Money Penny
JF-Expert Member
- Jun 20, 2016
- 18,201
- 17,563
- Thread starter
- #61
Mkatalie eh we naweKama kataka mwenyewe me nifanyeje
Kwanini umkosee Mungu kumridhisha mtu mwovu?!
Dhambi unapataa
Mkatalie eh we naweKama kataka mwenyewe me nifanyeje
Acha ujinga weweeAcha kutuharibia weweeeeee
Shemeji bora ucheze na tobo la ukuta kuliko mgongo wa mwanamkeHiyo ya kusema tuparamie ng'ombe ndio umeharibu muraa
Sawa Shemeji zimefikaWape salaam zao make duuuh
Pole Kanye WestNmefungua huu uzi wakati nakula hadi nmejiskia kinyaa
wenyenazo wanataka kuliwa we unalalamika! stareh za watu ixo jamaniKwani wewe Ni bikra mpaka ulalamikie nyuchi imeliwa sana?!
Doh Mungu anakuooonaa utazaa watoto wa kike wataliwa tu tigo mbeleni
_*"Uzuri Wa Mwanamke Sio Sura Ni Tabia.. TABIA Ni Kifupisho Cha Maneno "TAko BIdhaa Adimu" .. Na Kweli Wanaume Tunazingatia Hilo Ndo Maana Tukipishana Njiani Na Madem Lazima Tugeuke Kuangalia Kama TABIA Njema Ipo* .._
*Wanaume Oyeeeh* .."
Huhuhuhuh...! Asante Mungu kuniumba mbababaSio kila anayejifungua akiachia kinyesi basi anatoa tigo, hii ni fikra mbaya sana. Uchungu na kupush huja na mambo mengi.
Kama mwanamke amewahi kujifungua kwa kupush atakubaliana na mimi kuwa huwa kuna hisia nyingi unapata mojawapo ni ku-Puu.
Mungu mbariki kila mwanamke.
Najua Najua niliandika uzi kuhusu wanawake waache kuchagua wanaume kama wamefikisha umri kuanzia 31 kwenda juu
Leo naomba niongee na wanaume
Wanaume sikuhizi ndio sijui tuseme mmechoka au maisha magumu hata sielewi
Wanaume kabla ya ndoa sio tena mnataka mbelee kwenye CHIU. .. eti mnataka na nyumaaa (tigo/sodoma)
Hamuoi mpaka mpewe nyumaaa...
Samahani kwani Mungu alituumba akinadada tukazungushwe nyumaaa au tuzae tukaongezeke?!
Yani mngejua ilivyongumu kunya mavi magumu Leo ukaniwekee machine kweli huu no ubinaadam au unyama?!
Mwanamke mwenzangu hata kama unamiaka 40 na Mwanaume wako akataka tigo kimbiaaaa umwachie viatu
Bora u-adopt mtoto yatima kuliko kubomolewa mgongo
Tabu ambayo milupo hawajui kuhusu kutoa Tigo ni kwamba...
1. Ukija kuzaa labda uzae kwa opereshen so njia ya kawaida mana ukishaambiwa pushhhh badala ya kutoka mtoto yanatoka mavi
2. Ukitaka kuzaa kawaida lazima wakuwekee gozi kwenye makalio ndio upush
3. Mwanaume asikudanganye akiku-tigolisha ndio hatachepuka anachepuka sanaa na anapochepukia anaenda kupewa tigo vile vile
4. Uki-tugoliwa makalio yako hayatakuwa sawa... lile taya la wowowo litaanza kupoteza network (litaachiaa mana limepigwa machine sanaa) watu wazima tukikuangalia hatukuoni unashape nzuri bali unapigwa tigo dogoo. .. mitako inatepweeeta inaenda resi kama feni speed ya kwanza alafu mingine inaanguka waaa (hapa watu wazima wamenielewa)
Dalili za kumjua Mfiraji
1. Ukimpata mwanaume ukaona anaanza kukushika makalio anakuingiza vidole jua huyo mfiraji
2. Ukiskia mwanaume anakwambia ukinipa nyumaaa sikuachi mkimbie haraka sanaa. .. wafiraji hawarudiagi Mwanamke hata kama utapewa jumba last ghorofaaa
3. Anakutumia video za ngono za kufirana tu au za wanaume kwa wanaume wanapeana raha
Sasa wewe endelea kuwahurumia wanaume ukasema ngoja nitoe shoo ya kimalaya (tigo) nimchanganye huenda atanipenda na kunioa
Wanaume msipende kuharibu watoto wakike wa watu kwasababu ya fantasy zenu... kama unataka Tigo mvamie Mbwa au Ng'ombe mana malipo ni hapa hapa duniani. .. juu utatuzalia mtoto wa kike nae atapigwaa tu nyumaaa. . MTUACHEE
Ps:
Tigo ndio njia rahisi ya kupata maambukizi ya ukimwi kwa haraka kama hamjui nyie pigweni kavu mkazani mmeponaa
Ni hayo tu ngoja niende kwa mange nikapate moja moto ingine ya baridi
Mwenye sikio na asikie... Money Penny anasema na vijana wa Jamii Forum..Amen
sawa mkuu ntafuata ushauri wakoMkatalie eh we nawe
Kwanini umkosee Mungu kumridhisha mtu mwovu?!
Dhambi unapataa
nurse naomba dawa ya kuongeza genye au hainaga tiba?Mimi ni nurse Muhimbili nawaonaga wanavyokuja wamelipuliwa nyuma na wanavyolalamika
Story: Bora Mchaga Mwizi Kuliko Mpare Bahili....
dyu tigo haiachi m2 salama dyuKwani wewe Ni bikra mpaka ulalamikie nyuchi imeliwa sana?!
Doh Mungu anakuooonaa utazaa watoto wa kike wataliwa tu tigo mbeleni
_*"Uzuri Wa Mwanamke Sio Sura Ni Tabia.. TABIA Ni Kifupisho Cha Maneno "TAko BIdhaa Adimu" .. Na Kweli Wanaume Tunazingatia Hilo Ndo Maana Tukipishana Njiani Na Madem Lazima Tugeuke Kuangalia Kama TABIA Njema Ipo* .._
*Wanaume Oyeeeh* .."
Najua Najua niliandika uzi kuhusu wanawake waache kuchagua wanaume kama wamefikisha umri kuanzia 31 kwenda juu
Leo naomba niongee na wanaume
Wanaume sikuhizi ndio sijui tuseme mmechoka au maisha magumu hata sielewi
Wanaume kabla ya ndoa sio tena mnataka mbelee kwenye CHIU. .. eti mnataka na nyumaaa (tigo/sodoma)
Hamuoi mpaka mpewe nyumaaa...
Samahani kwani Mungu alituumba akinadada tukazungushwe nyumaaa au tuzae tukaongezeke?!
Yani mngejua ilivyongumu kunya mavi magumu Leo ukaniwekee machine kweli huu no ubinaadam au unyama?!
Mwanamke mwenzangu hata kama unamiaka 40 na Mwanaume wako akataka tigo kimbiaaaa umwachie viatu
Bora u-adopt mtoto yatima kuliko kubomolewa mgongo
Tabu ambayo milupo hawajui kuhusu kutoa Tigo ni kwamba...
1. Ukija kuzaa labda uzae kwa opereshen so njia ya kawaida mana ukishaambiwa pushhhh badala ya kutoka mtoto yanatoka mavi
2. Ukitaka kuzaa kawaida lazima wakuwekee gozi kwenye makalio ndio upush
3. Mwanaume asikudanganye akiku-tigolisha ndio hatachepuka anachepuka sanaa na anapochepukia anaenda kupewa tigo vile vile
4. Uki-tugoliwa makalio yako hayatakuwa sawa... lile taya la wowowo litaanza kupoteza network (litaachiaa mana limepigwa machine sanaa) watu wazima tukikuangalia hatukuoni unashape nzuri bali unapigwa tigo dogoo. .. mitako inatepweeeta inaenda resi kama feni speed ya kwanza alafu mingine inaanguka waaa (hapa watu wazima wamenielewa)
Dalili za kumjua Mfiraji
1. Ukimpata mwanaume ukaona anaanza kukushika makalio anakuingiza vidole jua huyo mfiraji
2. Ukiskia mwanaume anakwambia ukinipa nyumaaa sikuachi mkimbie haraka sanaa. .. wafiraji hawarudiagi Mwanamke hata kama utapewa jumba last ghorofaaa
3. Anakutumia video za ngono za kufirana tu au za wanaume kwa wanaume wanapeana raha
Sasa wewe endelea kuwahurumia wanaume ukasema ngoja nitoe shoo ya kimalaya (tigo) nimchanganye huenda atanipenda na kunioa
Wanaume msipende kuharibu watoto wakike wa watu kwasababu ya fantasy zenu... kama unataka Tigo mvamie Mbwa au Ng'ombe mana malipo ni hapa hapa duniani. .. juu utatuzalia mtoto wa kike nae atapigwaa tu nyumaaa. . MTUACHEE
Ps:
Tigo ndio njia rahisi ya kupata maambukizi ya ukimwi kwa haraka kama hamjui nyie pigweni kavu mkazani mmeponaa
Ni hayo tu ngoja niende kwa mange nikapate moja moto ingine ya baridi
Mwenye sikio na asikie... Money Penny anasema na vijana wa Jamii Forum..Amen