Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

ni fahari kwangu kushudia vita ya tatu ya dunia ijust wait then nasikitishwa mno na North korea kila siku wanatishia badala ya kukunukisha
 
Huko Moscow kwa sasa ni ful mandalizi ya WW3 na muda si mrefu jamaa atakinukisha hivyo tujiandae kwa janga kubwa sana la kibinadamu kwa sababu wakati wa vita kama hii hakuna kusafiri make huko juu ndo huwa njia ya Makombola kupita
North Korea walipokuwa wanapasha mliwaona majuha.
 
Huko Moscow kwa sasa ni ful mandalizi ya WW3 na muda si mrefu jamaa atakinukisha hivyo tujiandae kwa janga kubwa sana la kibinadamu kwa sababu wakati wa vita kama hii hakuna kusafiri make huko juu ndo huwa njia ya Makombola kupita
It is written in Bible
kuhusu mwanamke mtawala
USA na UK
 
Watamalizana wao huko..... Tatizo marekani kaweka kambi Eritrea na Mali . Hapo ndio kazi ipo kwa Mali & Eritrea kwa Africa. Mrusi akirusha ma SS Satan au Samarta watatafutana.
Ahahahahahaha na bora wasiweke kambi Tanzania, yale ma ss-18 sijui mabulava huwa yanatoka Russia moja kwa moja mpaka hapa. Hatari sana aiseee.
 
Huko Moscow kwa sasa ni ful mandalizi ya WW3 na muda si mrefu jamaa atakinukisha hivyo tujiandae kwa janga kubwa sana la kibinadamu kwa sababu wakati wa vita kama hii hakuna kusafiri make huko juu ndo huwa njia ya Makombola kupita
Unamaanisha hata lile pangaboi letu halitaweza kupita???
 
Huko Moscow kwa sasa ni ful mandalizi ya WW3 na muda si mrefu jamaa atakinukisha hivyo tujiandae kwa janga kubwa sana la kibinadamu kwa sababu wakati wa vita kama hii hakuna kusafiri make huko juu ndo huwa njia ya Makombola kupita
Itakuweje kamba balance ya nguvu za kijeshi kati ya US na Russia/China/Korea Kask itatoweka kabisa duniani?
 
Ufunuo 17
6
Nikamwona huyo mwanamke amelewa damu ya watu wa Mungu, ...
Hapa kama hatakuwa Hillary Clinton..............
Basi waruhusiwa kutoa maoni
Yule mama ni shetani,saivi anaomba Marekani watangaze no fly zone Syria ili wawasaidie waasi kama walivyofanya Libya.mwanamke yule akishinda uchaguzi,dunia ijiandae kwa mabaya zaidi ya haya.
 
Mataifa makubwa kama Russians na USA hawatapigana Bali watawatumia mataifa mengine.
Ikumbukwe kuwa Saudi walimuuwa kiongozi wa Iran na sasa wamepeleka meli zao kwa kufanya mazoezi wakiwa na live ammunition, kosa dogo kwa saudia akiingia anga za Iran itakuwa big mistake, na ndio hapo patawaka na nyuma akiwa yule yule mchonganishi mkubwa USA
 
Hao walichakazwa mwaka 1945 wakaompa po, na hawataman kusikia, hata Tanzania tukitangaza vita nao watatukimbia walipata hasara sana
Na ndio ukawa mwanzo wa great brtain kusambaratika,toka taifa kubwa lililotawala dunia miaka zaidi ya 200 mpaka kitaifa kidogo tu
 
Na mkataba ule wa Nyuklia ndio umeshavunjwa sasa, huku yule Kiduku wa North Korea akijipongeza kwa kikombe cha kahawa ile yale majaribio yake ya kumjambisha Mmarekani akiyaendeleza
Mkuu hilo jina ulilokabatiza kale kajamaa katata umenifurahisha sana...
.
.
.
Kyenekyaka mkighanile une
 
Mm wiki iliyopita nilitoa ujumbe kama huu wa kujiandaa na Vita ya 3 ya dunia na wabashiri wa mambo ya kivita katikati ya miaka ya 70 walisema kama vita ingine ya dunia itatokea basi itaanzia mashariki ya kati na sasa dalili zote zinaonyeasha Vita hivyo vitaanzia syria hadi sasa NATO ipo tayari na upande wa urusi maadalizi yako tayari yaani sasa hv wanaviziana na kwa ndege za urusi ikidunguliwa tena huko syria ndo ikawa shughuli imeanza ukizingatia sasa hivi uingreza imeshapeleka shehena za sihaha zake pamoja na ujerumani imepeleka askari wake wa jeshi la anga likipewa jukumu la doria za nchi kavu na angani!
 
Mtu akiicheki hii video,na kusikiliza Tsar Putin alivyofunguka,atajua ni hatari gani inainyemelea dunia.ZIPIGWE TU.

Bora umeitazama Hiyo Video vyema. Amefunguka sana. I hope Marekani ilimuuma kuona anaambiwa ukweli.
 
Back
Top Bottom