Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Issues sio hayafiki, intercontinental missiles zinafika bara lolote, issue ni ku penentrate ndani na kuleta madhara, America wana dome ya kuzuia makombora yasifikie ardhi yao thou sio lazima dome ziwe accurate 100%,Pili nchi za mwenzetu records nyingi zipo wazi ni chache inakua siri ya nchi hasa technology iliyotumika ila number ya vifaa wengi wanaweka ata man power yao, mfano nikuulize swali dogo tu Russia ana aircraft carrier ngapi na America wapi maana nisije kua nina urge na layman
Niambie USA amepigana na nchi gani zaidi ya vikundi na kwakushirikiana na nchi washirika?

Na ww una uhakika gani kama Russia hana hizo dome za kudefence nchi au anga yake?

Mm kama mm siwezi kuthibitisha uongo au siwez kuthibitisha jambo ambalo sina uhakika nalo mambo ya ndani ya jeshi la Russia au USA siyajui ..

Hicho unachokitetea ww ni ushabiki tu mambo ya ndani ya jeshi la nchi flan sio rahisi kuyajua kama unavyofikir ww ..
Zaidi zaidi ni stor za vijiweni tu
 
Issues sio hayafiki, intercontinental missiles zinafika bara lolote, issue ni ku penentrate ndani na kuleta madhara, America wana dome ya kuzuia makombora yasifikie ardhi yao thou sio lazima dome ziwe accurate 100%,Pili nchi za mwenzetu records nyingi zipo wazi ni chache inakua siri ya nchi hasa technology iliyotumika ila number ya vifaa wengi wanaweka ata man power yao, mfano nikuulize swali dogo tu Russia ana aircraft carrier ngapi na America wapi maana nisije kua nina urge na layman
Drone za kuzuia makombora? hahah, we hujui hata unachokiandika...
 
Niambie USA amepigana na nchi gani zaidi ya vikundi na kwakushirikiana na nchi washirika?

Na ww una uhakika gani kama Russia hana hizo dome za kudefence nchi au anga yake?

Mm kama mm siwezi kuthibitisha uongo au siwez kuthibitisha jambo ambalo sina uhakika nalo mambo ya ndani ya jeshi la Russia au USA siyajui ..

Hicho unachokitetea ww ni ushabiki tu mambo ya ndani ya jeshi la nchi flan sio rahisi kuyajua kama unavyofikir ww ..
Zaidi zaidi ni stor za vijiweni tu
Ungejibu swali langu ningekuona wa maana coz nasoma taarabu sasa
 
hyo heading, nikajua unafull informations, ila any way nitafuatilia comments badae
 
Russian hawawezi simama na mmarekani kwanza technology inahitaji researches, researches zinahitaji pesa, kwa uchumi huo wa Russia husitegemee kitu kwa mmarekani
inamaana wew unaijua vizuri urusi kushinda marekani aliyoona ni bora kuwekeana mkataba ili tusipigane
 
Hakuna vita ya tatu ya dunia saiv!..bado saana
 
Issues sio hayafiki, intercontinental missiles zinafika bara lolote, issue ni ku penentrate ndani na kuleta madhara, America wana dome ya kuzuia makombora yasifikie ardhi yao thou sio lazima dome ziwe accurate 100%,Pili nchi za mwenzetu records nyingi zipo wazi ni chache inakua siri ya nchi hasa technology iliyotumika ila number ya vifaa wengi wanaweka ata man power yao, mfano nikuulize swali dogo tu Russia ana aircraft carrier ngapi na America wapi maana nisije kua nina urge na layman
sasa waliweka mikataba ya nini kama unauwezo wa kulizuiya si angekaa tu kwake alafu asubiri kuzuiya.inamaana wew una akili nyingi kushinda awa jamaa.wataalamu wote wa kijeshi wanasem nuclear ina uwezekano wa kuzuiya ikawa ndo inaanza kwenda juu na sio ikianza kushuka sasa uwoni ni mtihani uwo.na izo carrier unazozisem wew zina maana gani?.iyo sio sirah bali ubeba tu ndeg wala aina maan yoyote ile
 
Putin hamjajua anachotaka kukifanya...Putin warusi wananchi wake wanamuita vladimir vladimirovich..kwanza yeye hataki democrat wachukue nchi , anamtaka Triumph..sasa kaona upepo wa marekani unapoelekea donald anapoteza uchaguzi wazi wazi..Vladimir vladimirovich sasa hivi anaamua kuwapa presha wananchi wa marekani kwa kuvunja mkataba wa nyuklia. mazungumzo ya amani ya syria kuonyesha zana za kivita etc. na mengine mengi na vitisho vingi mtaviona tuu...
ila kwenye vita Putin hawezi kuingiza jeshi lake lipigane na marekani..financial russia haiko vizuri so far.
 
Huko Moscow kwa sasa ni ful mandalizi ya WW3 na muda si mrefu jamaa atakinukisha hivyo tujiandae kwa janga kubwa sana la kibinadamu kwa sababu wakati wa vita kama hii hakuna kusafiri make huko juu ndo huwa njia ya Makombola kupita
Naunga mkono WW3 mia kwa mia. Rais Magufuli alisema kuwa kuna watu walijimilikisha bandari ya Dar Es salaam na kujiona kama mali yao na kusahau kuwa ni mali ya serikali. Hivyo hivyo yako mataifa humu duniani yamejimilikisha dunia kama kujiona kuwa mali yao na kusahau kuwa ni mali ya watu wote na mataifa yote. YAKO MATIFA AMBAYO yanaamini wao ndio wanaopaswa kuishi vizuri na wenye haki zote za kufanya wapendavyo bila kuhojiwa na mtu yeyote duniani. Mtu wao mmoja akifa wanaua kijiji kizima, maana wao ni bora mara 1000 kuliko wengine. KWA UCHUNGU, Ni bora dunia ianze upya na watu wapya watakaoheshimu utu wa watu wote bila kujali rangi, bara, dini na aina ya teknologia waliyokuwa nayo.
 
Two Russian buyan class warships equiped with SS-N-27 crossed the bhosphorus heading towards syria this morning

EDIT-in case you peoples are wondering what the hell SS-N-27 rockets is,,they called SUNBURN by NATO,they are ANTI SHIP MISSILE
 
hakuna cha vita wala mtoto wa vita..urusi hawezi kupigana na marekani hata siku moja....
mrusi haitaji vita kwa sasa maana lengo lake limebaki asilimia ndog tu kutimia.sasa hivi syria karibu sehemu zote muhimu zipo chini ya assad,waasi kwa sasa awana nguvu yoyote ndo maana hata mazungumzo yanaonekana sio ya maana kwa sasa.Allepo ndo iyo vimebaki tu baadhi ya vitongoji vidog vidog ili yote iwe chini ya serikali ya assad
 
Putin hamjajua anachotaka kukifanya...Putin warusi wananchi wake wanamuita vladimir vladimirovich..kwanza yeye hataki democrat wachukue nchi , anamtaka Triumph..sasa kaona upepo wa marekani unapoelekea donald anapoteza uchaguzi wazi wazi..Vladimir vladimirovich sasa hivi anaamua kuwapa presha wananchi wa marekani kwa kuvunja mkataba wa nyuklia. mazungumzo ya amani ya syria kuonyesha zana za kivita etc. na mengine mengi na vitisho vingi mtaviona tuu...
ila kwenye vita Putin hawezi kuingiza jeshi lake lipigane na marekani..financial russia haiko vizuri so far.
vITA YA WW3 NI YA KITEKNOLOJIA ZAIDI. VITU ALIVYOVIOSHESHA PUTIN PALE SYRIA VILIUOGOPESHA ULIMWENGU AKIWEMO BWANA MKUBWA. NA ANASEMA HIYO NI 0.009 YA VITU ALIVYONAVYO
 
Europe itaharibiwa na makombora ya USA na ya Urusi. Najua wale wanafiki wa uingereza wataingilia. Sasa kazi itakuwa hapo. America ni nuclear capable cruise missile & intercontinental ballistic missiles za Urusi zita tamalaki Kuanzia Los Angeles mpaka New Hampshire, viunga new York mpaka texas teh teh....
nenda kasome vizuri huko google mmarekani na yeye muda alishajenga mitambo ya kuzuia makombora kutoka urusi katikati ya bara la urope kuna kannchi kapo mwinukoni amejenga hayo madude
 
Huu ndio ushabiki uchwara hivi umefanya utafiti lini na ukagundua kwamba Russia hana uwezo kijeshi zaidi ya USA?
Ulifanya utafiti lini na wapi ukagundua kuwa makombora ya urusi hayawezi kufika marekani ?
Ww sijui vingunguti halafu unajifanya unayajua mambo ya ndani ya usalama Wa nchi ya urusi na marekani wakat ya hapa Tz tu huyajui.. Kweli haya ni maajabu ya watanzania
wewe utafiti wako ulifanyia wapi google?
 
Back
Top Bottom