Neuro
JF-Expert Member
- May 13, 2017
- 1,551
- 1,732
Chief, maisha ni kuchagua. Wanawake wanamaisha yao, ukishindwa kujiamini utaendeshwa. Tayari hapo umeendeshwa na uzinzi ikakupa mapichapicha yakwamba wote hao ni wahuni. Ulichagua so acha nao wachague, jiamini aisee, mnasikitisha aisee na mnashusha hadhi masculinity.Kama una mpenzi wako na anasuka manywele marefu yanayofika hadi kwenye kiuno chake achana nae huyo akufai kabisa kua mke.. piga chini kimbia huyo ni wakutafuna na kusepa tuu na sio kuoa na kuweka ndani.. utakuja kujutia sana ndugu yangu...