Chapa Nalo Jr
JF-Expert Member
- Dec 8, 2010
- 7,520
- 6,517
No. Alisema vita ya 3 itakuwa ya neclear, ila ya nne ikitokea ndio itakuwa ya fimbo na mawe. By Albert Eistein.Alisema Albert EISTEN ww3 itakua ya fimbo na mawe
No. Alisema vita ya 3 itakuwa ya neclear, ila ya nne ikitokea ndio itakuwa ya fimbo na mawe. By Albert Eistein.Alisema Albert EISTEN ww3 itakua ya fimbo na mawe
Ongezea na huyu aliyetaka kupinduliwa na vibaraka wa USA hivi majuzi, yaani Uturuki nayo itakuwa upande wa wazee wa vodkaRUSSIA, KOREA KASK, IRAN, VENEZUELA, CUBA, CHINA, PAKISTAN, AFGHANISTAN vs ..............
Huko Moscow kwa sasa ni ful mandalizi ya WW3 na muda si mrefu jamaa atakinukisha hivyo tujiandae kwa janga kubwa sana la kibinadamu kwa sababu wakati wa vita kama hii hakuna kusafiri make huko juu ndo huwa njia ya Makombola kupita
Ndio maana yake Mkuu tupokee wakimbizi wa kizungu huku watuchanganyie rangi kidogohe unamaanisha kufa kufaana?
Inanikumbusha 'majimaji war'nenda kasome vizuri huko google mmarekani na yeye muda alishajenga mitambo ya kuzuia makombora kutoka urusi katikati ya bara la urope kuna kannchi kapo mwinukoni amejenga hayo madude
Khaaa nawe unapenda zichapwee.... Tutaumia siye aiseee. Mungu atuepushie mbaliHuko Moscow kwa sasa ni ful mandalizi ya WW3 na muda si mrefu jamaa atakinukisha hivyo tujiandae kwa janga kubwa sana la kibinadamu kwa sababu wakati wa vita kama hii hakuna kusafiri make huko juu ndo huwa njia ya Makombola kupita
Bora umeuliza.... Maana sielewiUpo Allepo mkuu???
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji12] [emoji12] [emoji12] sasa itakuajeNdo nimepata ajira mwaka jana [emoji22][emoji22][emoji22]
Kweli hii nchi ngumu hiiWakinukishe tu pumbavu zao, hii dunia imejaa majanga na matatizo kila uchao, umaskini, ufukara na mauaji na maradhi, magonjwa mateso ya kila aina. Kwanza walipuane kwa kutumia nyuklia dunia iishe, naomba na makombora mengine waelekeze huku Afrika, asibaki mtu kwenye hii dunia, kwanza ningekua hapo karibu na hizo nyuklia ndio wangekoma, maana ningeanza mwendo wa kubonyeza bonyeza tu.
Mi sitaki tusalimike...nataka tuwe wa kwanza kupotezwa. Kiukweli kabisa napenda ww3 itokee
Tumechoka na vita ya kusimuliwa eti WW1 NA 2, HATUKUWEPO, HATA YA KAGERA HATUKUWEPO SASA NAITAKA HII
Kumekucha, aiseeee....hapo mtoto atumwi sokoni...na kumbuka hiyo midude usikute imebeba na yakhont antiship missile.......Two Russian buyan class warships equiped with SS-N-27 crossed the bhosphorus heading towards syria this morning
EDIT-in case you peoples are wondering what the hell SS-N-27 rockets is,,they called SUNBURN by NATO,they are ANTI SHIP MISSILE
Muda mwingine mtumie akili mnavyoandika, vita ya nuclear inahitaji pesa...zaidi ya kubonyeza kitufe nakusubilia mwanga mwekundu....Binafsi nataka Russia ambangue vilivyo USA maana USA ana maringo na ubabe sana.
Ila kwa jicho la mbali ni dhahiri kabisa vita ni hela kama huna hela imekula kwako ivo.
Ni kweli uchumi wa Urusi uko chini na hiki ndio kitakachowamaliza pia mrusi hana marafiki wa kumsapoti, na ni wachache sana wanaomuunga mkono kulinganisha marekani anae saidiwa na nchi kibao na japo kua yeye ni super power hilo halina ubishi, NATO nzima iko upande wake! haki ya Mungu mrussi keshashindwa.
Ila pamoja na hesa kuwa ni jambo muhimu kwenye vita AKILI NA TECHNIQUES ni muhimu, kisilaha msuri yupo vizuri hasa nyuklia na yale makitu ya kutuma uko angani. sasa kwa kuyatumia hayo naona anaweza kutondosha hapo nchi za nato aifanye majivu at the same time aipimie marekani aifutilie mbali ila kwa kutumia mbinu za hali ya juu, vinginevyo lazima marekani ashinde na hapa ndio tutampata mtawala ya hii dunia yani ile ishu ya serekali moja, dini moja na kushea tamaduni moja itawasili ghafla hapa duniani.
Nawaombea kwa Mungu urusi hata kama itashindwa imchepe ipasavyo USA.
Hebu elezea kidogo mkuu,,,nahis unafaham mengi sanaMarekani asipostand down,RIP Europe na america,yatabaki majivu tu,
yaani ni kazi tu
... sema marekani naye anazingua kila kitu anataka kutawla yeye tu hilo ndo tatizo kubwaAhahaaaa [emoji13] huyo bwana mdogo MURUSI anajifunza kupata story toka kwa wadau..!!
Eti imemfilisi........!!!Mrusi vita ya Syria tu ishamfilisi nini tena kuhusu world war 3!
Sio lazima, waingie tuu kichwakichwa wengine wanawajali wananchi wao na sio MmarekaniEurope nayo itakuwa mhanga kwa sababu ni vita vinavyo shirikisha NATO.
Ni kweli kabisa na istoshe anamuelewa sana Putin mpaka kammwagia misifaTrump keshasema kuwa akiwa Rais hataki vita na Moscow.
Sio zote za Europe. Sweden, Austria, Cyprus, Finland, Ireland na Malta sio members wa NATO. Na kuna members wa NATO wapo neutral hawana side na they can change their minds anytime.
Pia hizi nchi zilizopo karibu na Russia kama Romania ikitokea vita kati ya NATO na Asia zinaonekana kuja kuunga support Russia kwa sababu hazitakubali ku risk kuwa mstari wa mbele maana ndio zipo karibu na Russia. Ndio zinatakuwa wa kwanza kumalizwa hivyo inawezekana kujitoa NATO kama vita vitamgusa jirani yao mwenye power.
![]()