Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Huwa najaribu kufanya ubunifu/kutengeneza kinga ya nuclear bomb. Wataalamu wa Nuclear Physics mpoo..
 
Anajua kiwa wakikombia Allepo vita kashindwa mmarekan hapo
Haswaaaaa ndio maaana alimsihi Putin wakatishe mashambili ili awapitishie siraha waasi kwa kutumia magari ya misaada.kisha akawafyatulia kombola wanajeshi wa Syria zaidi ya 61 Na kuleta visingizio kuwa in bahati mbaya.

Lakini mrusi alishtuka akaanza kushusha vipigo mpaka magari ya misaada Marekani ndio kiwewe kimezidi sasa
 
Ok Hivi Unajua Gharama za Siku Moja Russia inatumia? na bado kuna siku ngapi zimebakia hadi kumalizika hiyo vita unayodai mji mmoja tu umebakia? kumbuka Russia ilikuwa the same kule Afghanstan hadi akakimbia mwenyewe... Vita si lelemama au mchezo wa kuigiza... Kumbuka Tanzania tulihemeshwa Uchumi ukashuka maana miaka ile pesa yetu ilikuwa tofauti ndogo sana na dollar ya kimarekani
Unajifanya mchumi uchwara kuliko hao Russia wenyewe.

Pale hakuna cha gharama wala cha hasara
sababu wale ni washirika wakubwa sana na kuna mikataba wamewekeana ktk suala la ulinzi na kijeshi. Ndio maana usishangae kumuona Mrusi yupo pale.

Na ujue kuwa Urusi ina wananchi wengi sana kuliko huyo Mwenye uchumi mkubwa lakini kwake hajali zaidi ya kulinda maslahi yake.
 
Unajifanya mchumi uchwara kuliko hao Russia wenyewe.

Pale hakuna cha gharama wala cha hasara
sababu wale ni washirika wakubwa sana na kuna mikataba wamewekeana ktk suala la ulinzi na kijeshi. Ndio maana usishangae kumuona Mrusi yupo pale.

Na ujue kuwa Urusi ina wananchi wengi sana kuliko huyo Mwenye uchumi mkubwa lakini kwake hajali zaidi ya kulinda maslahi yake.
Karibu ulichoongea chote havina fact,

1. unasema najifanya mchumi uchwara kuliko Russia upo wrong sijifanyi ila vita ni automatic vinatia hasara na vikizidi lengo ulilojiwekea unaanza kutoa akiba yako... kuna makombora yalikuwa yanarushwa angani kutokea baharini yanapita juu ya anga la iran yanadondokea Syria nadhani walifanya twice ilaka kwao... wakaacha.

2.Hasara kama nilivyokuambia ukiplan vita unakuwa na bajeti yake so muda ukizidi unaanza kutoa silaha za akiba ndio hasara yake... same like Saudia kwa Yemen yaani ukiona mtu anaomba Mazungumzo ujue kesha zidiwa au hataki tena kuendelea kupata hasara. Sasa na Mmarekani kamstukia kamwambia no more mazungumzo endeleza kichapo umalize ugali wako...huku mboga imebakia mchuzi una chumvi nyingiiii😀😀😀😀

3.Urusi unaposema ina Wananchi wengi sana sijui umejisemea tu kama upo kijiweni sigimbi! Population ya Marekani ni zaidi ya million 320 na ushee na Russia ina Pupulation ya watu zaidi ya million 146 sijui ndio usichofahamu hicho na kama ulimaanisha idadi ya matajiri nchi hizo bado marekani yupo juu kwa ma billionaire tena wanalipa kodi sio Russia ni genge la Matajiri wakiongozwa na raisi wao

Marekani kulinda Maslai yake ipo kwenye Katiba yao na wanailinda katiba yao kwani ndio Jadi yao na kiongozi atakayeshindwa anajiuzulu tu anapisha mwingine... uzalendo..

Mkuu kusanya Nondo ndio uje i hope humu utajifunza Mengi sana ukishakubuhu kaongombee uongozi kwenye siasa utakuwa fit 2020
 
Weweeeee mbona Obama alikiri ktk kosa kubwa alilolifanya ni kumuua Gaddafi?
Hata kama Alikiri but tuliona Marekani akijitoa na kuipisha Nato japo naye ni Mwanachama.... ila Lawama zote kaangushiwa British...

Nadhani Marekani anajuta kujiondoa kwani alistahili yeye kumuua Gaddafi anyway labda zile jamaa zilifadhiliwa na Marekani so zikawa zinatumika kama Remote controller tu
 
Hata kama Alikiri but tuliona Marekani akijitoa na kuipisha Nato japo naye ni Mwanachama.... ila Lawama zote kaangushiwa British...

Nadhani Marekani anajuta kujiondoa kwani alistahili yeye kumuua Gaddafi anyway labda zile jamaa zilifadhiliwa na Marekani so zikawa zinatumika kama Remote controller tu
Kwahiyo unataka kusema Obama ni mwendawazimu kukiri hadharani kuwa anajutia sana kumuua Gaddafi?
Hivi jamani kwanini watu mnapenda kujitia wajuaji hata katika matamko yaliyotolewa na watu wengine?

Anyways...afadhali kidogo ktk mistari yako ya mwisho umekiri hilo.
 
Kwahiyo unataka kusema Obama ni mwendawazimu kukiri hadharani kuwa anajutia sana kumuua Gaddafi?
Hivi jamani kwanini watu mnapenda kujitia wajuaji hata katika matamko yaliyotolewa na watu wengine?

Anyways...afadhali kidogo ktk mistari yako ya mwisho umekiri hilo.
Siku uliposikia au kuona video ya Sadam uliona Askari wa Marekani au Obama Mwenyewe? wewe ndio unajitia Mjuaji... nadhani umechanganya Gaddafi na Osama pole Sana Hata Mimi Naweza kiri Hadharani nimetembea na wewe huku watu wanatambua sikufahamu na wala hatutakujakufahamiana pengine... usipokubali hili tuanze na evidance Pengine Obama nae Anatafuta Kick tu. Mimi vitu ambavyo naviandika huwa sipendi kubahatisha
 

Putin is very straight and confident, na yupo muwazi sana,anachotaka yeye ni ile balance of power ambayo ilikuwepo zamani iendelee kuwepo ili Marekani asijifanye yeye ndo polisi wa dunia na kunyanyasa watu,Nimependa alivyowaambia hao vibaka wa Marekani kuwa anajifanya hajui kinachoendelea ila Anajua kila kitu na amekuwa akijipanga toka mwanzoni mwa miaka ya 2000,na uchumi wake upo vizuri....Mimi ntatumia hata mawe na ntakuwa upande wa Urusi.
 

Ni Worning au analialia Putin sikutambua kama muoga hivyo dah... Nilikuwa najua bonge la Ndava kumbe anatetemeka Mmarekani anavyojiimarisha Ulaya japo anazionya nchi hizo zilizowekewa mitambo ya kurushia makombora haswa Romania anadai anajua kwa sasa wanajaza makombora kwenye mitambo hiyo ila hajui kama hayo makombora ni ya nucler au lah ila anawasi wasi mkuu ni nuclear anadai anajisikia yupo kwenye hatari ya kuingia kaburini mmarekani anavyojiimarisha wakati walikubaliana waache kutengeneza silaha kali wao walikubali kwa kuwa walikuwa na hali mbaya kiuchumi na kutengeneza ni pesa nyingi sana wakaona kwanini wapoteze pesa... japo waliona watumie njia mbadala maana viwanda vya silaha vilikufa baada ya kuvunjika kwa ussr na hadi sasa hamna anayeamini wamerejea juu kisilaha na usuper power japo analia lia ati Obama sio...
mmarekani alikubali kusitisha kutengeneza silaha kali kiunafiki lakini anajua kuwa bado wanaendelea kutengeneza
 
Putin is very straight and confident, na yupo muwazi sana,anachotaka yeye ni ile balance of power ambayo ilikuwepo zamani iendelee kuwepo ili Marekani asijifanye yeye ndo polisi wa dunia na kunyanyasa watu,Nimependa alivyowaambia hao vibaka wa Marekani kuwa anajifanya hajui kinachoendelea ila Anajua kila kitu na amekuwa akijipanga toka mwanzoni mwa miaka ya 2000,na uchumi wake upo vizuri....Mimi ntatumia hata mawe na ntakuwa upande wa Urusi.
Mkuuu mi ntatumiaa hata mchanga mawe yakiisha
 
Back
Top Bottom