Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

kama marekani ataamua kupotezea,inaonekana mrusi ameshaamua liwalo na liwe,kitendo cha kushusha leo anti missile kule syria kinaeleza kuwa hali inaweza kuwa mbaya,mrusi hajawahi kuitoa Gladiator ama s-300v-m nje ya mipaka yake hii inadungua makombora,wakati huohuo marekani,CIA NA PENTANGON kesho wanakutana kupanga jinsi watakavyomshughulikia assad.
Obama peke yake ndo anaweza kuzuia vita isipigwe huko
Hizo system zao walishazipeleka kumpa Assad miaka ya nyuma ili ajilinde dhidi ya Israel, lakini myahudi alizifanya scrapper within a week! Tafuta data kwanza jamaa
 
Marekani haipo katika bibilia lile si taifa original bali limeundwa kwa mchanganyiko wa watu mbali mbali japo mzungu anataka kulimiliki, hiyo vita hautaisikia mpaka mnakufa kizazi hiki chote ...mtasikia matetesi ya vita lakini hakuna cha vita kutokea...
Huyo urusi ndo anaitwa Gogu, na wanaomuunga mkono wanaitwa magogu. Ezekiel 38&39. Mwisho wao uko wazi jinsi watakavyo potezwa
 
Eti imemfilisi........!!!

Wakati miji yote muhimu kaikomboa na kuiweka ktk serikali ya Assad na kukibakisha hako kamji cha Allepo kinacho liliwa na huyo mmarekani
Ok Hivi Unajua Gharama za Siku Moja Russia inatumia? na bado kuna siku ngapi zimebakia hadi kumalizika hiyo vita unayodai mji mmoja tu umebakia? kumbuka Russia ilikuwa the same kule Afghanstan hadi akakimbia mwenyewe... Vita si lelemama au mchezo wa kuigiza... Kumbuka Tanzania tulihemeshwa Uchumi ukashuka maana miaka ile pesa yetu ilikuwa tofauti ndogo sana na dollar ya kimarekani
 
Vita haianzishwi out of ugomvi wa kawaida tu mkuu kama ugomvi wa watoto.Ipo agenda kama zile za kuanzisha WWs I and II kama unazijua.Sina haja ya kuzielezea hapa.Kuanzisha WWIII pia kuna agenda,to initiate a New World Order.Mkuu hii inakuja hata kama your psychic says no.Vurugu yote inayoendelea duniani sasa hivi is meant to prepare the groundwork.Kama viongozi wakuu wa dunia wanasema hii ni lazima iwepo,who are you to say it can't happen.
Hakuna kitu kama hicho, husitegemee vita hiyo ni mikwara tu, ata North Korea ufanya hivyo, pili Russia hana uwezo kijeshi kama alivyo America, hizo kombora ata akirusha haziwezi ingia American space zote, na ata akifuta baadhi ya miji America ana uwezo wa kumkabili kwa kutumia majeshi yaliyo nje ya Marekani plus Israel, msikae mkajidanganya ata siku moja, vita ni technology, watu na uchumi imara sio huo wa Russia. Mambo yenu ya zamani mlikua ooh sadam ana scud missiles hawamuwezi yupo wapi sasa? Acheni ushabiki kutokana na milengo yenu angalieni uwezo wa nchi kiuhalisia.
 
Hizo system zao walishazipeleka kumpa Assad miaka ya nyuma ili ajilinde dhidi ya Israel, lakini myahudi alizifanya scrapper within a week! Tafuta data kwanza jamaa
haya..
 
hii haiwezi kuwa vita ya tatu bali itakuwa vita ya mwisho, maana hawa jamaa wakipigana hakuna kinachobaki.
LAKINI maandiko yanasema vita vya mwisho vitakuwa ni vita vya gogu wa magogu, hawa wote, russia na usa wataungana kuwa kitu kimoja katika vita hiyo.
Gogu na Magogu (Iran, Russia and their allies) against Israel. Ezekiel 38 & 39
 
Kuna watu hawamjui mtu anaitwa Hillary Clinton, yule mama ni shetani,akishinda urais yule mama dunia itakuwa siyo sehemu salama kwa kuishi.....kwa hii vita mimi nipo na ndugu zangu URUSI.
Kwa hilo, nakuunga mkono asimia zote. Ni zaidi ya shetani!
 
mimi naona mmarekani ni msshenzi na mharibifu... waarabu ni watu wa ajabu sana na nadhani mmarekani bado hajawasoma vizuri waarabu...waarabu hawaiwezi demokrasi ya marekani..waarabu wanataka kutawaliwa na kidume mmoja kwa nguvu na kibabe..anzia sauri arabia kuna kidume mmoja ambaye ni ukoo wa kifalme... hakuna mjinga mwingine kujifanya yeye ndio mtawala only ukoo wa kifalme..njoo iraq kulikuwa na kidume mmoja sadam hussein,,..njoo Libya kulikuwa na kidume mmoja Qaddafi.. na sasa syria kuna kidume Asad... kosa kubwa ambalo Obama amesema kuwa alikosea ni kumuua qadafi.. ni kosa ambalo hata yeye analijutia..na sasa hivi nchi haikaliki na inatumika kupitisha watu kwenda kuzamia ulaya..sasa syria ..marekani hamtaki asad ..na mrusi anamtaka asad..kwa sababu asad akitoka unadhani nani atatawala? nchi htatawalika itakuwa kama libya na mrusi hataki huu upumbavu wa marekani wa kuharibu nchi za watu..go Rusiia ..go Putin
Hivi wakati mmarekani anampiga Gaddafi Mrussia alikuwa wapi jamani?
[emoji24]
 
Kama ukitaka kuwa fair dunia nzima hasa ya wanyonge isimame nyumna ya mrusi. Huyu bwana mkubwa ni chimbuko la maovu mengi kuanzia Mashariki ya kati, amerika ya kusini na kaskazini, afrika. Yuko nyuma ya migogoro ya wayahudi na waarabu ambacho ndicho hasa kiini halisi cha ugaidi unaotusumbua hivi sasa. Kusema ukweli.... we acha tu, hata kule marekani kwenyewe hakuna raha, wamarekani wengi wanaishi kama wakimbizi huku mabwanyenye wachache saaaana wakihodhi kila kitu. Wamarekani wa kawaida kama mimi wanasota sana ndani ya nchi yao wenyewe, wengi wanalazimika kufanyakazi kwa masaa 18 kwa siku, wengine wanalazimika kuishi kwa njia ya ushoga (unaolewa hata kama wewe ni mwanaume) ili upate mahali pa kulala, kula, kutibiwa na mahitaji mengine. Asiyefanyakazi na asile kwelikweli. Masikini hawapewi elimu ili waendelee kuwa cheep labour, na kweli wengi hawakusoma, kama akitaka ajinasue lazima afanye sanaa ya kiukweli sio kama hii ya akina nanihii hapa kwetu wanaoimba kwa kubana pua na uso kuonekana kama wanang'olewa kucha zao kwa kileo. Yaani kule ni fanya saa au acha kabisa (all or none) hakuna half way.
hahahahahahah nimecheka sana mkuu umetishaa
 
Eti imemfilisi........!!!

Wakati miji yote muhimu kaikomboa na kuiweka ktk serikali ya Assad na kukibakisha hako kamji cha Allepo kinacho liliwa na huyo mmarekani
Anajua kiwa wakikombia Allepo vita kashindwa mmarekan hapo
 
Back
Top Bottom