Mtabora
Member
- Jul 16, 2016
- 39
- 18
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]Heeeee watu mna vituko humu ndani..... kumbe mkitembea mbele za wanawake mko
uchi kabisa maana kila mwanamke anakujua yule mrf huyu mfp haaaaaaa.
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]Heeeee watu mna vituko humu ndani..... kumbe mkitembea mbele za wanawake mko
uchi kabisa maana kila mwanamke anakujua yule mrf huyu mfp haaaaaaa.
U can't be seriousMbona Mimi Nina 120 speed ya gari na isitoshe nawapa tamuu [emoji8] [emoji23] [emoji23] [emoji126] [emoji108]
😛😛😛😛😛ha ha ha
ni ujana tu mkuu, umri unatusumbua tu, mtusamehe kwa kweli.
Sio sisi ni umri.
UNATAKA UJUE EEEEENHEE?ILA nini.....?????
Kwa kuwa ame declare IPO basi itakuwepo tuHiyo moja unauhakika ipo mkuu.
Ni kweli mkuu, nimekuwa nikisafiri na wenzangu wenye wake zao katika mikoa mbalimbaliMiaka 12 bila kutoka nje ya ndoa, hongera sana. Wewe ni mfano wa kuigwa na vijana.
Inahitaji uvumilivu, kujitoa, kupendana na kuvumiliana sana kufikia hatua uliyofikia. 12yrs ain't a joke kiongozi, yani unaijua papuchi moja tu miaka yote hiyo?
labda ya ubongome bado bikra mkuu
kwa hali hii nitagonga sana wanawakeNi kweli mkuu, nimekuwa nikisafiri na wenzangu wenye wake zao katika mikoa mbalimbali
huko kote nimeona wakiwa na wengine lakini binafsi bado sijashawishika.
ndio......UNATAKA UJUE EEEEENHEE?
hahahaaaaaa..huamini au??labda ya ubongo
Teh, jiulize miaka 12 iliyopita umezijua ngapi, then njoo tusemezane teh, teh!! Sio rahisi kwa kizazi hiki, jamaa anastahili pongezi.Ni ajabu kuijua papuchi moja kwa miaka yote hiyo ee?
siamini ila kama hi bikra ya tigo nitaamini.hahahaaaaaa..huamini au??
Hongera sana mkuu, wewe ni mfano mzuri wa kuigwa.. Hongera sana.NILISHTUKA SANA! Ilikuwa ni katika pitapita zangu ambapo nilifika katika kijiwe
kimoja nikakuta vijana wamekaa wanaorodhesha kwenye daftari idadi ya mabinti
ambao wamekutana nao kimwili kwa mwaka mzima, huo ulikuwa ni mwisho wa
mwaka 2013,
Mshindi wao alikuwa ametembea na idadi ya wanawake 107(mia moja na saba)
Wapo waliokuwa na 90... 80.... na nakumbuka wa mwisho alikuwa na kumi na kitu.
Binafsi nimewahi kuwa na mabinti wawili tu, na huyu mke wangu ni wa tatu, mpaka
sasa ni mwaka wa 12 wa ndoa yangu,Sijawahi kutoka nje, narudia tena sijawahi
kutoka nje ya ndoa, najisikia furaha sana na natamani wale wawili wasingekuwepo
kwenye historia yangu kwani wamenitia Doa.
Rafiki yangu mwana JF, umewahi kuwa na wangapi? na unao wangapi mpaka sasa?
Unajisikiaje kwa idadi hiyo?
Valentina, kwa hali ilivyo kwa wanaume wengi ambao wanaishi kimkumbo mkumbo, hii ni hali ya kipekee.. Kaka yetu GAZETI anastahili hongera.Ni ajabu kuijua papuchi moja kwa miaka yote hiyo ee?
Na wewe pia nakupongeza, japo hujanisimulia. Hongera sana.Hongera sana kiongozi GAZETI, Mungu atazidi kuibariki nyumba yako kwa uaminifu unaoonyesha.
kaa nakutokuamini kwako..siamini ila kama hi bikra ya tigo nitaamini.