Tresor Mandala
JF-Expert Member
- Aug 20, 2010
- 47,144
- 100,728
We wa mwisho? Mie usinipe tigo,tupeane ile raha nyingineTigo watoe wengine kwanza
We wa mwisho? Mie usinipe tigo,tupeane ile raha nyingineTigo watoe wengine kwanza
Mmmh kumbe unaweza kutoa ehh,ukipewa utakacho?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ninunulie aeroplane nikupe. Hamna starehe kwneye kuharibu marinda sasa bora nibadilishane nayo kwa kitu cha thamani
Ukinipa ndege kama bombadia nakupa.Mmmh kumbe unaweza kutoa ehh,ukipewa utakacho?
Hahahaha, haya bibieUkinipa ndege kama bombadia nakupa.
Yaani nilivyo na kiwi ya rinda, sema tu upo maeneo gani rubani anakuja sasa hivi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ninunulie aeroplane nikupe. Hamna starehe kwneye kuharibu marinda sasa bora nibadilishane nayo kwa kitu cha thamani
Sio kidogo,Dah!! Bongo bwana hatari tupu
Tunafanya hivyo kuwaziba mdomo,,, siku tukigombana unakosa cha kuongea,, Maana wanawake hamuishi kashfa,,,utawasikia wewe UNA NINI,? ,, MWANAUME GANI? mara KIBAMIA wewe.. . sasa nikikugeuza nakuwa sina nilichobakisha
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] nipo songea mkuu. Mtume rubani aje na ndege ntakuja popote ulipoYaani nilivyo na kiwi ya rinda, sema tu upo maeneo gani rubani anakuja sasa hivi[emoji23]
Ni marafiki zangu pia hao wanaume. Actually hao watano ndo kawapa nyuma wamesema ila kuna wengine kama saba hivi kwenye hilo kundi kawala piaa.
Mi sifichi ninachokifanya kwani namuogopa nani?Weye mwenewe unaonekanwa kama ni mdau. Unaficha tu
Songea?njoo hapa mfalanyaki ,uchukue hapo ka milioni uweke kwenye mkoba,eroplane tutaenda pale coastal aviation kwa Nicola uendeshe[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] nipo songea mkuu. Mtume rubani aje na ndege ntakuja popote ulipo
Swadakta,unazidi kunishawishiMi sifichi ninachokifanya kwani namuogopa nani?