Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Hizi maniacs western wanaonekana kushawishi kuwa wanaweza kufanya chochote wanachotaka kwa Russia, kwa sababu Russia atarud chini? Hakuna njia kabisa, Wakati Washington ni sigara ambayo iko ktk shimo ardhini na microparticles ya neocons vaporized ni yaliyo kupitia stratosphere, Itakuwa wame chelewa mno kurekebisha mambo .And kama hii ina maana vita na Urusi, itakuwa vita kwa kufungwa kwa boarders ya Syria? nadhani si. Hakika zaidi ya warmongering, hii ni Bloodlust Urusi ni super powers na taifa hiloo kubwa lenye nguvu zaid kwa sasa. limekuwa likitenda haki ktk hi duniani kuliko Marekani na nchi za magharibi
 
Labda wakubaliane wasitumie Nuclear, ila kama Nucler zitatumika basi Kizazi hiki kinaweza futika kabisa na tambua siraha za sasa ni bora kuliko za vita kuu ya 2.
Watamalizana wao huko..... Tatizo marekani kaweka kambi Eritrea na Mali . Hapo ndio kazi ipo kwa Mali & Eritrea kwa Africa. Mrusi akirusha ma SS Satan au Samarta watatafutana.
 
halafu unaposema kuwa europe&america zitakuwa majivu ina maana wakati wa vita watakuwa wamesimama tu hawapigani au?? kwani america na europe hawana silaha kama za urusi ?? sijakuelewa ujue kamanda jaribu kufafanua kidogo
Europe itaharibiwa na makombora ya USA na ya Urusi. Najua wale wanafiki wa uingereza wataingilia. Sasa kazi itakuwa hapo. America ni nuclear capable cruise missile & intercontinental ballistic missiles za Urusi zita tamalaki Kuanzia Los Angeles mpaka New Hampshire, viunga new York mpaka texas teh teh....
 
Huko Moscow kwa sasa ni ful mandalizi ya WW3 na muda si mrefu jamaa atakinukisha hivyo tujiandae kwa janga kubwa sana la kibinadamu kwa sababu wakati wa vita kama hii hakuna kusafiri make huko juu ndo huwa njia ya Makombola kupita
Tupe ushahidi bwana,mbona blaa blaa tu.Wengine tunajua kweli kwamba third WWIII ina-andaliwa,lakini kwa wageni wa conspiracies,hii inaweza kuwa ngumu kuamini.Dondosha basi kaushahidi mkuu.Kwa mfano "Russia and China preparing for WWIII "at Rense.com
 
Wakinukishe tu pumbavu zao, hii dunia imejaa majanga na matatizo kila uchao, umaskini, ufukara na mauaji na maradhi, magonjwa mateso ya kila aina. Kwanza walipuane kwa kutumia nyuklia dunia iishe, naomba na makombora mengine waelekeze huku Afrika, asibaki mtu kwenye hii dunia, kwanza ningekua hapo karibu na hizo nyuklia ndio wangekoma, maana ningeanza mwendo wa kubonyeza bonyeza tu.
 
Africa itatuhusu tu... USA ana Africom Command Eritrea na Mali. America kusini pia itahusika. Russia ana influence Sana Latin America. Nchi nyingi ni pro Russia including Brazil.... Makombora mengi atayasogeza Bolivia miliman.
Ki ukweli usitegemee nchi hizi zitapigana alone. Itakuwa ni www 3. Expect China, Iran, North Korea to side with Russia. Wakati marekani itakuwa na washirika wake Chini ya muungano wa nchi za kujiahami Nato..
Takwimu zipo wazi, tofauti na nchi nyingine. Russian makombora yake mengi ni nuclear powered na sio conventional ... Kulingana na wingi wa nchi za Nato tegemea nuclear war kuanzia mwanzo wa show mpaka mwisho.
Kuna taarifa US martials wamekataa agenda ya kuweka no fly zone in Syria. Ajenda hii imependekezwa na Bi Hillary Clinton na John kerry Secretary of the state. Makamanda wanasema ili kuweka no fly zone in Syria you ought to shoot down Syrian & Russian jets. Means engaging in war with Russia. Hii ni kitu ambacho punguani ndie anaweza kufanya. Anasema Admiral Scott. Russia imejiandaa kwa muda mrefu kivita na ki saikojia kupambana na Nato. Ilijua wazi kuwa ipo siku USA na allies wake wataleta chokochoko za kuua uchumi wake.. Wengi tumekuwa tukijikita mazungumzo yetu kwa Islamic state caliphates tunaacha hoja ya msingi ya uchumi. Vita inayokuja sio ya dini au demokrasia, ni vita ya kiuchumi. Ujenzi wa Bomba la gesi ghafi toka Qatar kwenda Ujerumani kupitia Turkey na balkans state kama option ya gas ya Urusi kwenda kwa nchi za Ulaya magharibi. Russia anaona ni hujuma dhidi ya uchumi wake wa gesi, yeye na mshirika wake Iran wanapinga Bomba hilo kupita Syria. Wakati USA na washirika wake Germany, France, UK, Israel & Turkey wanataka Bomba lipite Syria ambapo ndio route rahisi ya kupeleka gesi.

Hapa hekima ya baba la hekima mfalme Selemani Inahitajika la sivyo dunia itashudia vita ya karne Muda sio mrefu. Aleppo ndio inatakuwa mpishi wa vita kuu ya tatu.
 
Russian hawawezi simama na mmarekani kwanza technology inahitaji researches, researches zinahitaji pesa, kwa uchumi huo wa Russia husitegemee kitu kwa mmarekani
Na research ndio mrusi amewekeza..... Urusi sio North Korea..... Fikiria na nguvu aliyonayo China bado military yupo nyuma Sana ya Russia. Acha kujidanganya mambo ya uchumi kwenye nuclear war. Ndio Maana wakaja na kitu kinaitwa pre-emptive attack. Nchi zimewekeza kwenye strategic weapons. Weapons of high precision. Ni kitendo cha dakika tu story imeisha.
 
Hakuna vita ya tatu ya dunia. Hii ngoma atakayeshinda vita mjini Allepo ndio mshindi. Kwasasahivi Assad regime na it's allies Rusia, Iran wanaelekea kushinda na kunyakuwa mji wa Allepo.

US anakazi ngumu maana hana wapiganaji waliokuwa organized katika uwanja wa mapambano Allepo. Free Syrian Army si imara kama jeshi la Assad linalopata msaada direct kutoka Rusia. Kingine US anaogopa kuyaendea haya mambo kwa pupa maana mwisho wa siku anaweza kumshinda Assad halafu akajikuta anatengeneza "monster" nchi iendelee kuwa kichaka cha terrorists kama ilivyotokea Libya.

Unajua ISIL na hawa wanajiita al-Nusra na vikundi vingine vya kigaidi navyo vinataka kutwaa madaraka na wanategea kama Assad akiondolewa basi na wao wanaweza kujichomeka ndani ya Free Syrian Army na kuibua matatizo mapya. Hapa US analifahamu hili jambo na anafahamu pia mda unavyozidi kwenda ndio Assad anavyozidi kutwaa ushindi.

Russia na Putin wao wanaona fahari wameweza wachallenge West na hii itaipa Rusia credit. Watu watasema Putin is strong president.....pia itakuwa advantage kwa Rusia atazidi kutengeneza influence middle east.
Hapa kikubwa sio Rebal groups ni vita ya Bomba la gesi kupita Syria kwenda Ujerumani kama alternative ya gesi ya Urusi. Syria ni washirika wa Urusi toka Enzi za Soviet. Hawapo tayari kuihujumu Russia.
 
Hahaha...kweli? Si ukadhurule pale allepo Syria ??? Hahaha...au ukspigwe guruneti hapo Bujumbura...[emoji3] [emoji3] [emoji3]
Hehe ,waafrica kwa kukuza mambo, wiki jana nilikuwa Rostov, hakuna mambo sijui wananchi wameandaliwa kivita , uongo
 
kama marekani ataamua kupotezea,inaonekana mrusi ameshaamua liwalo na liwe,kitendo cha kushusha leo anti missile kule syria kinaeleza kuwa hali inaweza kuwa mbaya,mrusi hajawahi kuitoa Gladiator ama s-300v-m nje ya mipaka yake hii inadungua makombora,wakati huohuo marekani,CIA NA PENTANGON kesho wanakutana kupanga jinsi watakavyomshughulikia assad.
Obama peke yake ndo anaweza kuzuia vita isipigwe huko
Hakuna kitu kama hicho, husitegemee vita hiyo ni mikwara tu, ata North Korea ufanya hivyo, pili Russia hana uwezo kijeshi kama alivyo America, hizo kombora ata akirusha haziwezi ingia American space zote, na ata akifuta baadhi ya miji America ana uwezo wa kumkabili kwa kutumia majeshi yaliyo nje ya Marekani plus Israel, msikae mkajidanganya ata siku moja, vita ni technology, watu na uchumi imara sio huo wa Russia. Mambo yenu ya zamani mlikua ooh sadam ana scud missiles hawamuwezi yupo wapi sasa? Acheni ushabiki kutokana na milengo yenu angalieni uwezo wa nchi kiuhalisia.
 
Hakuna kitu kama hicho, husitegemee vita hiyo ni mikwara tu, ata North Korea ufanya hivyo, pili Russia hana uwezo kijeshi kama alivyo America, hizo kombora ata akirusha haziwezi ingia American space zote, na ata akifuta baadhi ya miji America ana uwezo wa kumkabili kwa kutumia majeshi yaliyo nje ya Marekani plus Israel, msikae mkajidanganya ata siku moja, vita ni technology, watu na uchumi imara sio huo wa Russia. Mambo yenu ya zamani mlikua ooh sadam ana scud missiles hawamuwezi yupo wapi sasa? Acheni ushabiki kutokana na milengo yenu angalieni uwezo wa nchi kiuhalisia.
Huu ndio ushabiki uchwara hivi umefanya utafiti lini na ukagundua kwamba Russia hana uwezo kijeshi zaidi ya USA?
Ulifanya utafiti lini na wapi ukagundua kuwa makombora ya urusi hayawezi kufika marekani ?
Ww sijui vingunguti halafu unajifanya unayajua mambo ya ndani ya usalama Wa nchi ya urusi na marekani wakat ya hapa Tz tu huyajui.. Kweli haya ni maajabu ya watanzania
 
Issues sio hayafiki, intercontinental missiles zinafika bara lolote, issue ni ku penentrate ndani na kuleta madhara, America wana dome ya kuzuia makombora yasifikie ardhi yao thou sio lazima dome ziwe accurate 100%,Pili nchi za mwenzetu records nyingi zipo wazi ni chache inakua siri ya nchi hasa technology iliyotumika ila number ya vifaa wengi wanaweka ata man power yao, mfano nikuulize swali dogo tu Russia ana aircraft carrier ngapi na America wapi maana nisije kua nina urge na layman
 
Russian hawawezi simama na mmarekani kwanza technology inahitaji researches, researches zinahitaji pesa, kwa uchumi huo wa Russia husitegemee kitu kwa mmarekani
Hahah anahitaji research ya vita au research ya nini?
 
Back
Top Bottom