Ushauri: Wanaume na ulimbukeni wa michezo ya 'tigo'

Ushauri: Wanaume na ulimbukeni wa michezo ya 'tigo'

Acha kutuharibia weweeeeee
Acha ujinga wewee
Unasambaza ukimwi tumekujua ushindwe kwa jina la Yesu

_*"Uzuri Wa Mwanamke Sio Sura Ni Tabia.. TABIA Ni Kifupisho Cha Maneno "TAko BIdhaa Adimu" .. Na Kweli Wanaume Tunazingatia Hilo Ndo Maana Tukipishana Njiani Na Madem Lazima Tugeuke Kuangalia Kama TABIA Njema Ipo* .._



*Wanaume Oyeeeh* .."
 
Hiyo ya kusema tuparamie ng'ombe ndio umeharibu muraa
Shemeji bora ucheze na tobo la ukuta kuliko mgongo wa mwanamke

_*"Uzuri Wa Mwanamke Sio Sura Ni Tabia.. TABIA Ni Kifupisho Cha Maneno "TAko BIdhaa Adimu" .. Na Kweli Wanaume Tunazingatia Hilo Ndo Maana Tukipishana Njiani Na Madem Lazima Tugeuke Kuangalia Kama TABIA Njema Ipo* .._



*Wanaume Oyeeeh* .."
 
Wape salaam zao make duuuh
Sawa Shemeji zimefika

_*"Uzuri Wa Mwanamke Sio Sura Ni Tabia.. TABIA Ni Kifupisho Cha Maneno "TAko BIdhaa Adimu" .. Na Kweli Wanaume Tunazingatia Hilo Ndo Maana Tukipishana Njiani Na Madem Lazima Tugeuke Kuangalia Kama TABIA Njema Ipo* .._



*Wanaume Oyeeeh* .."
 
Nmefungua huu uzi wakati nakula hadi nmejiskia kinyaa
Pole Kanye West

Ila ukweli unaumaga skuzote

_*"Uzuri Wa Mwanamke Sio Sura Ni Tabia.. TABIA Ni Kifupisho Cha Maneno "TAko BIdhaa Adimu" .. Na Kweli Wanaume Tunazingatia Hilo Ndo Maana Tukipishana Njiani Na Madem Lazima Tugeuke Kuangalia Kama TABIA Njema Ipo* .._



*Wanaume Oyeeeh* .."
 
Kwani wewe Ni bikra mpaka ulalamikie nyuchi imeliwa sana?!

Doh Mungu anakuooonaa utazaa watoto wa kike wataliwa tu tigo mbeleni

_*"Uzuri Wa Mwanamke Sio Sura Ni Tabia.. TABIA Ni Kifupisho Cha Maneno "TAko BIdhaa Adimu" .. Na Kweli Wanaume Tunazingatia Hilo Ndo Maana Tukipishana Njiani Na Madem Lazima Tugeuke Kuangalia Kama TABIA Njema Ipo* .._



*Wanaume Oyeeeh* .."
wenyenazo wanataka kuliwa we unalalamika! stareh za watu ixo jamani
 
Sio kila anayejifungua akiachia kinyesi basi anatoa tigo, hii ni fikra mbaya sana. Uchungu na kupush huja na mambo mengi.

Kama mwanamke amewahi kujifungua kwa kupush atakubaliana na mimi kuwa huwa kuna hisia nyingi unapata mojawapo ni ku-Puu.

Mungu mbariki kila mwanamke.
Huhuhuhuh...! Asante Mungu kuniumba mbababa
 
Najua Najua niliandika uzi kuhusu wanawake waache kuchagua wanaume kama wamefikisha umri kuanzia 31 kwenda juu

Leo naomba niongee na wanaume

Wanaume sikuhizi ndio sijui tuseme mmechoka au maisha magumu hata sielewi

Wanaume kabla ya ndoa sio tena mnataka mbelee kwenye CHIU. .. eti mnataka na nyumaaa (tigo/sodoma)

Hamuoi mpaka mpewe nyumaaa...

Samahani kwani Mungu alituumba akinadada tukazungushwe nyumaaa au tuzae tukaongezeke?!

Yani mngejua ilivyongumu kunya mavi magumu Leo ukaniwekee machine kweli huu no ubinaadam au unyama?!

Mwanamke mwenzangu hata kama unamiaka 40 na Mwanaume wako akataka tigo kimbiaaaa umwachie viatu

Bora u-adopt mtoto yatima kuliko kubomolewa mgongo

Tabu ambayo milupo hawajui kuhusu kutoa Tigo ni kwamba...

1. Ukija kuzaa labda uzae kwa opereshen so njia ya kawaida mana ukishaambiwa pushhhh badala ya kutoka mtoto yanatoka mavi

2. Ukitaka kuzaa kawaida lazima wakuwekee gozi kwenye makalio ndio upush

3. Mwanaume asikudanganye akiku-tigolisha ndio hatachepuka anachepuka sanaa na anapochepukia anaenda kupewa tigo vile vile

4. Uki-tugoliwa makalio yako hayatakuwa sawa... lile taya la wowowo litaanza kupoteza network (litaachiaa mana limepigwa machine sanaa) watu wazima tukikuangalia hatukuoni unashape nzuri bali unapigwa tigo dogoo. .. mitako inatepweeeta inaenda resi kama feni speed ya kwanza alafu mingine inaanguka waaa (hapa watu wazima wamenielewa)

Dalili za kumjua Mfiraji

1. Ukimpata mwanaume ukaona anaanza kukushika makalio anakuingiza vidole jua huyo mfiraji

2. Ukiskia mwanaume anakwambia ukinipa nyumaaa sikuachi mkimbie haraka sanaa. .. wafiraji hawarudiagi Mwanamke hata kama utapewa jumba last ghorofaaa

3. Anakutumia video za ngono za kufirana tu au za wanaume kwa wanaume wanapeana raha

Sasa wewe endelea kuwahurumia wanaume ukasema ngoja nitoe shoo ya kimalaya (tigo) nimchanganye huenda atanipenda na kunioa

Wanaume msipende kuharibu watoto wakike wa watu kwasababu ya fantasy zenu... kama unataka Tigo mvamie Mbwa au Ng'ombe mana malipo ni hapa hapa duniani. .. juu utatuzalia mtoto wa kike nae atapigwaa tu nyumaaa. . MTUACHEE

Ps:
Tigo ndio njia rahisi ya kupata maambukizi ya ukimwi kwa haraka kama hamjui nyie pigweni kavu mkazani mmeponaa

Ni hayo tu ngoja niende kwa mange nikapate moja moto ingine ya baridi

Mwenye sikio na asikie... Money Penny anasema na vijana wa Jamii Forum..Amen


Hiyo id yako inaonesha ulivyo hodari wa kutoa tigo
 
Kwani wewe Ni bikra mpaka ulalamikie nyuchi imeliwa sana?!

Doh Mungu anakuooonaa utazaa watoto wa kike wataliwa tu tigo mbeleni

_*"Uzuri Wa Mwanamke Sio Sura Ni Tabia.. TABIA Ni Kifupisho Cha Maneno "TAko BIdhaa Adimu" .. Na Kweli Wanaume Tunazingatia Hilo Ndo Maana Tukipishana Njiani Na Madem Lazima Tugeuke Kuangalia Kama TABIA Njema Ipo* .._



*Wanaume Oyeeeh* .."
dyu tigo haiachi m2 salama dyu
 
yaani kwa demu yoyote tigo hauwezi kuikataa maana ukizaliwa mpaka kufa lazima ukutane na lijamaa lijifanye limechanganyikiwa likajidai limesahau kidogo likachomoa kunako baada ya kuchomoa sasa kuingiza likapindisha kidogo na ww ukasikia ki2uuuuuu kunako utaskia kiraha cha maumivu baadae babby kunako pananoga!!!!!! [emoji1][emoji1][emoji1]
 
kuna
Najua Najua niliandika uzi kuhusu wanawake waache kuchagua wanaume kama wamefikisha umri kuanzia 31 kwenda juu

Leo naomba niongee na wanaume

Wanaume sikuhizi ndio sijui tuseme mmechoka au maisha magumu hata sielewi

Wanaume kabla ya ndoa sio tena mnataka mbelee kwenye CHIU. .. eti mnataka na nyumaaa (tigo/sodoma)

Hamuoi mpaka mpewe nyumaaa...

Samahani kwani Mungu alituumba akinadada tukazungushwe nyumaaa au tuzae tukaongezeke?!

Yani mngejua ilivyongumu kunya mavi magumu Leo ukaniwekee machine kweli huu no ubinaadam au unyama?!

Mwanamke mwenzangu hata kama unamiaka 40 na Mwanaume wako akataka tigo kimbiaaaa umwachie viatu

Bora u-adopt mtoto yatima kuliko kubomolewa mgongo

Tabu ambayo milupo hawajui kuhusu kutoa Tigo ni kwamba...

1. Ukija kuzaa labda uzae kwa opereshen so njia ya kawaida mana ukishaambiwa pushhhh badala ya kutoka mtoto yanatoka mavi

2. Ukitaka kuzaa kawaida lazima wakuwekee gozi kwenye makalio ndio upush

3. Mwanaume asikudanganye akiku-tigolisha ndio hatachepuka anachepuka sanaa na anapochepukia anaenda kupewa tigo vile vile

4. Uki-tugoliwa makalio yako hayatakuwa sawa... lile taya la wowowo litaanza kupoteza network (litaachiaa mana limepigwa machine sanaa) watu wazima tukikuangalia hatukuoni unashape nzuri bali unapigwa tigo dogoo. .. mitako inatepweeeta inaenda resi kama feni speed ya kwanza alafu mingine inaanguka waaa (hapa watu wazima wamenielewa)

Dalili za kumjua Mfiraji

1. Ukimpata mwanaume ukaona anaanza kukushika makalio anakuingiza vidole jua huyo mfiraji

2. Ukiskia mwanaume anakwambia ukinipa nyumaaa sikuachi mkimbie haraka sanaa. .. wafiraji hawarudiagi Mwanamke hata kama utapewa jumba last ghorofaaa

3. Anakutumia video za ngono za kufirana tu au za wanaume kwa wanaume wanapeana raha

Sasa wewe endelea kuwahurumia wanaume ukasema ngoja nitoe shoo ya kimalaya (tigo) nimchanganye huenda atanipenda na kunioa

Wanaume msipende kuharibu watoto wakike wa watu kwasababu ya fantasy zenu... kama unataka Tigo mvamie Mbwa au Ng'ombe mana malipo ni hapa hapa duniani. .. juu utatuzalia mtoto wa kike nae atapigwaa tu nyumaaa. . MTUACHEE

Ps:
Tigo ndio njia rahisi ya kupata maambukizi ya ukimwi kwa haraka kama hamjui nyie pigweni kavu mkazani mmeponaa

Ni hayo tu ngoja niende kwa mange nikapate moja moto ingine ya baridi

Mwenye sikio na asikie... Money Penny anasema na vijana wa Jamii Forum..Amen


dada ana lalamika kaumizwa wakati wa kufanya mapenz na mpenz wake tena mbele je tumshaur nini,ili apone
 
Back
Top Bottom