joshydama
JF-Expert Member
- May 10, 2016
- 4,623
- 5,053
Nashukuru sana.nadhani ushaelewa point yangu sasa
Unajua kuelezea vizuri sana.
Bila shaka utakuwa ni mwalimu.
Nashukuru sana.nadhani ushaelewa point yangu sasa
hakuna namna,endelea kurekebisha tu Mzee wa kurekebishaDuh, kaka hata mimi Idadi siikumbuki na kwa sasa ambao ninao Rasmi baada ya kuacha safari
za kwenye madanguro wanafika 9 tatizo ninataka kuoa, na hao wote wameniganda kwa matarajio
ya ndoa sijajua bado yupi nimchukue.
Tatizo kubwa la Watanzania ni Ujinga wa KihalaikiHivi kutembea na wanawake wote hao mmepata faida gani?
MMMMMMMMH! UJUE NAKUCHUNGULIAGA SANAhahahaaaa..itakua nimejisahau
[emoji120] [emoji120]very good
aaah wapi..!!MMMMMMMMH! UJUE NAKUCHUNGULIAGA SANA
WE KATAA TU ILA .....aaah wapi..!!
najua utasema mmoja ila naomba useme kweli umewahi unganisha vikojoleo na watu wangapi?aaah wapi..!!
me bado bikra mkuunajua utasema mmoja ila naomba useme kweli umewahi unganisha vikojoleo na watu wangapi?
ILA nini.....?????WE KATAA TU ILA .....
utakuwa mlaji papuchi za mabaa medi,wahaya,changudoa,vyangudoa,virukanjia n.ksabini wachache hivyo mwenzio zaidi ya 150 na nna miaka 30 na nnaendelea kuwaburuza hapa nna ahad kama wa 5 hivi nawaza niende wapi aloooo
utakuwa mlaji papuchi za mabaa medi,wahaya,changudoa,vyangudoa,virukanjia n.k
Ni ajabu kuijua papuchi moja kwa miaka yote hiyo ee?Miaka 12 bila kutoka nje ya ndoa, hongera sana. Wewe ni mfano wa kuigwa na vijana.
Inahitaji uvumilivu, kujitoa, kupendana na kuvumiliana sana kufikia hatua uliyofikia. 12yrs ain't a joke kiongozi, yani unaijua papuchi moja tu miaka yote hiyo?
na ndiomana waafrika tunaongoza kwa kuwaza ngono na si maendeleo.Tatizo kubwa la Watanzania ni Ujinga wa Kihalaiki