Ushauri: Wanaume na ulimbukeni wa michezo ya 'tigo'

Ushauri: Wanaume na ulimbukeni wa michezo ya 'tigo'

Unaongea na mimi au unaongea na jamii forum?!

[HASHTAG]#hatushindwiii #youheard[/HASHTAG]

Nimeskia wewe unawalaga wadada kibao huku jf Mungu anakuonaa

Tigo ndio njia rahisi ya kupata ukimwi

Hapana hata sijalawala nataka nianze na wewe kwa sababu unaonekana umeumia sana kuchwa
 
Wanaume msipende kuharibu watoto wakike wa watu kwasababu ya fantasy zenu... kama unataka Tigo mvamie Mbwa au Ng'ombe mana malipo ni hapa hapa duniani. .. juu utatuzalia mtoto wa kike nae atapigwaa tu nyumaaa. . MTUACH
Popote ulipo agiza soda na vocha nakuja kulipa sasa hivi. Nimekupenda bure. Endelea kutoa somo mama yangu.
Safi sana
 
unakuta nyuchi wamekula wengi unafanyaje wakati tigo vocha ijakwanguliwa
 
KUMBE UNAONGEAGA VITU VYA MAANA.

ILA NIKUHAKIKISHIE, HILI BANGO LITAWAHAMASISHA WADADA KUTOA TGO BADALA YA KUBANA.

HILO LA MATAKO KUMWAGKA NI KWELI KABISA.. KUNA MDADA NILIMWONA MITAKO IMEMWAGKA, NIKAMUAPROACH, KATIKATI YA SEX ANANIFOS NIMWINGZE NYUMA, JINGA KWELI YULE.. MAPENZ YALIFIA PALE
 
Ni LAANA ya milele
Meona eee

Kabisaaa

_*"Uzuri Wa Mwanamke Sio Sura Ni Tabia.. TABIA Ni Kifupisho Cha Maneno "TAko BIdhaa Adimu" .. Na Kweli Wanaume Tunazingatia Hilo Ndo Maana Tukipishana Njiani Na Madem Lazima Tugeuke Kuangalia Kama TABIA Njema Ipo* .._



*Wanaume Oyeeeh* .."
 
Tatatizo mbele. Hamna kitu inabidi umwage nyuma nzigo wako ataupata tu.si Mimi maneno ya bwan chuchu
Ahahaha shindwa kwa jina la Yesu

_*"Uzuri Wa Mwanamke Sio Sura Ni Tabia.. TABIA Ni Kifupisho Cha Maneno "TAko BIdhaa Adimu" .. Na Kweli Wanaume Tunazingatia Hilo Ndo Maana Tukipishana Njiani Na Madem Lazima Tugeuke Kuangalia Kama TABIA Njema Ipo* .._



*Wanaume Oyeeeh* .."
 
Kama wapo wanaoamini kwamba usodoma huleta wowowo basi wanawake wa kizungu wangekuwa na mizigo mizito. wao mchezo huo huucheza sana. Msingi wa wowowo ni sehemu ya mwisho ya uti wa mgongo(coccix), kama imebinuka huunda shape pendwa, kama imelala(flat) huleta umbo lile jengine.
Amen brother...amen

_*"Uzuri Wa Mwanamke Sio Sura Ni Tabia.. TABIA Ni Kifupisho Cha Maneno "TAko BIdhaa Adimu" .. Na Kweli Wanaume Tunazingatia Hilo Ndo Maana Tukipishana Njiani Na Madem Lazima Tugeuke Kuangalia Kama TABIA Njema Ipo* .._



*Wanaume Oyeeeh* .."
 
Acheni kumshambulia Dada wa watu, ametoa somo zuri then baadhi yenu mnataka kuanzisha mada nyingine... Na ni ya kweli Just imagine kama wewe ni mwanaume mtoto wako wa kike uliyemzaa afanyie hayo.. Haya ni yakweli and imekuwa like kama fasheni kwenye mapenzi pasipo jamii kujua madhara yake.. Kuna siku nilikuwa na mtoto mmoja mzuri sana kama africast fulani hivi baada ya kumpiga machine sana nikasikia ananiambie baby nipeleke uwani dah!! Kumbe anamaanishe kule.. Nilimuambie sifanyaji huo ushetani then akawa disappointed akaondoka.
Acha aende zake

Shetani Jezebel mkubwa huyo

Sikunyingine kataa hivyo hivyo
 
Michezo ya Tigo inaendekezwa na wanawake wenyewe ... wakati wa kutiana unakuta mwanamke anajitia vidole mwenye kuashiria huko nyuma kunahitaji haki nako..
Huenda labda MBUPU zako zimembana anajisogeza we unazani anataka tigo. ..doh!

_*"Uzuri Wa Mwanamke Sio Sura Ni Tabia.. TABIA Ni Kifupisho Cha Maneno "TAko BIdhaa Adimu" .. Na Kweli Wanaume Tunazingatia Hilo Ndo Maana Tukipishana Njiani Na Madem Lazima Tugeuke Kuangalia Kama TABIA Njema Ipo* .._



*Wanaume Oyeeeh* .."
 
Kumekucha
Niambie mparee upoo mtani wangu?!

_*"Uzuri Wa Mwanamke Sio Sura Ni Tabia.. TABIA Ni Kifupisho Cha Maneno "TAko BIdhaa Adimu" .. Na Kweli Wanaume Tunazingatia Hilo Ndo Maana Tukipishana Njiani Na Madem Lazima Tugeuke Kuangalia Kama TABIA Njema Ipo* .._



*Wanaume Oyeeeh* .."
 
Hapana hata sijalawala nataka nianze na wewe kwa sababu unaonekana umeumia sana kuchwa
Ni wewe mla tigo wadada wa jamii forum

Ila kama unataka kupigwa risasi au kupotezwa na mume wangu niguse uone

_*"Uzuri Wa Mwanamke Sio Sura Ni Tabia.. TABIA Ni Kifupisho Cha Maneno "TAko BIdhaa Adimu" .. Na Kweli Wanaume Tunazingatia Hilo Ndo Maana Tukipishana Njiani Na Madem Lazima Tugeuke Kuangalia Kama TABIA Njema Ipo* .._



*Wanaume Oyeeeh* .."
 
Tigolizim aijawai kumwacha mtu salama
Meona ee

_*"Uzuri Wa Mwanamke Sio Sura Ni Tabia.. TABIA Ni Kifupisho Cha Maneno "TAko BIdhaa Adimu" .. Na Kweli Wanaume Tunazingatia Hilo Ndo Maana Tukipishana Njiani Na Madem Lazima Tugeuke Kuangalia Kama TABIA Njema Ipo* .._



*Wanaume Oyeeeh* .."
 
unakuta nyuchi wamekula wengi unafanyaje wakati tigo vocha ijakwanguliwa

Kwani wewe Ni bikra mpaka ulalamikie nyuchi imeliwa sana?!

Doh Mungu anakuooonaa utazaa watoto wa kike wataliwa tu tigo mbeleni

_*"Uzuri Wa Mwanamke Sio Sura Ni Tabia.. TABIA Ni Kifupisho Cha Maneno "TAko BIdhaa Adimu" .. Na Kweli Wanaume Tunazingatia Hilo Ndo Maana Tukipishana Njiani Na Madem Lazima Tugeuke Kuangalia Kama TABIA Njema Ipo* .._



*Wanaume Oyeeeh* .."
 
KUMBE UNAONGEAGA VITU VYA MAANA.

ILA NIKUHAKIKISHIE, HILI BANGO LITAWAHAMASISHA WADADA KUTOA TGO BADALA YA KUBANA.

HILO LA MATAKO KUMWAGKA NI KWELI KABISA.. KUNA MDADA NILIMWONA MITAKO IMEMWAGKA, NIKAMUAPROACH, KATIKATI YA SEX ANANIFOS NIMWINGZE NYUMA, JINGA KWELI YULE.. MAPENZ YALIFIA PALE
Doh pole sana ndugu

Wasiposikia ulimwengu (ukimwi ) utawafundisha
 
Back
Top Bottom