Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

mimi naona mmarekani ni msshenzi na mharibifu... waarabu ni watu wa ajabu sana na nadhani mmarekani bado hajawasoma vizuri waarabu...waarabu hawaiwezi demokrasi ya marekani..waarabu wanataka kutawaliwa na kidume mmoja kwa nguvu na kibabe..anzia sauri arabia kuna kidume mmoja ambaye ni ukoo wa kifalme... hakuna mjinga mwingine kujifanya yeye ndio mtawala only ukoo wa kifalme..njoo iraq kulikuwa na kidume mmoja sadam hussein,,..njoo Libya kulikuwa na kidume mmoja Qaddafi.. na sasa syria kuna kidume Asad... kosa kubwa ambalo Obama amesema kuwa alikosea ni kumuua qadafi.. ni kosa ambalo hata yeye analijutia..na sasa hivi nchi haikaliki na inatumika kupitisha watu kwenda kuzamia ulaya..sasa syria ..marekani hamtaki asad ..na mrusi anamtaka asad..kwa sababu asad akitoka unadhani nani atatawala? nchi htatawalika itakuwa kama libya na mrusi hataki huu upumbavu wa marekani wa kuharibu nchi za watu..go Rusiia ..go Putin
 
la ukweli unabakia pale pale ..marekani na urusi hawatakuja kupigana hata siku moja ..watajjambishana tu kwa masilaha yao ila no vita...Urusi in short hataiweza marekani ila marekani naye hatapona..manake us yeye anataka apigane na mtu huko huko ila sio kwenye ardhi yake,,yani apiganie kwako ili hali yeye anakula bata las vegas..sasa huu upuuzi mrusi hatautaka na yeye atatak wakapiganie huko huko las vegas..na marekani hii kitu haitaki na hatokubali na wala hatoruhusu vita..
 
Ikitokea vita itakua rahisi sana kuliko tunavyotegemea. Kuna mtu atapigwa hapa tutashangaa ni namna gani kapata kichapo ( Ila huu uzi umejaa chai balaa)
hahahah umeona ee ..chai za maana..
 
mafuta ya Iran, Iran ni chimbo kuu la Russia, bora vita ipiganwe Syria kuliko Iran kwenyewe. Marekani inataka kuwanyima China, Russia, India mafuta ambayo ndiyo nguzo kuu ya kuibuia uchumi wa nchi hizo.
mafuta ya Iran kivipi?...sijakuelewa hapa..au unamaana kuwa marekani hataki Iran iuze mafuta yake india russia na china?
 
hii haiwezi kuwa vita ya tatu bali itakuwa vita ya mwisho, maana hawa jamaa wakipigana hakuna kinachobaki.
LAKINI maandiko yanasema vita vya mwisho vitakuwa ni vita vya gogu wa magogu, hawa wote, russia na usa wataungana kuwa kitu kimoja katika vita hiyo.
 
mimi naona mmarekani ni msshenzi na mharibifu... waarabu ni watu wa ajabu sana na nadhani mmarekani bado hajawasoma vizuri waarabu...waarabu hawaiwezi demokrasi ya marekani..waarabu wanataka kutawaliwa na kidume mmoja kwa nguvu na kibabe..anzia sauri arabia kuna kidume mmoja ambaye ni ukoo wa kifalme... hakuna mjinga mwingine kujifanya yeye ndio mtawala only ukoo wa kifalme..njoo iraq kulikuwa na kidume mmoja sadam hussein,,..njoo Libya kulikuwa na kidume mmoja Qaddafi.. na sasa syria kuna kidume Asad... kosa kubwa ambalo Obama amesema kuwa alikosea ni kumuua qadafi.. ni kosa ambalo hata yeye analijutia..na sasa hivi nchi haikaliki na inatumika kupitisha watu kwenda kuzamia ulaya..sasa syria ..marekani hamtaki asad ..na mrusi anamtaka asad..kwa sababu asad akitoka unadhani nani atatawala? nchi htatawalika itakuwa kama libya na mrusi hataki huu upumbavu wa marekani wa kuharibu nchi za watu..go Rusiia ..go Putin

Marekani ni wapumbavu.

Wanasema wanajutia walichokifanya Libya na Iraq na wakati huo huo wanafanya historia ileile Syria. Ni insanity.
 
Hakuna kitu kama hicho, husitegemee vita hiyo ni mikwara tu, ata North Korea ufanya hivyo, pili Russia hana uwezo kijeshi kama alivyo America, hizo kombora ata akirusha haziwezi ingia American space zote, na ata akifuta baadhi ya miji America ana uwezo wa kumkabili kwa kutumia majeshi yaliyo nje ya Marekani plus Israel, msikae mkajidanganya ata siku moja, vita ni technology, watu na uchumi imara sio huo wa Russia. Mambo yenu ya zamani mlikua ooh sadam ana scud missiles hawamuwezi yupo wapi sasa? Acheni ushabiki kutokana na milengo yenu angalieni uwezo wa nchi kiuhalisia.

Tanzania tulimpiga Uganda wakati tukiwa hatupo vizuri kiuchumi kuliko yeye. Vita ni Strategy
 
Issues sio hayafiki, intercontinental missiles zinafika bara lolote, issue ni ku penentrate ndani na kuleta madhara, America wana dome ya kuzuia makombora yasifikie ardhi yao thou sio lazima dome ziwe accurate 100%,Pili nchi za mwenzetu records nyingi zipo wazi ni chache inakua siri ya nchi hasa technology iliyotumika ila number ya vifaa wengi wanaweka ata man power yao, mfano nikuulize swali dogo tu Russia ana aircraft carrier ngapi na America wapi maana nisije kua nina urge na layman

Kaaaaazi kweli kweli. Anyways endelea kunywa kahawa hapo kijiweni nitalipa mimi.
 
mafuta ya Iran kivipi?...sijakuelewa hapa..au unamaana kuwa marekani hataki Iran iuze mafuta yake india russia na china?
Kumbuka kuwa Russia na china ndo walikuwa wachimba mafuta wakuu wa Iraq, Libya, Sudan n.k kote huko marekani alianzisha vita na kuvuruga systems ili wasiendelee kuchimba mafuta huko. Asad ni rafiki wa Iran, ukiiteka Syria umeteka eneo muhimu inayopitisha mafuta kwenda mabara mengine na rahisi pia kuipiga Iran. Iran na Syria ndo washirika wakuu wa Ghuba waliobaki kwa Russia, hivyo hana budi kupigana hadi tone lake la mwisho. Kumbuka Russia haina pesa lakini inabadilishana na Iran na Syria kwa mafuta na technologia ya kujilinda dhidi ya Marekani na Israel.
 
vita ya tatu ya dunia ni baina ya zionist na non zionist.....america na uerope dhidi ya nchi za kiarabu.....albert pike alitabiri vita zote tatu mbili tyr moja bado
 
Mkuu kuna nchi hata moja imebaki si mwanachama wa NATO? au zote zishaungana kitu kimoja?

Sio zote za Europe. Sweden, Austria, Cyprus, Finland, Ireland na Malta sio members wa NATO. Na kuna members wa NATO wapo neutral hawana side na they can change their minds anytime.

Pia hizi nchi zilizopo karibu na Russia kama Romania ikitokea vita kati ya NATO na Asia zinaonekana kuja kuunga support Russia kwa sababu hazitakubali ku risk kuwa mstari wa mbele maana ndio zipo karibu na Russia. Ndio zinatakuwa wa kwanza kumalizwa hivyo inawezekana kujitoa NATO kama vita vitamgusa jirani yao mwenye power.

5b86e29347855f8cbc468a3d8f4afb60.jpg
 
Hapa kuna mtu alishashituka mapema sana, akasoma nyakati Mwingereza akaanza kujitoa UE na NATO pia kunafuata nahis, kuingia vitan kwa maslah ya mtu mmoja mmerekan itakiwa risk kwao, wamwache apambane mwenyewe.
 
Back
Top Bottom