Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Hakuna baba wa dunia kijeshi zaidi ya america urusi ni mbwembwe tu, ubovu Obama naye anacheka sana kama rais wa awamu Ilopita wa nchi moja wapo Africa mashariki, Trump won't tolerate this ,
 
Hakuna baba wa dunia kijeshi zaidi ya america urusi ni mbwembwe tu, ubovu Obama naye anacheka sana kama rais wa awamu Ilopita wa nchi moja wapo Africa mashariki, Trump won't tolerate this ,
Ha Ha sawa
Mkuu lakini shida kubwa iliopo sio nani mbabe au nani myonge,ni Amani ndoo Russian iran Syrian wanachopigania,wao hawataki vita
Sasa huyoo mbabe wako ndoo ataki amani iwepo....
 
Nikisomaga nyuzi kama hizi uwa naishia kucheka tu..... Huyu anasema teknolojia, yule anasema makombola mara kile...

lakini wote tunasahau hili kuwa VITA NI WATU....
Hahahaha alafu wanasahau kuwa marekani kamtuma Edward snoeden kupeleleza urusi , na yuko kwenye payroll ya US kama alivyo OSAMA uko visiwani anakula raha, nahisi BALALI na OSAMA.wamejitolea kusemwa wamekufa kumbe wanakula.raha,

Mtakuja kugundua one day snowden anawageuka warusi na kusema aliyoyaona urusi,
 
Hahahaha alafu wanasahau kuwa marekani kamtuma Edward snoeden kupeleleza urusi , na yuko kwenye payroll ya US kama alivyo OSAMA uko visiwani anakula raha, nahisi BALALI na OSAMA.wamejitolea kusemwa wamekufa kumbe wanakula.raha,

Mtakuja kugundua one day snowden anawageuka warusi na kusema aliyoyaona urusi,
Tuombee tuu.hao wakubwa wawili wasizigongee vita nuksi
Bana sisi huku itakuwa balaa zaid,amani ndoo kila kitu ktk life ya viumbe vyote [emoji111] [emoji111] [emoji111]
 
Tuombee tuu.hao wakubwa wawili wasizigongee vita nuksi
Bana sisi huku itakuwa balaa zaid,amani ndoo kila kitu ktk life ya viumbe vyote [emoji111] [emoji111] [emoji111]
We don't need another Iraqi or libya brother
 
Hahahaha alafu wanasahau kuwa marekani kamtuma Edward snoeden kupeleleza urusi , na yuko kwenye payroll ya US kama alivyo OSAMA uko visiwani anakula raha, nahisi BALALI na OSAMA.wamejitolea kusemwa wamekufa kumbe wanakula.raha,

Mtakuja kugundua one day snowden anawageuka warusi na kusema aliyoyaona urusi,
Mkuu wewe unamjua sana Snowden kuliko Russia..?
 
Mkuu wewe unamjua sana Snowden kuliko Russia..?
Dats part of da Games kwa hao wababe wawili
Ila kikubwa mnoo na kitu ambacho cha kushangaza. Kwa nini hivi vita vyote vya mashariki ya kati it's all about kuilinda Israel Zionist???
 
OK sasa umeisikia latest ama nyepesi nyepesi leo hii? Brits ni kwamba anataka kufa kwa kusaidia Israel Kuharibu Syria na kuiba Land kutoka Syria, Sababu kwa nini unataka kupigana upande huo wa magaidi?
ikiwa dunia nzima inapinga terrorism???
 
Yaani ni nooma brother mataifa ya westerners sio kabisa,i luv American ila kuna mambo ambayo anatenda ktk hii dunia,ni hatari mnoo
the key thing,na ndoo maana mataifa mengi yamemkubali mnoo putin,ni kwamba there's ballance of powers at least kidogo now,sio kama yalimtokea Saddam na Gaddafi,kwani wewe uliyapenda Yale mambo brother???
 
Kama mtoa mada umeweza kuwa na taarifa hizi. Ninaimani wanausalama wa marekani walizipata mapema. Siogopi, najua tu huyo mrusi ataisoma namba.
 
Kwa hiyoo brother we uliyapenda yalimkuta Gaddafi sio na Saddam Hussein,tatizo hapo ni uwonevu ndoo hatutaki kwa wanyonge hakuna jengine
I luv smell of victory in the morning. Unintended consequences is a strange dog, i cant help but noticed that when this is done, the Zionist shithole next door will have a very formidable foe on it's hands, namely the PFLP-GC which is getting a lot of experience in fighting in Syria,hii sio Yugoslavia,Iraqi,libya or Afghanistan,this is apocalypse wars huko wapi duu
 
Back
Top Bottom