Innocent Kirumbuyo
JF-Expert Member
- Jan 1, 2014
- 4,646
- 4,493
Yani nilivyosoma huu uzi maoni ya watu tofauti kabisa na mto uzi alivyoelimisha
duu we nawe nimekunyooshea mikono juu,serikali imetoa tamko jana wewe leo umeshaandika story kuhusiana na katazo
Marahabaaduu we nawe nimekunyooshea mikono juu,serikali imetoa tamko jana wewe leo umeshaandika story kuhusiana na katazo
shikamoo Money Penny
jamaa yako anakuning'iniza miguu juu saa ngapi kama muda wote unaandika story,aisee we kibokoMarahabaa
Message sent lakini nasikotika sana hiki kizazi cha ajabu sana watu wanapenda tigo Mungu tunusuru na ili janga
Najua Najua niliandika uzi kuhusu wanawake waache kuchagua wanaume kama wamefikisha umri kuanzia 31 kwenda juu
Leo naomba niongee na wanaume
Wanaume sikuhizi ndio sijui tuseme mmechoka au maisha magumu hata sielewi
Wanaume kabla ya ndoa sio tena mnataka mbelee kwenye CHIU. .. eti mnataka na nyumaaa (tigo/sodoma)
Hamuoi mpaka mpewe nyumaaa...
Samahani kwani Mungu alituumba akinadada tukazungushwe nyumaaa au tuzae tukaongezeke?!
Yani mngejua ilivyongumu kunya mavi magumu Leo ukaniwekee machine kweli huu no ubinaadam au unyama?!
Mwanamke mwenzangu hata kama unamiaka 40 na Mwanaume wako akataka tigo kimbiaaaa umwachie viatu
Bora u-adopt mtoto yatima kuliko kubomolewa mgongo
Tabu ambayo milupo hawajui kuhusu kutoa Tigo ni kwamba...
1. Ukija kuzaa labda uzae kwa opereshen so njia ya kawaida mana ukishaambiwa pushhhh badala ya kutoka mtoto yanatoka mavi
2. Ukitaka kuzaa kawaida lazima wakuwekee gozi kwenye makalio ndio upush
3. Mwanaume asikudanganye akiku-tigolisha ndio hatachepuka anachepuka sanaa na anapochepukia anaenda kupewa tigo vile vile
4. Uki-tugoliwa makalio yako hayatakuwa sawa... lile taya la wowowo litaanza kupoteza network (litaachiaa mana limepigwa machine sanaa) watu wazima tukikuangalia hatukuoni unashape nzuri bali unapigwa tigo dogoo. .. mitako inatepweeeta inaenda resi kama feni speed ya kwanza alafu mingine inaanguka waaa (hapa watu wazima wamenielewa)
Dalili za kumjua Mfiraji
1. Ukimpata mwanaume ukaona anaanza kukushika makalio anakuingiza vidole jua huyo mfiraji
2. Ukiskia mwanaume anakwambia ukinipa nyumaaa sikuachi mkimbie haraka sanaa. .. wafiraji hawarudiagi Mwanamke hata kama utapewa jumba last ghorofaaa
3. Anakutumia video za ngono za kufirana tu au za wanaume kwa wanaume wanapeana raha
Sasa wewe endelea kuwahurumia wanaume ukasema ngoja nitoe shoo ya kimalaya (tigo) nimchanganye huenda atanipenda na kunioa
Wanaume msipende kuharibu watoto wakike wa watu kwasababu ya fantasy zenu... kama unataka Tigo mvamie Mbwa au Ng'ombe mana malipo ni hapa hapa duniani. .. juu utatuzalia mtoto wa kike nae atapigwaa tu nyumaaa. . MTUACHEE
Ps:
Tigo ndio njia rahisi ya kupata maambukizi ya ukimwi kwa haraka kama hamjui nyie pigweni kavu mkazani mmeponaa
Ni hayo tu ngoja niende kwa mange nikapate moja moto ingine ya baridi
Mwenye sikio na asikie... Money Penny anasema na vijana wa Jamii Forum..Amen
Tena kuna wadada wasipoliwa tigo huwa wanawaona wanaume mafalaHebu naweye ujaribu uo mchezo uone Ladha yake. Sio unatoa mapovu tu.
Wanawake wengi wanaufanya uo mchezo kwa utamu. mtu hajali lolote kama kiuno kuanguka sijui kuregea. anachojali yeye ni raha anazozipata.
naziba pancha vipi unayo??????Stori mpya imeshuka ya malaya wa kipare karibuni Story: Bora Mchaga Mwizi Kuliko Mpare Bahili....
Mkuu una namba za huyo africast? [emoji39]Acheni kumshambulia Dada wa watu, ametoa somo zuri then baadhi yenu mnataka kuanzisha mada nyingine... Na ni ya kweli Just imagine kama wewe ni mwanaume mtoto wako wa kike uliyemzaa afanyie hayo.. Haya ni yakweli and imekuwa like kama fasheni kwenye mapenzi pasipo jamii kujua madhara yake.. Kuna siku nilikuwa na mtoto mmoja mzuri sana kama africast fulani hivi baada ya kumpiga machine sana nikasikia ananiambie baby nipeleke uwani dah!! Kumbe anamaanishe kule.. Nilimuambie sifanyaji huo ushetani then akawa disappointed akaondoka.
KUMBE UNAONGEAGA VITU VYA MAANA.
ILA NIKUHAKIKISHIE, HILI BANGO LITAWAHAMASISHA WADADA KUTOA TGO BADALA YA KUBANA.
HILO LA MATAKO KUMWAGKA NI KWELI KABISA.. KUNA MDADA NILIMWONA MITAKO IMEMWAGKA, NIKAMUAPROACH, KATIKATI YA SEX ANANIFOS NIMWINGZE NYUMA, JINGA KWELI YULE.. MAPENZ YALIFIA PALE
Haahahahaha hahaahah nimekuelewa sasa kuvunjashingo ruksa sio kuvunja mpaka marinda"TAko BIdhaa Adimu" * .."
hahahahahahahah
yako ipoje?hahahahahahahah
kwa hiyo anakumega huku unaandika storySio jamaa mume
Tunao usiku mzima baab. .. ingia kwenye ndoa utajua
Story: Bora Mchaga Mwizi Kuliko Mpare Bahili....