mtoto wa maskini
JF-Expert Member
- Jun 28, 2013
- 1,152
- 638
Kwenye mahusiano mmoja tu ila hit and run hawana idadi aisee
Mkeo kakudanganya alishakuwa na wangapi?NILISHTUKA SANA! Ilikuwa ni katika pitapita zangu ambapo nilifika katika kijiwe
kimoja nikakuta vijana wamekaa wanaorodhesha kwenye daftari idadi ya mabinti
ambao wamekutana nao kimwili kwa mwaka mzima, huo ulikuwa ni mwisho wa
mwaka 2013,
Mshindi wao alikuwa ametembea na idadi ya wanawake 107(mia moja na saba)
Wapo waliokuwa na 90... 80.... na nakumbuka wa mwisho alikuwa na kumi na kitu.
Binafsi nimewahi kuwa na mabinti wawili tu, na huyu mke wangu ni wa tatu, mpaka
sasa ni mwaka wa 12 wa ndoa yangu,Sijawahi kutoka nje, narudia tena sijawahi
kutoka nje ya ndoa, najisikia furaha sana na natamani wale wawili wasingekuwepo
kwenye historia yangu kwani wamenitia Doa.
Rafiki yangu mwana JF, umewahi kuwa na wangapi? na unao wangapi mpaka sasa?
Unajisikiaje kwa idadi hiyo?
EhehhehehehhNimewahi kuwa na mpenzi mmoja tu.
Ehehhehehehh
Kwani huu uzi unaongelea uchumi???hebu nipisheee huko NgabuNa wewe unacheka nini?
Halafu unajua nini kuhusu uchumi wewe?
Tupishe wachumi tukate ishu.
Kwani huu uzi unaongelea uchumi???hebu nipisheee huko Ngabu
ahahah!!😀😀😀 mkuu nenda tu ukaulizeSiku hizi wahaya wanakopesha?
Sawa mkuun ishatosha inabidi uoe sasaSecondary,chuo na makazini hapo bado wale maduu wa kitaa
Honey huo usafiri ni wa kwako kweli? haki ya nani umejaaliwa.Sikumbuki idadi ila kwa haraka haraka naweza kujaza noah
ahahah!!😀😀😀 mkuu nenda tu ukaulize
Ngoja nikuitie bikira mwenzako https://www.jamiiforums.com/members/stunter.344192/ muongee vizurime bado bikra mkuu
Hujawahi kutoka nje!NILISHTUKA SANA! Ilikuwa ni katika pitapita zangu ambapo nilifika katika kijiwe
kimoja nikakuta vijana wamekaa wanaorodhesha kwenye daftari idadi ya mabinti
ambao wamekutana nao kimwili kwa mwaka mzima, huo ulikuwa ni mwisho wa
mwaka 2013,
Mshindi wao alikuwa ametembea na idadi ya wanawake 107(mia moja na saba)
Wapo waliokuwa na 90... 80.... na nakumbuka wa mwisho alikuwa na kumi na kitu.
Binafsi nimewahi kuwa na mabinti wawili tu, na huyu mke wangu ni wa tatu, mpaka
sasa ni mwaka wa 12 wa ndoa yangu,Sijawahi kutoka nje, narudia tena sijawahi
kutoka nje ya ndoa, najisikia furaha sana na natamani wale wawili wasingekuwepo
kwenye historia yangu kwani wamenitia Doa.
Rafiki yangu mwana JF, umewahi kuwa na wangapi? na unao wangapi mpaka sasa?
Unajisikiaje kwa idadi hiyo?
Aibu yao mimi bado sjafungua zipuHeeeee watu mna vituko humu ndani..... kumbe mkitembea mbele za wanawake mko
uchi kabisa maana kila mwanamke anakujua yule mrf huyu mfp haaaaaaa.
Usafiri gani?Honey huo usafiri ni wa kwako kweli? haki ya nani umejaaliwa.
i mean hiyo miguuUsafiri gani?
Aaaah na hapo nilikuwa bado mdogo ya sasa hivi ni hatari....[emoji6]i mean hiyo miguu