Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Russian hawawezi simama na mmarekani kwanza technology inahitaji researches, researches zinahitaji pesa, kwa uchumi huo wa Russia husitegemee kitu kwa mmarekani
kwani kupigana vita kunahitaji sana silaha au akili ya kumshinda adui wako, hv umewahi ona black hwak down ww? mmarekani alipigwa na wavuta bangi tu ambao hata mafunzo ya kijeshi hawana, vita ni akili babu, unaweza kuwa na silaha mzr ila ukakosa mbinu
 
Yaani ni nooma brother mataifa ya westerners sio kabisa,i luv American ila kuna mambo ambayo anatenda ktk hii dunia,ni hatari mnoo
American is a greatest nation,ila kuna kundi neoconservative or Zionist wame iteka American completely Yaaani criminals organization hao
 
Tulieni, hii ni nadhalia tu hakuna ww3, marekakani hapendi vita ambayo ana uhakika kuwa kombora linaweza kutua kwenye ardhi yake na kuua japo mtu mmoja ndani ya ardhi ya marekani, ndiyo maana huwa wanapenda kukimbilia kupigania hukohuko mchokozi aliko ili kuepuka maafa yasifike kwake, ndiyo maana walihamaki kupita kiasi ilipopigwa WTO na OSAMA. nDIYO maana hafanyi kitu chochote kwa Korea ya kaskazini kwakua anafahamu kuwa Korea ana bastola inayoweza kupiga Alaska na kwingineko ndani ya Marekani. Marekani itakuwa tayari kuondoka Syria tena kiulaini ili kuepuka balaa la mrusi na wenzake. Anafahamu kuwa korea wala URUSI hawana cha kupoteza kama vita ikitokea. marekani ina cha kupoteza kingi kwakuwa ina vitega uchumu vilivyotapakaa dunia nzima, starehe na maisha ya kifahari ya kila aina ukilinganisha na urusi, china, korea kask. Itakuwa vigumu Marekani kuvilinda vitu vyake vyote kama vita kubwa ikizuka. Isitoshe Marekani anafahamu kuwa Urusi imefanya maandalizi makubwa na ya muda mrefu ya vita ya aina ya nuclear kuliko marekani. marekani sio wajinga wanapoona maisha na mali zao ziko hatarini, ndio maana walikimbia Vietnam na Somalia walipoona idadi ya marekani wanaouawa inaongezeka.
haswaaaa, hii ndio sababu ya kwanin, liberal states are more peaceful.....
 
Hata sikuelewi unachoongea.... mara Vietnam mara Somalia? wakati ukweli marakani ndio anaogopwa sababu ana wingi wa silaha na ana uwezo wa kupigana kushinda vita ni kuamua tu the issue ni civilian pekee ndio wanalindwa ila uwanja wa mapambano hamna wa kitunisha kifua na Marekani.... Ndio maana Historia za Zamani ukisikia Jeshi limeshinda ni hakuna msalie huko mtoto mzee sijui mama mjamzito mifugo n.k yote ni kisu tu... Ndio maana kuna watu wanajidai ati Hezbollah kamshinda Muisrael my as. ukitizama unakuta wanalia lia hasara kuu wamepata kuanzia ya watu na silaha wameishiwa... MAREKANI HIVYO HIVYO ANAWAKOMESHA BALAA wajinga huja na kusema MArekani haijawahi shinda vita.... kaa hivyo hivyo ujuipooze
Hv una uhakika kuwa marekani ilishinda vita ya somalia 1992??, UN ndio iliisaidia marekani we vepeeeee....
 
Nifah dada yangu unaweza ukanishangaa ila sipendi sana kumuongelea Qadafi pamoja na kuwa alikuwa na mapungufu yake mengi ya udikteka na mambo mengine ila hakustahili kufa kwa staili ile,
Obama anajutia uamuzi wake kwa sababu US ina kura yake kubwa yenye nguvu kwenye G8 na G7.. n wao ndio waliidhinisha majeshi yao kwenda kuivamia libya kuwapa nguvu waasi wakiongozwa na huyu mama Clintoni..inauma sana my sister... Libya sasa hivi hapafai kabisa kumechafuka ..nchi haitawaliki..
kuna point moja ambayo USA wanaijua sana ila hawataki tu ama wanaleta ubishi..
ni kuwa you cant import democracy na kuna baadhi ya nchi lazima ziongozwe na madikteta watu wenye nguvu la sivyo hakutakalika..nchi nyingi zamiddle east democrac yao ni kuwa chini ya dikteta kwa mabavu..tangia vitabu vya dini ..
let me stop!
DNA yao inarun thru diktetaship na co demokrasia na hata ikiw demokrasia haiwezi kuwa complete
 
kwani kupigana vita kunahitaji sana silaha au akili ya kumshinda adui wako, hv umewahi ona black hwak down ww? mmarekani alipigwa na wavuta bangi tu ambao hata mafunzo ya kijeshi hawana, vita ni akili babu, unaweza kuwa na silaha mzr ila ukakosa mbinu

Vita ni Akili na timing tu, unaweza ukapigwa na pesa zako
 
Haya ndio maeneo salama kabisa ya kukimbilia ikiwa WW3 itabreak out, Iceland, Isle of Lewis, Antarctica, Kansas city and Yukon. Haya kwa wale wanaopenda kusavaivu, andaeni mkwanja mapema .
 
WW3!!!!!
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] Mbona hatari.
 
Aha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha, kaka achana na Mrusu, amini mimi nnachokwambia, endapo hii vita ikatokea, kuna nchi zitaikataa NATO.
Na kwa walichomfanyia yule rais wa Uturuki, kwa Sasa hawatakua na pa kuwapeleka wake wakimbizi wakiirundika Ulaya.
Wale wakimbizi ni silaha zitakazotumika dhidi ya nchi za Ulaya...
 
Hahaha

Hahaha wewe una element za uongo sana sijui ata uko mtaani kwenu vipi aisee..una stori nzuri za kuvutia...ebu tupe source basi ya hii habari yako tuthibitishe...kama huwezi kuweka source hapa nielekeze na mimi nikasome wapi...habari kama hii haiwezekni ujue wewe tu

Eti akakamatwa mmoja akamtaja mwenzie..na mwenzie akamtaja mwenzie...mbona unasimulia kabisa hadithi za sungura na fisi
Jamaa amenifurahisha kweli kweli, yaani majasusi wanatumwa kama baraza la mawaziri la bongo au wakuu wa mikoa na wilaya[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Hahaha.

Mzee unaishi kwa tittles. Isome habari vyema alafu tazama sources nyingine kisha compare na angalia feedbacks za russia then ndio utoe majibu.

Pia umeambiwa "suspected", na US hajaruhusu military actions Syria tangu jumatatu iliyopita. Halafu hiyo news haipo hata kwenye vyombo vikuu vya habari. Uliipata wapi mzee?
Ameitoa kwenye gazeti la Uhuru
 
Hv una uhakika kuwa marekani ilishinda vita ya somalia 1992??, UN ndio iliisaidia marekani we vepeeeee....
Mkuu nimeelezea vizuritu mbona hapo the Issue ni civilian au sababu nimeandika kwa lugha tofauti??? sikia vita MArekani hashindwi tatizo ili kushinda vita zingine lazima uue watoto wazee kina mama na kuangamiza masalia ya jeshi lote sasa kwa mikataba ya kimataifa ni kosa kuua viumbe wasio na hatia huo ni mkataba wa Dunia nzima... ndio maana akifa mtoto au wazee Dunia huja juu kusimamisha vita... sasa viongozi wakorofi wanaleta ubabe na kutaka vita wakiona mambo magumu huwaweka hao watu ili waonewe huruma na Dunia... nadhani utanielewa sasa... Ila hali ikiwa Ngumu wazee hupiga kila kitu and then huomba sorry.. wanapiga hadi mahospitalini... sasa Marekani kwa Historia yake sio wa Kushindwa vita ana Nuclear bomb ni uamuzi tu... ila hadi akuache basi kakutia hasara kubwa... Sasa hiyo Somalia ni kama walikuwa mazoezini maana marekani huwa anaangalia faida tu zake na Hiyo UN yeye ndio anafadhiri kwa bajeti kubwa zaidi ya wote
 
kwani kupigana vita kunahitaji sana silaha au akili ya kumshinda adui wako, hv umewahi ona black hwak down ww? mmarekani alipigwa na wavuta bangi tu ambao hata mafunzo ya kijeshi hawana, vita ni akili babu, unaweza kuwa na silaha mzr ila ukakosa mbinu
Mkuu umenifurahisha maana hata kipindi marekani anaivamia Vietnam alijua ni swala dogo ila ngoma ikawa ngumu ,hata wizara ya ulinzi congo ina pesa ila m23 waliwasumbua, Nigeria na uchumi wao lakini vita boko halam hadi leo ngoma ngumu. Vita ni akili na timing ina matter kuliko hata kuwa na madubwana ya kila aina
 
Haya ndio maeneo salama kabisa ya kukimbilia ikiwa WW3 itabreak out, Iceland, Isle of Lewis, Antarctica, Kansas city and Yukon. Haya kwa wale wanaopenda kusavaivu, andaeni mkwanja mapema .
Kwa nini unafikiri hayo ndio maeneo salama kabisa kipindi cha ww3?
 
Kwa nini unafikiri hayo ndio maeneo salama kabisa kipindi cha ww3?
Cos they're neutral areas of war targets also they're bit farther from any other lands, geographical nature of these areas determine the safest asylum during the war
 
Mkuu umenifurahisha maana hata kipindi marekani anaivamia Vietnam alijua ni swala dogo ila ngoma ikawa ngumu ,hata wizara ya ulinzi congo ina pesa ila m23 waliwasumbua, Nigeria na uchumi wao lakini vita boko halam hadi leo ngoma ngumu. Vita ni akili na timing ina matter kuliko hata kuwa na madubwana ya kila aina
KAbisa kabisa mkuu, hawa wamerekani waliisoma namba mwaka 1992 somalia pale, ingawa walikuwa na mablack hawk na silaha za kila aina, ila wabishi walikuwa na RPG's na SMG's, AK's but walitamba
 
Back
Top Bottom