, panua miguu yako vema kisha mpe "pumps" (au mpige tako )…..hapo lazima utafika tu…..

Vilevile unaweza simamia magoti na mikono (kama mnyama) panua miguu kidogo na Jamaa atapiga magoti nyuma yako na kuingiza uume kwenye uke, unapaswa kujituma kama ni ndani-nje, huku na kuko, mbele- nyuma, kuzunguusha kiuno chaguo ni lako, lakini ukifanya vyote ndio raha zaidi.


7. BODA BODA STYLE..._

Mkao huu mwanamke anamkalia mwanamme, wakiwa wanatizamana, huku mikono yao ikiwa imeshikana na kuwa ndiyo mihimili....

Mwanamke hapo atajipimia saizi yake, atajisaga apendavyo akiwa katika mkao huo, atakuwa ametanua mikono yake na mwenzie, mithili ya dereva wa Bodaboda,...

Wakichoka watakumbatiana vyombo vikiwa ndani, namaanisha kisu ndani ya ala yake, hihihiii upo hapo bibie, Huku wakila denda....

Mwanamme hapo ndipo anapotakiwa kuweka saini yake, Namaanisha (Lovebite) Airambe na uinyonye shingo ya mpenzi wako, pahala atakaponyonya, damu itavilia na hasa akipata katika mshipa wa damu, lazima saini ikae, tena kwa siku kadhaa...

,Pia achezea kiuno cha mpenzi wako...

Watanyonyana chuchu kwa zamu, watasikia raha ya ajabu...

8. KIDUKU STYLE_...

Mkao huu mwanamke hujibinua akiwa ametanguliza mguu mmoja mbele, na mikono yake yote ameiweka juu ya goti la mguu uliotangulia mbele, Mwanaume hapo atasimama wima nyoka yumo shimoni kwake....

Mkao huu unapendeza zaidi kama mnakuwa pembeni mmefungulia rusha roho, ila kumbuka mziki ni haramu, Kwani mtajikuta mkicheza bila kuamrishwa...

Mwanamme atasimama wima mikono yake ipo juu yakiuno cha mwenza wake, inachezea shanga...Hapo ni mwanamke nyonga, mwanamme pangaboi,...

Yaani mtainjoi zaidi ya sana!!!...


9. KOBE STYLE_...

Mkao huu mwanamke asilaliwe kama godoro, badala yake mwanaume atakuwa juu, akiwa ameweka egemeo kubwa katika makalio yake, huku nyoka akiwa shimoni mwake....

Mkao huu unawapa wanasexy uhuru wakuoneshana nyonga zao zinavyokwenda sambamba, ni bora hivi viuno wakiwa wanapishana huyu akienda kulia huyu aende kushoto, kwa mwenendo huo wataibua burudani ya hali ya juu sana...

Mwanamme akiwa anachelewa kukojoa, mwanamke anatakiwa awe anayabana makalio wakati nyoka anatoka na uyawachie wakati nyoka anaingia kwa mwenendo huo mwanamme huyo hatachelewa kukojoa...

Na mwanamme nae ili kwa mkao huo amkojoze mwanamke wake, afanye kushuka chini akimgusa kama anaemlalia, aangalie egemeo lisiwe kubwa sana....

Kisha apeleka mikono yake katika matiti yake, atachezea/ pikicha chuchu taratibu ila asipikiche kwa nguvu ataziumiza zitamuuma atamrusha stimu mwenzie...

Na kama mpenzi wake hana nyege za matiti basi atapeleka mkono wake katika kinembe chake, achezee hicho kinembe, Na kama mpenzi wake hana hicho kinembe watu na mila zao huhuhuuu washachukua mali yao, Basi atatia ulimi wake masikioni mwake, AtaChezea nywele zake, atamtia kabali


MIKAO YA BONUS

CHAP-CHAP NAMBA 1.


Hii inaweza ikafanywa bila kuondoa nguo zote unashusha kidogo hadi magotini "kitu na Box", na hii lazima wote muwe na minyege lundo. Alafu ikiwa wewe ni mfupi itakuwa ni kituko kwani itabidi upande juu ya "kistuli" au upange matofali kama sio kubebwa (inategemea mko ktk mazingira gani) ili uume uingie vyema na kwenda "kukandamiza" uke wako kwa ndani na wakati wa kutoka basi upitie vema kisimi.


CHAP-CHAP NAMBA 2.

Anataka wewe akili iko kwenye kuosha vyombo n.k. Mpenzi wako kwa nini umnyime ei? Simama alafu uiname kidogo, pitisha mate kidogo juu ya uke wako alafu ingiza na kidole ili mate hayo yalainishe njia…kisha panua mguu mmoja ili kuuwezesha uume uingie vizuri, ukishaingia rudisha mguu kidogo ili uume "usichomoke", wakati jamaa anakwenda juu-chini mikono yake ichezee kisimi ili kuongeza raha ya mnachokifanya .

UBAVU NAMBA 1 (A.K.A 11).

Lalia ubavu na ugeukie upande wa pili, jamaa akiwa nyuma yako ataingiza uume ndani ya uke kwa kupitia nyuma, "mkao" huu hufanyika katika mitindo tofauti kama ilivyo kifo cha mende ila huu ni wa kivivu zaidi lakini itakufikisha kunako uhondo.



UBAVU NAMBA 2(A.K.A 14).

Yeye analala kama namba 1, wewe jishushe kiasi kisha jikunje kama nne alafu rudisha matako yako kwa nyuma uswa wa uume wake kisha inua mguu wako ili aingize uume ukeni mwako, rudisha mguu chini kisha anza kujiangaisha kwa kukata kiuno au vyovyote uwezavyo wakati yeye anakupa nje-ndani….

Kitendo cha mapaja yako kubanana kitakupa raha kwenye kisimi na hata utamu na uume nao utakuwa umeubana na hivyo kusugua kona zako huko ndani.

Vyura.

Lala kifudifudi huku umepanua miguu alafu Jamaa alale juu yako na kuingiza uume kwenye uke kupitia nyuma, kwa kufanya hivyo uume wake utalenga vema "kipele G" kama unacho.

Wakati akienda nje-ndani mwili wako utakuwa unacheza cheza na kusugua kisimi ambacho kwa wakati huo kitakuwa kimegusa godoro na hivyo utapata utamu mara mbili kwa wakati mmoja wa "kipele G" na kisimi.

KITOROLI.

Lala kifudifudi mwishoni mwa kitanda ning'iniza miguu huku umeipanua
 
1. KIFO CHA MENDE.
Huu ni "mkao" wa kizamani au kilokole kufanya mingine ni dhambi hahahah
"Mkao" huu umeboreshwa na unaweza kuufanya katika "pembe" tofauti inategemeana na wepesi wako, Ila hizi pembe mbili nakupa hapa ni maalum kumuwezesha mwanamke afikie kilele Kama kawaida lala chali huku miguu imepanuliwa, wakati Jamaa yuko juu yako, kunja sehemu ya magoti kueleke kifuani, kisha egesha miguu yako kwenye mabega yake.

Hii itazidisha kina cha uke na kufanya uume uende chini zaidi na "kukandamiza" mwisho wa uke na ukitoka huko unasugua sugu "kipele G" kabla haujatoka kabisha na kulamba kisimi na midomo ya **** na hivyo utapata raha katika sehemu zote za uke wako.

Katika mtindo huu, mwanaume anatakiwa akutanishe kinena chake tu na mwanamke, akiwa ameweka egemeo mikono yake katika godoro, ikiwa wanafanyia raha zao hapo au popote kama wanafanyia kitini , au kwenye meza ili kumpa uhuru mwanamke akatike na aheme atakavyo...
Pia mwanaume akiwa katika mtindo huu, anapata fursa mdomo wake kuwa free, hivyo badala ya kukaa na kufumba macho tu, Mdomo huo utanyonya chuchu, na ulimi wa mwanamke kwa wakati tofauti, na atautia ulimi masikioni utamnyevua mwenza wake...
Ili kuongeza ladha ya tendo kwa mwanamke na kadiri mwanamke atakavyopandisha nyege kwa vishiriki jimai kuhusishwa sawasawa, ndivyo atakavyoweza kukojoa sana na upesi...

Na mwanaume kupata raha ya kumkojoza mwenzako na itamuongezea kujiamini na upendo...

Mkao huu mwanamme huweza kumtia mimba haraka mwanamke aliekuwa katika tarehe za kushika ujauzito, kwani mchupo wa shahawa huruka na kutiririka kwa wepesi zaidi kuliko mwanamke angemkalia juu mwanamme,Kwani maji huwa hayapandi mlima...

Pia mkao huu huwapa fursa ya kutazamana na mwenza wako, na kupitia macho yenu itakuwa rahisi kung’amua taarifa za raha anazozipata mwenzawako...


2. KIFO CHA MENDE NAMBA MBILI

Huu mkao ni muhimu sana kwa wale wanaume wanaolalamika wanawahi kukojoa. Kwa mkao huu round ya kwanza tu unaweza kutumia dk zaidi ya 5 .Mwanamke juu….ukiwa tayari kalia "mzingo" kisha mpe ile ya 1-10 na fanya hii kwa ajili yako ondoa maswali yako kuwa "sijui anasikia raha, sijui sio hivi sijui nini" mh-mh wewe jifikirie mwenyewe kwanza, unajua hawa viumbe sio lazima wafike ndio wawe wamefurahia tendo bali kitendo cha wewe kuonyesha unafurahia au jinsi unavyoteseka kufika yeye anapata raha…..
Mara baada ya kufika sasa ndio anza kumfikiria yeye na hapo ndio anza kumpa mauno, mpe mbele-nyuma, huku na kule, juu-chini huku wakaza mboo yake na misuli ya uke…..vyovyote uwezavyo na kama umeumbwa vizuri basi unaweza pata bao la pili na mzunguuko haujaisha ...


3. CHUMA MBOGA/MBUZI KAGOMA KWENDA.

Mkao huu mwanamke huinama kama anaeokota kitu chini, na mwanamme hukaa nyuma yake, Hapo uke hurudi nyuma na raha ya mkao huo, mwanaume awe na uume mrefu ndiyo mwanamke atastarehe sana, Kwani anakuwa hana mzigo wala kizuizi chochote hivyo huwa huru sana kucheza atakavyo, na kumpagawisha mwanamme....

Mwanamme nae hapo hatakiwi ushanga, awe anaingia na kutoka (Nje Ndani) huku mikono yake ikibadilishana kuchezea kiuno, pamoja na chuchu za mwanamke kutegemea na mpenzi wake, huwa anasisimkwa zaidi akishikwa wapi...

Lakini pia apitishe mkono wake kukichezea kinembe huku akiwa anashughulika...Katika mkao huo kuna vitu vitaguswa kwa pamoja,, kinembe na uke wenyewe, Huku mkono mmoja ukiwa katika kinembe, na mkono wa pili uwe katika chuchu...


Mwanamke hapo atakojoa sana, na hata miguu ikija kumuuma, na yeye atakuwa keshamwaga shahawa sana...

Mkao huu haufai kwa watu wenye ugonjwa wa miguu...


4. POPO KANYEA MBINGU

Mkao huu mwanamke anapiga magoti huku katanua mapaja kisha kuanzia kuanzia matiti(kifua) na kichwa analaza ubavu usawa wa sikio yaani kinachobinuka ni matako tu.
Sasa wewe mwanamme njoo kwa nyuma piga goti moja chini hasa mguu wa kulia kisha mguu wa kushoto ubaki kukupa balance ukichoka basi piga magoti miguu yote kusha ichape yaani ichape mpka itoe harufu ya tube inayotaka kupasuka.


5. MSOMALI KAFIA KWENYE KONTENA

Huu mkao ni chuma mboga ulioboreshwa kwani mwanamke huinama akiwa amebinua matako juu huku kuanzia kifuani na kichwa kimegusa chini. Huku nyuma anamuachia mwanamme ashughulike nayo.

6. REAL ENRTY (a.k.a Doggie STYLE).

Hii ni tofauti kiduchu na ile ambayo wengi huwa wanaifikiria/fanya ambayo mwanamke huwa hafiki kiurahisi na hapo "fake kilele" hujitokeza kwa vile ama inauma au kachoka.

Ninachojaribu kusema hapa ni kuwa "chuma mboga/mbuzi kagoma" wanawake wengi huwa haiwafikishi kileleni na huwa wanafanya hivyo kwa ajili ya wanaume na wanaume huwafikisha haraka kutokana na kile kitendo cha kuona inaingia na kutoka na uzuri wa matako yako yanavyo "lindimika" ka' jelly ...

Wewe mwanamke ili ufike kileleni basi inakuwa hivi mwanaume analala chali huku kichwa kikiwa juu ya mto (ili aweze kuangalia kazi yako).

Wewe unatakiwa umpe mgongo alafu ingiza uume kisha "support" uzito wako kwa kushikilia godoro, Wakati wewe unaenda juu- chini, yeye akusaidie kwa kukushika kiuno au matako, hakikisha uume wote unaingia hadi mwishoni kwenye makende/pumbu pale alafu usiwahi kurudi juu hakikisha unajisugua kiaina ili kuona wapi panakunika alafu jiweke kwenye pembe hiyo.

Kumbuka wewe ndio "dereva" hapo kwa hiyo endesha vema kwani ukikosea kidogo tu atakuacha (kutokana na anachokiona).

Ukiona haiji haraka basi nyoosha miguu yako bila uume kutoka ukeni na hapo utakuwa umelalia tumbo kwenye mapaja yake na miguu yako inatazama uso wake, panua miguu yako vema kisha mpe "pumps" (au mpige tako )…..hapo lazima utafika tu…..

Vilevile unaweza simamia magoti na mikono (kama mnyama) panua miguu kidogo na Jamaa atapiga magoti nyuma yako na kuingiza uume kwenye uke, unapaswa kujituma kama ni ndani-nje, huku na kuko, mbele- nyuma, kuzunguusha kiuno chaguo ni lako, lakini ukifanya vyote ndio raha zaidi.


7. BODA BODA STYLE..._

Mkao huu mwanamke anamkalia mwanamme, wakiwa wanatizamana, huku mikono yao ikiwa imeshikana na kuwa ndiyo mihimili....

Mwanamke hapo atajipimia saizi yake, atajisaga apendavyo akiwa katika mkao huo, atakuwa ametanua mikono yake na mwenzie, mithili ya dereva wa Bodaboda,...

Wakichoka watakumbatiana vyombo vikiwa ndani, namaanisha kisu ndani ya ala yake, hihihiii upo hapo bibie, Huku wakila denda....

Mwanamme hapo ndipo anapotakiwa kuweka saini yake, Namaanisha (Lovebite) Airambe na uinyonye shingo ya mpenzi wako, pahala atakaponyonya, damu itavilia na hasa akipata katika mshipa wa damu, lazima saini ikae, tena kwa siku kadhaa...

,Pia achezea kiuno cha mpenzi wako...

Watanyonyana chuchu kwa zamu, watasikia raha ya ajabu...

8. KIDUKU STYLE_...

Mkao huu mwanamke hujibinua akiwa ametanguliza mguu mmoja mbele, na mikono yake yote ameiweka juu ya goti la mguu uliotangulia mbele, Mwanaume hapo atasimama wima nyoka yumo shimoni kwake....

Mkao huu unapendeza zaidi kama mnakuwa pembeni mmefungulia rusha roho, ila kumbuka mziki ni haramu, Kwani mtajikuta mkicheza bila kuamrishwa...

Mwanamme atasimama wima mikono yake ipo juu yakiuno cha mwenza wake, inachezea shanga...Hapo ni mwanamke nyonga, mwanamme pangaboi,...

Yaani mtainjoi zaidi ya sana!!!...

9. KOBE STYLE_...

Mkao huu mwanamke asilaliwe kama godoro, badala yake mwanaume atakuwa juu, akiwa ameweka egemeo kubwa katika makalio yake, huku nyoka akiwa shimoni mwake....

Mkao huu unawapa wanasexy uhuru wakuoneshana nyonga zao zinavyokwenda sambamba, ni bora hivi viuno wakiwa wanapishana huyu akienda kulia huyu aende kushoto, kwa mwenendo huo wataibua burudani ya hali ya juu sana...

Mwanamme akiwa anachelewa kukojoa, mwanamke anatakiwa awe anayabana makalio wakati nyoka anatoka na uyawachie wakati nyoka anaingia kwa mwenendo huo mwanamme huyo hatachelewa kukojoa...

Na mwanamme nae ili kwa mkao huo amkojoze mwanamke wake, afanye kushuka chini akimgusa kama anaemlalia, aangalie egemeo lisiwe kubwa sana....

Kisha apeleka mikono yake katika matiti yake, atachezea/ pikicha chuchu taratibu ila asipikiche kwa nguvu ataziumiza zitamuuma atamrusha stimu mwenzie...

Na kama mpenzi wake hana nyege za matiti basi atapeleka mkono wake katika kinembe chake, achezee hicho kinembe, Na kama mpenzi wake hana hicho kinembe watu na mila zao huhuhuuu washachukua mali yao, Basi atatia ulimi wake masikioni mwake, AtaChezea nywele zake, atamtia kabali


MIKAO YA BONUS

CHAP-CHAP NAMBA 1.


Hii inaweza ikafanywa bila kuondoa nguo zote unashusha kidogo hadi magotini "kitu na Box", na hii lazima wote muwe na minyege lundo. Alafu ikiwa wewe ni mfupi itakuwa ni kituko kwani itabidi upande juu ya "kistuli" au upange matofali kama sio kubebwa (inategemea mko ktk mazingira gani) ili uume uingie vyema na kwenda "kukandamiza" uke wako kwa ndani na wakati wa kutoka basi upitie vema kisimi.


CHAP-CHAP NAMBA 2.

Anataka wewe akili iko kwenye kuosha vyombo n.k. Mpenzi wako kwa nini umnyime ei? Simama alafu uiname kidogo, pitisha mate kidogo juu ya uke wako alafu ingiza na kidole ili mate hayo yalainishe njia…kisha panua mguu mmoja ili kuuwezesha uume uingie vizuri, ukishaingia rudisha mguu kidogo ili uume "usichomoke", wakati jamaa anakwenda juu-chini mikono yake ichezee kisimi ili kuongeza raha ya mnachokifanya .

UBAVU NAMBA 1 (A.K.A 11).

Lalia ubavu na ugeukie upande wa pili, jamaa akiwa nyuma yako ataingiza uume ndani ya uke kwa kupitia nyuma, "mkao" huu hufanyika katika mitindo tofauti kama ilivyo kifo cha mende ila huu ni wa kivivu zaidi lakini itakufikisha kunako uhondo.


UBAVU NAMBA 2(A.K.A 14).

Yeye analala kama namba 1, wewe jishushe kiasi kisha jikunje kama nne alafu rudisha matako yako kwa nyuma uswa wa uume wake kisha inua mguu wako ili aingize uume ukeni mwako, rudisha mguu chini kisha anza kujiangaisha kwa kukata kiuno au vyovyote uwezavyo wakati yeye anakupa nje-ndani….

Kitendo cha mapaja yako kubanana kitakupa raha kwenye kisimi na hata utamu na uume nao utakuwa umeubana na hivyo kusugua kona zako huko ndani.

Vyura.

Lala kifudifudi huku umepanua miguu alafu Jamaa alale juu yako na kuingiza uume kwenye uke kupitia nyuma, kwa kufanya hivyo uume wake utalenga vema "kipele G" kama unacho.

Wakati akienda nje-ndani mwili wako utakuwa unacheza cheza na kusugua kisimi ambacho kwa wakati huo kitakuwa kimegusa godoro na hivyo utapata utamu mara mbili kwa wakati mmoja wa "kipele G" na kisimi.

KITOROLI.

Lala kifudifudi mwishoni mwa kitanda ning'iniza miguu huku umeipanua
Aisee
 
Kuna hii nachukua mto naweka chini ya makalio ya mwanamke alafu naipiga huku naangalia mashine yangu inavyoingia na kutoka na asali 😋
Hii ilinifanya nijue wanawake wanapenda mapenzi kuliko hata sisi 😄
 
1. KIFO CHA MENDE.
Huu ni "mkao" wa kizamani au kilokole kufanya mingine ni dhambi hahahah
"Mkao" huu umeboreshwa na unaweza kuufanya katika "pembe" tofauti inategemeana na wepesi wako, Ila hizi pembe mbili nakupa hapa ni maalum kumuwezesha mwanamke afikie kilele Kama kawaida lala chali huku miguu imepanuliwa, wakati Jamaa yuko juu yako, kunja sehemu ya magoti kueleke kifuani, kisha egesha miguu yako kwenye mabega yake.

Hii itazidisha kina cha uke na kufanya uume uende chini zaidi na "kukandamiza" mwisho wa uke na ukitoka huko unasugua sugu "kipele G" kabla haujatoka kabisha na kulamba kisimi na midomo ya **** na hivyo utapata raha katika sehemu zote za uke wako.

Katika mtindo huu, mwanaume anatakiwa akutanishe kinena chake tu na mwanamke, akiwa ameweka egemeo mikono yake katika godoro, ikiwa wanafanyia raha zao hapo au popote kama wanafanyia kitini , au kwenye meza ili kumpa uhuru mwanamke akatike na aheme atakavyo...
Pia mwanaume akiwa katika mtindo huu, anapata fursa mdomo wake kuwa free, hivyo badala ya kukaa na kufumba macho tu, Mdomo huo utanyonya chuchu, na ulimi wa mwanamke kwa wakati tofauti, na atautia ulimi masikioni utamnyevua mwenza wake...
Ili kuongeza ladha ya tendo kwa mwanamke na kadiri mwanamke atakavyopandisha nyege kwa vishiriki jimai kuhusishwa sawasawa, ndivyo atakavyoweza kukojoa sana na upesi...

Na mwanaume kupata raha ya kumkojoza mwenzako na itamuongezea kujiamini na upendo...

Mkao huu mwanamme huweza kumtia mimba haraka mwanamke aliekuwa katika tarehe za kushika ujauzito, kwani mchupo wa shahawa huruka na kutiririka kwa wepesi zaidi kuliko mwanamke angemkalia juu mwanamme,Kwani maji huwa hayapandi mlima...

Pia mkao huu huwapa fursa ya kutazamana na mwenza wako, na kupitia macho yenu itakuwa rahisi kung’amua taarifa za raha anazozipata mwenzawako...


2. KIFO CHA MENDE NAMBA MBILI

Huu mkao ni muhimu sana kwa wale wanaume wanaolalamika wanawahi kukojoa. Kwa mkao huu round ya kwanza tu unaweza kutumia dk zaidi ya 5 .Mwanamke juu….ukiwa tayari kalia "mzingo" kisha mpe ile ya 1-10 na fanya hii kwa ajili yako ondoa maswali yako kuwa "sijui anasikia raha, sijui sio hivi sijui nini" mh-mh wewe jifikirie mwenyewe kwanza, unajua hawa viumbe sio lazima wafike ndio wawe wamefurahia tendo bali kitendo cha wewe kuonyesha unafurahia au jinsi unavyoteseka kufika yeye anapata raha…..
Mara baada ya kufika sasa ndio anza kumfikiria yeye na hapo ndio anza kumpa mauno, mpe mbele-nyuma, huku na kule, juu-chini huku wakaza mboo yake na misuli ya uke…..vyovyote uwezavyo na kama umeumbwa vizuri basi unaweza pata bao la pili na mzunguuko haujaisha ...


3. CHUMA MBOGA/MBUZI KAGOMA KWENDA.

Mkao huu mwanamke huinama kama anaeokota kitu chini, na mwanamme hukaa nyuma yake, Hapo uke hurudi nyuma na raha ya mkao huo, mwanaume awe na uume mrefu ndiyo mwanamke atastarehe sana, Kwani anakuwa hana mzigo wala kizuizi chochote hivyo huwa huru sana kucheza atakavyo, na kumpagawisha mwanamme....

Mwanamme nae hapo hatakiwi ushanga, awe anaingia na kutoka (Nje Ndani) huku mikono yake ikibadilishana kuchezea kiuno, pamoja na chuchu za mwanamke kutegemea na mpenzi wake, huwa anasisimkwa zaidi akishikwa wapi...

Lakini pia apitishe mkono wake kukichezea kinembe huku akiwa anashughulika...Katika mkao huo kuna vitu vitaguswa kwa pamoja,, kinembe na uke wenyewe, Huku mkono mmoja ukiwa katika kinembe, na mkono wa pili uwe katika chuchu...


Mwanamke hapo atakojoa sana, na hata miguu ikija kumuuma, na yeye atakuwa keshamwaga shahawa sana...

Mkao huu haufai kwa watu wenye ugonjwa wa miguu...


4. POPO KANYEA MBINGU

Mkao huu mwanamke anapiga magoti huku katanua mapaja kisha kuanzia kuanzia matiti(kifua) na kichwa analaza ubavu usawa wa sikio yaani kinachobinuka ni matako tu.
Sasa wewe mwanamme njoo kwa nyuma piga goti moja chini hasa mguu wa kulia kisha mguu wa kushoto ubaki kukupa balance ukichoka basi piga magoti miguu yote kusha ichape yaani ichape mpka itoe harufu ya tube inayotaka kupasuka.


5. MSOMALI KAFIA KWENYE KONTENA

Huu mkao ni chuma mboga ulioboreshwa kwani mwanamke huinama akiwa amebinua matako juu huku kuanzia kifuani na kichwa kimegusa chini. Huku nyuma anamuachia mwanamme ashughulike nayo.

6. REAL ENRTY (a.k.a Doggie STYLE).

Hii ni tofauti kiduchu na ile ambayo wengi huwa wanaifikiria/fanya ambayo mwanamke huwa hafiki kiurahisi na hapo "fake kilele" hujitokeza kwa vile ama inauma au kachoka.

Ninachojaribu kusema hapa ni kuwa "chuma mboga/mbuzi kagoma" wanawake wengi huwa haiwafikishi kileleni na huwa wanafanya hivyo kwa ajili ya wanaume na wanaume huwafikisha haraka kutokana na kile kitendo cha kuona inaingia na kutoka na uzuri wa matako yako yanavyo "lindimika" ka' jelly ...

Wewe mwanamke ili ufike kileleni basi inakuwa hivi mwanaume analala chali huku kichwa kikiwa juu ya mto (ili aweze kuangalia kazi yako).

Wewe unatakiwa umpe mgongo alafu ingiza uume kisha "support" uzito wako kwa kushikilia godoro, Wakati wewe unaenda juu- chini, yeye akusaidie kwa kukushika kiuno au matako, hakikisha uume wote unaingia hadi mwishoni kwenye makende/pumbu pale alafu usiwahi kurudi juu hakikisha unajisugua kiaina ili kuona wapi panakunika alafu jiweke kwenye pembe hiyo.

Kumbuka wewe ndio "dereva" hapo kwa hiyo endesha vema kwani ukikosea kidogo tu atakuacha (kutokana na anachokiona).

Ukiona haiji haraka basi nyoosha miguu yako bila uume kutoka ukeni na hapo utakuwa umelalia tumbo kwenye mapaja yake na miguu yako inatazama uso wake, panua miguu yako vema kisha mpe "pumps" (au mpige tako )…..hapo lazima utafika tu…..

Vilevile unaweza simamia magoti na mikono (kama mnyama) panua miguu kidogo na Jamaa atapiga magoti nyuma yako na kuingiza uume kwenye uke, unapaswa kujituma kama ni ndani-nje, huku na kuko, mbele- nyuma, kuzunguusha kiuno chaguo ni lako, lakini ukifanya vyote ndio raha zaidi.


7. BODA BODA STYLE..._

Mkao huu mwanamke anamkalia mwanamme, wakiwa wanatizamana, huku mikono yao ikiwa imeshikana na kuwa ndiyo mihimili....

Mwanamke hapo atajipimia saizi yake, atajisaga apendavyo akiwa katika mkao huo, atakuwa ametanua mikono yake na mwenzie, mithili ya dereva wa Bodaboda,...

Wakichoka watakumbatiana vyombo vikiwa ndani, namaanisha kisu ndani ya ala yake, hihihiii upo hapo bibie, Huku wakila denda....

Mwanamme hapo ndipo anapotakiwa kuweka saini yake, Namaanisha (Lovebite) Airambe na uinyonye shingo ya mpenzi wako, pahala atakaponyonya, damu itavilia na hasa akipata katika mshipa wa damu, lazima saini ikae, tena kwa siku kadhaa...

,Pia achezea kiuno cha mpenzi wako...

Watanyonyana chuchu kwa zamu, watasikia raha ya ajabu...

8. KIDUKU STYLE_...

Mkao huu mwanamke hujibinua akiwa ametanguliza mguu mmoja mbele, na mikono yake yote ameiweka juu ya goti la mguu uliotangulia mbele, Mwanaume hapo atasimama wima nyoka yumo shimoni kwake....

Mkao huu unapendeza zaidi kama mnakuwa pembeni mmefungulia rusha roho, ila kumbuka mziki ni haramu, Kwani mtajikuta mkicheza bila kuamrishwa...

Mwanamme atasimama wima mikono yake ipo juu yakiuno cha mwenza wake, inachezea shanga...Hapo ni mwanamke nyonga, mwanamme pangaboi,...

Yaani mtainjoi zaidi ya sana!!!...

9. KOBE STYLE_...

Mkao huu mwanamke asilaliwe kama godoro, badala yake mwanaume atakuwa juu, akiwa ameweka egemeo kubwa katika makalio yake, huku nyoka akiwa shimoni mwake....

Mkao huu unawapa wanasexy uhuru wakuoneshana nyonga zao zinavyokwenda sambamba, ni bora hivi viuno wakiwa wanapishana huyu akienda kulia huyu aende kushoto, kwa mwenendo huo wataibua burudani ya hali ya juu sana...

Mwanamme akiwa anachelewa kukojoa, mwanamke anatakiwa awe anayabana makalio wakati nyoka anatoka na uyawachie wakati nyoka anaingia kwa mwenendo huo mwanamme huyo hatachelewa kukojoa...

Na mwanamme nae ili kwa mkao huo amkojoze mwanamke wake, afanye kushuka chini akimgusa kama anaemlalia, aangalie egemeo lisiwe kubwa sana....

Kisha apeleka mikono yake katika matiti yake, atachezea/ pikicha chuchu taratibu ila asipikiche kwa nguvu ataziumiza zitamuuma atamrusha stimu mwenzie...

Na kama mpenzi wake hana nyege za matiti basi atapeleka mkono wake katika kinembe chake, achezee hicho kinembe, Na kama mpenzi wake hana hicho kinembe watu na mila zao huhuhuuu washachukua mali yao, Basi atatia ulimi wake masikioni mwake, AtaChezea nywele zake, atamtia kabali


MIKAO YA BONUS

CHAP-CHAP NAMBA 1.


Hii inaweza ikafanywa bila kuondoa nguo zote unashusha kidogo hadi magotini "kitu na Box", na hii lazima wote muwe na minyege lundo. Alafu ikiwa wewe ni mfupi itakuwa ni kituko kwani itabidi upande juu ya "kistuli" au upange matofali kama sio kubebwa (inategemea mko ktk mazingira gani) ili uume uingie vyema na kwenda "kukandamiza" uke wako kwa ndani na wakati wa kutoka basi upitie vema kisimi.


CHAP-CHAP NAMBA 2.

Anataka wewe akili iko kwenye kuosha vyombo n.k. Mpenzi wako kwa nini umnyime ei? Simama alafu uiname kidogo, pitisha mate kidogo juu ya uke wako alafu ingiza na kidole ili mate hayo yalainishe njia…kisha panua mguu mmoja ili kuuwezesha uume uingie vizuri, ukishaingia rudisha mguu kidogo ili uume "usichomoke", wakati jamaa anakwenda juu-chini mikono yake ichezee kisimi ili kuongeza raha ya mnachokifanya .

UBAVU NAMBA 1 (A.K.A 11).

Lalia ubavu na ugeukie upande wa pili, jamaa akiwa nyuma yako ataingiza uume ndani ya uke kwa kupitia nyuma, "mkao" huu hufanyika katika mitindo tofauti kama ilivyo kifo cha mende ila huu ni wa kivivu zaidi lakini itakufikisha kunako uhondo.


UBAVU NAMBA 2(A.K.A 14).

Yeye analala kama namba 1, wewe jishushe kiasi kisha jikunje kama nne alafu rudisha matako yako kwa nyuma uswa wa uume wake kisha inua mguu wako ili aingize uume ukeni mwako, rudisha mguu chini kisha anza kujiangaisha kwa kukata kiuno au vyovyote uwezavyo wakati yeye anakupa nje-ndani….

Kitendo cha mapaja yako kubanana kitakupa raha kwenye kisimi na hata utamu na uume nao utakuwa umeubana na hivyo kusugua kona zako huko ndani.

Vyura.

Lala kifudifudi huku umepanua miguu alafu Jamaa alale juu yako na kuingiza uume kwenye uke kupitia nyuma, kwa kufanya hivyo uume wake utalenga vema "kipele G" kama unacho.

Wakati akienda nje-ndani mwili wako utakuwa unacheza cheza na kusugua kisimi ambacho kwa wakati huo kitakuwa kimegusa godoro na hivyo utapata utamu mara mbili kwa wakati mmoja wa "kipele G" na kisimi.

KITOROLI.

Lala kifudifudi mwishoni mwa kitanda ning'iniza miguu huku umeipanua
No reforms no elections
 
1769948067520.png
 
Back
Top Bottom