Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Mikogo mingi tu ya akina Zembwela, Putin hana uchumi wa kusustain vita kubwa na ya muda mrefu dhidi ya nchi za magharibi na hana alliances kubwa za kutosha kupigana vita kama hiyo labda ajitoe muhanga afyatue makombora ya nuclear ambayo ni vita isiyokuwa nanmshindi kwani itakuwa piga nikupige na kuimaliza dunia basi, Urusi na Putin included.
Inaonyesha hiyo Russia umeijua juzi tuu
 
Inaonyesha hiyo Russia umeijua juzi tuu


Sawa wewe labda ni Mrusi sikatai unaijua sana au ni recycled communist mired in communism hangover! BUT truth be said, unless Putin is a kamikaze (Japanese suicide pilots); he can not and has no capacity to take on the world as it is today, short of launching an unwinnable nuclear war! (Ronald Reagan); utasubiri sana
 
Marekani haipo katika bibilia lile si taifa original bali limeundwa kwa mchanganyiko wa watu mbali mbali japo mzungu anataka kulimiliki, hiyo vita hautaisikia mpaka mnakufa kizazi hiki chote ...mtasikia matetesi ya vita lakini hakuna cha vita kutokea...
Marekani ni kama Dar es Salaam kwa tiz, let say tz ndio dunia
 
New update:
Russia imestop mkataba wa nuclear na marekani - mkataba wa kutumia nuclear kali, kupunguza kilotons za plutonium kila mwaka, na kutototumia nuclear katika vita.

Russia imesema ni kutokana na unfriendly situation ambayo marekani imekuwa ikifanya tangu jumatatu.

Kukata mkataba huu Russia itakuwa inatumia nuclear itakavyo na kutopunguza tons za plutonium ambazo iliahidi kupunguza.

Ni imesema ili kuendelea kukubali mkataba huo, imetoa vigezo vya kufuatwa na US.

Russia suspends nuclear cooperation with US, says Washington violated agreement
 
Sio lazima, waingie tuu kichwakichwa wengine wanawajali wananchi wao na sio Mmarekani

Kweli kabisa.

Hasa nchi ambazo zipo karibu na Russia haziwezi kurisk kuwa karibu na Russia kuwa frontier wa kumalizwa wakati zinaangalia maslahi ya wananchi wake. Ndio maana zimeruhusu Russia kuweka basements zake. Member wengine wa NATO wapo Neutral. Na katika historia zilikuwa root moja na alliance ya Russia.

Japokuwa wakijitoa NATO vita vikianza watakuwa wame violet agreements hivyo watakimbia tu upande wa pili ili kulindwa.
 
Africa itatuhusu tu... USA ana Africom Command Eritrea na Mali. America kusini pia itahusika. Russia ana influence Sana Latin America. Nchi nyingi ni pro Russia including Brazil.... Makombora mengi atayasogeza Bolivia miliman.
Ki ukweli usitegemee nchi hizi zitapigana alone. Itakuwa ni www 3. Expect China, Iran, North Korea to side with Russia. Wakati marekani itakuwa na washirika wake Chini ya muungano wa nchi za kujiahami Nato..
Takwimu zipo wazi, tofauti na nchi nyingine. Russian makombora yake mengi ni nuclear powered na sio conventional ... Kulingana na wingi wa nchi za Nato tegemea nuclear war kuanzia mwanzo wa show mpaka mwisho.
Kuna taarifa US martials wamekataa agenda ya kuweka no fly zone in Syria. Ajenda hii imependekezwa na Bi Hillary Clinton na John kerry Secretary of the state. Makamanda wanasema ili kuweka no fly zone in Syria you ought to shoot down Syrian & Russian jets. Means engaging in war with Russia. Hii ni kitu ambacho punguani ndie anaweza kufanya. Anasema Admiral Scott. Russia imejiandaa kwa muda mrefu kivita na ki saikojia kupambana na Nato. Ilijua wazi kuwa ipo siku USA na allies wake wataleta chokochoko za kuua uchumi wake.. Wengi tumekuwa tukijikita mazungumzo yetu kwa Islamic state caliphates tunaacha hoja ya msingi ya uchumi. Vita inayokuja sio ya dini au demokrasia, ni vita ya kiuchumi. Ujenzi wa Bomba la gesi ghafi toka Qatar kwenda Ujerumani kupitia Turkey na balkans state kama option ya gas ya Urusi kwenda kwa nchi za Ulaya magharibi. Russia anaona ni hujuma dhidi ya uchumi wake wa gesi, yeye na mshirika wake Iran wanapinga Bomba hilo kupita Syria. Wakati USA na washirika wake Germany, France, UK, Israel & Turkey wanataka Bomba lipite Syria ambapo ndio route rahisi ya kupeleka gesi.

Hapa hekima ya baba la hekima mfalme Selemani Inahitajika la sivyo dunia itashudia vita ya karne Muda sio mrefu. Aleppo ndio inatakuwa mpishi wa vita kuu ya tatu.
Nani kwa kudanganya Brazil ni Pro Russia??
Nani Kwa kwambia China itaside na Russia au itajihusisha na Hiyo vita??
 
Kweli kabisa.

Hasa nchi ambazo zipo karibu na Russia haziwezi kurisk kuwa karibu na Russia kuwa frontier wa kumalizwa wakati zinaangalia maslahi ya wananchi wake. Ndio maana zimeruhusu Russia kuweka basements zake. Member wengine wa NATO wapo Neutral. Na katika historia zilikuwa root moja na alliance ya Russia.

Japokuwa wakijitoa NATO vita vikianza watakuwa wame violet agreements hivyo watakimbia tu upande wa pili ili kulindwa.

Nyie mnakurupuka kupost kwa Uchambuzi wa ajabu ajabu,
 
Russia alikuja Syria kupigana kwa miezi michache tu ! lakini cha Ajabu takribani mwaka na siku kadhaa anashindwa kuja na Mbinu ya kumaliza vita isiyojulikana itaisha lini ambayo akiendelea kuwa kichwa ngumu itamgharimu mabilioni ya dola na kushindwa kuiendesha, hapo ndio utajua Russia sio mjinga kama hizo propaganda za WW3.
Russia anachoumiza dunia ni silaha za Nyuklia ila sio powerful kama mnavomjadili
 
Russia alikuja Syria kupigana kwa miezi michache tu ! lakini cha Ajabu takribani mwaka na siku kadhaa anashindwa kuja na Mbinu ya kumaliza vita isiyojulikana itaisha lini ambayo akiendelea kuwa kichwa ngumu itamgharimu mabilioni ya dola na kushindwa kuiendesha, hapo ndio utajua Russia sio mjinga kama hizo propaganda za WW3.
Russia anachoumiza dunia ni silaha za Nyuklia ila sio powerful kama mnavomjadili
Hivi unadhani Russia hana mbinu za kivita au sio powerful kama marekani. Ila ni hzo nuclear alizonazo ndo zinamtia kiburi. La hasha, kama unaijua history vizuri basi ujajua kwa nn america na vibaraka wake/NATO wanamuogopa. Jamaa yupo vizuri sana kwenye battle. .
 
Nani kwa kudanganya Brazil ni Pro Russia??
Nani Kwa kwambia China itaside na Russia au itajihusisha na Hiyo vita??
Ukitaka kubishana utashinda..... China ni mshirika mkuu wa Urusi. Military technology ya China ni duplication ya Urusi... Mpaka unaiuzia nchi technology ujue ni mshirika wako wa karibu ..
Kwa Brazil hili lipo uchi, fatilia vizur historia ya South America. Nchi nyingi za Latin America zili side na Russia kama kinga dhidi ya USA. Ukimaliza hapo Angalia nchi za BRICS.
 
Binafsi nataka Russia ambangue vilivyo USA maana USA ana maringo na ubabe sana.
Ila kwa jicho la mbali ni dhahiri kabisa vita ni hela kama huna hela imekula kwako ivo.
Ni kweli uchumi wa Urusi uko chini na hiki ndio kitakachowamaliza pia mrusi hana marafiki wa kumsapoti, na ni wachache sana wanaomuunga mkono kulinganisha marekani anae saidiwa na nchi kibao na japo kua yeye ni super power hilo halina ubishi, NATO nzima iko upande wake! haki ya Mungu mrussi keshashindwa.

Ila pamoja na hesa kuwa ni jambo muhimu kwenye vita AKILI NA TECHNIQUES ni muhimu, kisilaha msuri yupo vizuri hasa nyuklia na yale makitu ya kutuma uko angani. sasa kwa kuyatumia hayo naona anaweza kutondosha hapo nchi za nato aifanye majivu at the same time aipimie marekani aifutilie mbali ila kwa kutumia mbinu za hali ya juu, vinginevyo lazima marekani ashinde na hapa ndio tutampata mtawala ya hii dunia yani ile ishu ya serekali moja, dini moja na kushea tamaduni moja itawasili ghafla hapa duniani.

Nawaombea kwa Mungu urusi hata kama itashindwa imchepe ipasavyo USA.
Kisa cha Daud na Golieth
 
Kweli kabisa.

Hasa nchi ambazo zipo karibu na Russia haziwezi kurisk kuwa karibu na Russia kuwa frontier wa kumalizwa wakati zinaangalia maslahi ya wananchi wake. Ndio maana zimeruhusu Russia kuweka basements zake. Member wengine wa NATO wapo Neutral. Na katika historia zilikuwa root moja na alliance ya Russia.

Japokuwa wakijitoa NATO vita vikianza watakuwa wame violet agreements hivyo watakimbia tu upande wa pili ili kulindwa.
Umeonaeeeeee, kama hujakosea vile tena Nchi zingine kama Ujerumani na Waingereza wananchi wao hawataki hata kusikia kuhusu vita.

Kwa hiyo usije kushangaa Nchi wanachama wa NATO wengine wakagoma kuingizwa mkenge na Marekani.

Sababu Sera za marekani Kuhusu mambo ya nje ni tofauti sana na hao washirika wake Wa NATO. Wengi wamejikita ktk kuimarisha uchumi Wa Nchi zao kuliko kufikiria vita, sababu wanajua madhara yake watakayo ipata.
 
Nani kwa kudanganya Brazil ni Pro Russia??
Nani Kwa kwambia China itaside na Russia au itajihusisha na Hiyo vita??
Ukitaka kujua tuu kuwa Brazil no Pro Russia.....

Kama unaelewa maana ya BRICS hapo ndio wa ubishi, na istoshe wengine wa wanataka kujiunga hapo.....
 
No. Alisema vita ya 3 itakuwa ya neclear, ila ya nne ikitokea ndio itakuwa ya fimbo na mawe. By Albert Eistein.
akimaanisha ww3 itateketeza kizazi chote na sayansi yao yote na dunia atarudi nyuma tena kwenye zile zama za mawe, watakaobaki hawatakuwa na silaha kubwa na hatari zaidi ya mawe na fimbo tu.
 
Sawa wewe labda ni Mrusi sikatai unaijua sana au ni recycled communist mired in communism hangover! BUT truth be said, unless Putin is a kamikaze (Japanese suicide pilots); he can not and has no capacity to take on the world as it is today, short of launching an unwinnable nuclear war! (Ronald Reagan); utasubiri sana
Kama ukitaka kuwa fair dunia nzima hasa ya wanyonge isimame nyumna ya mrusi. Huyu bwana mkubwa ni chimbuko la maovu mengi kuanzia Mashariki ya kati, amerika ya kusini na kaskazini, afrika. Yuko nyuma ya migogoro ya wayahudi na waarabu ambacho ndicho hasa kiini halisi cha ugaidi unaotusumbua hivi sasa. Kusema ukweli.... we acha tu, hata kule marekani kwenyewe hakuna raha, wamarekani wengi wanaishi kama wakimbizi huku mabwanyenye wachache saaaana wakihodhi kila kitu. Wamarekani wa kawaida kama mimi wanasota sana ndani ya nchi yao wenyewe, wengi wanalazimika kufanyakazi kwa masaa 18 kwa siku, wengine wanalazimika kuishi kwa njia ya ushoga (unaolewa hata kama wewe ni mwanaume) ili upate mahali pa kulala, kula, kutibiwa na mahitaji mengine. Asiyefanyakazi na asile kwelikweli. Masikini hawapewi elimu ili waendelee kuwa cheep labour, na kweli wengi hawakusoma, kama akitaka ajinasue lazima afanye sanaa ya kiukweli sio kama hii ya akina nanihii hapa kwetu wanaoimba kwa kubana pua na uso kuonekana kama wanang'olewa kucha zao kwa kileo. Yaani kule ni fanya saa au acha kabisa (all or none) hakuna half way.
 
Back
Top Bottom