Mshana Jr
Platinum Member
- Aug 19, 2012
- 375,659
- 870,344
Hujanielewahata inuke mkuu inaliwa. k hainuniwi mkuu
Hujanielewahata inuke mkuu inaliwa. k hainuniwi mkuu
Mkuu naona ID yako imenichanganya nikadhani na wewe unaeza ingia kwenye listi ila siyo mambo kunitusi mkuu.NAONA 0713 YAKO INAKUWASHA UJE GHETO KWANGU WALA SI MBALI UKITOKEA UBUNGO AMA POSTA
hahaha sheedahMkuu utatupeperushia ndege wetu humu,wengine tushaanza kuchombeza umu.
Swali la idadi tuiachie mioyo ijibu ndani kwa ndani
ongeraDuuuu m nakumbuka mala ya mwisho ilikuwa 2011 nilikuwa na watano tuu ila wale wakuhit and run cikumbuki n wangapi bt now nimeoa aisee
[emoji1] [emoji1] [emoji28]ha ha ha
ni ujana tu mkuu, umri unatusumbua tu, mtusamehe kwa kweli.
Sio sisi ni umri.
Ukweli mtupu.na ndiomana waafrika tunaongoza kwa kuwaza ngono na si maendeleo.
mweshimiwa mbona unakacha swami kiaina? [emoji28] [emoji28]Ohhhpppsssss....
Basi hongera sana
Binafsi nampongeza na Mungu aendelee kumlinda kwenye huo msimamo wakeTeh, jiulize miaka 12 iliyopita umezijua ngapi, then njoo tusemezane teh, teh!! Sio rahisi kwa kizazi hiki, jamaa anastahili pongezi.
Mkuu umenikumbusha mwaka 2011 maeneo fulani hapa mjini Daslam jamaa yangu alichukua manzi mmoja hivi bingwa sana wa kuuza nyapu town katika kupeana utamu nilishangaa manzi anatoa confession kuwa tangu azaliwe hajawahi kupewa mambo matamu kama yale.Kwi kwi kwi kwi lol! Umenikumbusha ule uzi wa mwenzetu aliyetokea kumpenda CD. Machangudoa nao ni wanawake na wengine huweza kuwashawishi waache biashara zao ili wafunge pingu za milele.
Tena pongezi haswaaa maana mie huu mwaka unaishia nahisi nimeonja watu kama 7 hivi...Hongera zake sana.... Hapo nilikua namtega Eli79 nione ila bahati nzuri amenasuka
Pole sana honey faith...Jikaze u stick na mmoja asee, Jitahidi sana.Tena pongezi haswaaa maana mie huu mwaka unaishia nahisi nimeonja watu kama 7 hivi...
Najifunza kuwaachia vijana uwanja wao wa kujidai [emoji5] [emoji5]mweshimiwa mbona unakacha swami kiaina? [emoji28] [emoji28]
Nimejipima hapa kwenye huu uzi nikajihisi mtakatifu sana...Cha mtoto kabisa hao watu wana 1000+ na wanakimbilia 2000 (sio mimi)yani hao mpaka wananuka K
haa haa ni kweli mzee mwenzangu hii ni time ya vijana atiNajifunza kuwaachia vijana uwanja wao wa kujidai [emoji5] [emoji5]
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Nimejipima hapa kwenye huu uzi nikajihisi mtakatifu sana...
God have mercy on us...
hahaha...ntakutafutaUNITAFTE KWA MUDA WAKO ILI UJUE MENGI USIYOYAJUA