Ushauri: Wanaume na ulimbukeni wa michezo ya 'tigo'

Ushauri: Wanaume na ulimbukeni wa michezo ya 'tigo'

napingana na mtoa mada anavosema eti mwanamke akiliwa tigo matako yanalainika, shape ya makalio haina uhusiano wwte na kuliwa tigo, bila shaka wadada kwa wakaka wengi wanaoona hiz thread za tigo wataenda ku-practice haka kamchezo hata kama hawakuwah kufanya Mzigua90
Kama hauamini kajaribu kuliwa nyuma for 2 solid years wewe ni Tigo tu

Kama ni mwanaume utaanza kutembea kama shogaaa

Kama ni mwanamke wowowo itapoteza network na kujamba Jamba ovyo hakutakuishaaa

Uje na huku Michezo ya kupasua kondomu katikati ya tendo
 
Inaonekana wamekutumia sana , ume share experience yako
 
Wapo kweli. Kuna mmoja namjua alifanya ila mwanaume amuhonge na alihongwa kweli na mauongo mengi alipewa japo nahisi ni mzoefu ila katika story za pombe akasema alifanywa bahati mbaya na bwana ake mara mbili.
Mwingine tena wanaume waliomfanyia wanasema yeye huwa anaichukua mwenyewe anaitumbukiza nyuma na ni fundi. Ila tukikaa tukiongelea hiyo mada huwa anakana na miungu yote kuwa hajawahi kufanya huo mchezo lakini mimi nishakutana na wanaume zake watano na wotw wakaniambia walishapewa huduma bila kuomba
wanawake ndo wadau wakubwa wa hizi makitu!!!by eksipiriensi!!
 
Ni wewe mla tigo wadada wa jamii forum

Ila kama unataka kupigwa risasi au kupotezwa na mume wangu niguse uone

_*"Uzuri Wa Mwanamke Sio Sura Ni Tabia.. TABIA Ni Kifupisho Cha Maneno "TAko BIdhaa Adimu" .. Na Kweli Wanaume Tunazingatia Hilo Ndo Maana Tukipishana Njiani Na Madem Lazima Tugeuke Kuangalia Kama TABIA Njema Ipo* .._



*Wanaume Oyeeeh* .."

Hapana sio kweli mimi nataka kujaribu tu na ww halafu umesema ni nesi eeee dah manesi mlivyo na mizigo nitunuku roho yangu ifurahie

Wapo kweli. Kuna mmoja namjua alifanya ila mwanaume amuhonge na alihongwa kweli na mauongo mengi alipewa japo nahisi ni mzoefu ila katika story za pombe akasema alifanywa bahati mbaya na bwana ake mara mbili.
Mwingine tena wanaume waliomfanyia wanasema yeye huwa anaichukua mwenyewe anaitumbukiza nyuma na ni fundi. Ila tukikaa tukiongelea hiyo mada huwa anakana na miungu yote kuwa hajawahi kufanya huo mchezo lakini mimi nishakutana na wanaume zake watano na wotw wakaniambia walishapewa huduma bila kuomba

Aaaaa kwamba anaichomoa anaiweka yeye mwenyewe aaaaah
 
Hapana sio kweli mimi nataka kujaribu tu na ww halafu umesema ni nesi eeee dah manesi mlivyo na mizigo nitunuku roho yangu ifurahie



Aaaaa kwamba anaichomoa anaiweka yeye mwenyewe aaaaah
Eeeeeh. Anakwambia tulia we unajua anabadili style kumbe anabadili kishimo [emoji3][emoji3]
 
Back
Top Bottom