Umewahi kuwa na wapenzi wangapi, unao wangapi na unajisikiaje?

Umewahi kuwa na wapenzi wangapi, unao wangapi na unajisikiaje?

Kwa nini umeguna?

Na kwa nini umewaita hao?

Unadhani hao ni wapenzi wangu au?

Na mpenzi maana yake nini ?
Nimejikuta tu nimeguna

Nimewaita waone usa baby ana mpenzi mmoja tu

Hawawezi kuwa wapenzi wako
 
Nimejikuta tu nimeguna

Nimewaita waone usa baby ana mpenzi mmoja tu

Hawawezi kuwa wapenzi wako
Kwa nini umewaita wao tu?

Kasie mbona hujamuita?

Afrodenzi naye hujamuita.

Halima Msasambuaji hujamuita.

Heart hujamuita.

Hmmmm.....[emoji3]
 
Kwa nini umewaita wao tu?

Kasie mbona hujamuita?

Afrodenzi naye hujamuita.

Halima Msasambuaji hujamuita.

Heart hujamuita.

Hmmmm.....[emoji3]
Unaona sasa mtu muhimu @Kasie nimemsahau

Si unajua binadamu tunapitiwa

Hao wengine sijawahi kukutana nao ukiwa nao chemba

[emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
Humu kuna jamaa pia aliwahi kuandika yeye ni mtu wa viwili tu na hajawahi kwenda zaidi ya viwili. Akawa kaenda Mbeya kikazi na kwa ajili na ilikuwa msimu wa baridi basi usiku mmoja akaamua kujichukulia blanket chapa mtu al maarufu kwa jina la changu doa.

Jamaa akajirusha kwa mara ya kwanza kuliko alivyowahi kujirusha tangu aijue papuchi. Aliandika kwamba yule CD alikuwa na ngozi nyororo kama ya mtoto mchanga na jamaa hakutumia chochote ili kuongeza nguvu za dushe lake.

Siku ya pili alienda kumtafuta tena yule CD hakumuona na akaamua kutogusa CD mwingine mpaka anarudi kituo chake cha kazi.

Njemba kama hii kwa kunogewa na papuchi ya CD si ajabu ingeweza kumbeba na kutangaza ndoa kama CD angekuwa tayari kubwaga manyanga.

Mkuu umenikumbusha mwaka 2011 maeneo fulani hapa mjini Daslam jamaa yangu alichukua manzi mmoja hivi bingwa sana wa kuuza nyapu town katika kupeana utamu nilishangaa manzi anatoa confession kuwa tangu azaliwe hajawahi kupewa mambo matamu kama yale.

Hakika hata bei waliyokuwa wameelewana na jamaa nilishangaa anachukua nusu na jamaa yangu nusu kisa tu amepewa utamu Usio na kifani.
 
Back
Top Bottom