Honey Faith
JF-Expert Member
- Aug 21, 2013
- 15,782
- 11,840
Kumbe unao wengi eeeh?Si unaweza kujaza nyehunge eeeh??[emoji6]Hata Cupcake hukumtaja[emoji3]
Kumbe unao wengi eeeh?Si unaweza kujaza nyehunge eeeh??[emoji6]Hata Cupcake hukumtaja[emoji3]
Hata we mwenyewe umesahau kujitaja..Kumbe unao wengi eeeh?Si unaweza kujaza nyehunge eeeh??[emoji6]
Hata usinisingizie mie wewe taja tu watu wakoHata we mwenyewe umesahau kujitaja..
Honey Faith....Miss Natafuta....Natalia....Bi Senti 50....Kinyau...Hata usinisingizie mie wewe taja tu watu wako
Usinitafutie kesi mie usije fanya nikarudishwa ushirombo na uzee huuHata usinisingizie mie wewe taja tu watu wako
umepiga wangapiNimewahi kuwa na mpenzi mmoja tu.
Sijawahi kupiga mwanamke mimi.umepiga wangapi
teh teh endelea kujifanya dunder headSijawahi kupiga mwanamke mimi.
ooooooookey! waiting for your ....hahaha...ntakutafuta
nimekueleza ukweli hutaki kuelewa..bora ningekudanganya Tu yaisheumeshindwa kusema ukweli hapa sasa huko kwenye mazingira halisi si ndo wengi umewapoteza msituni kabisa
na ananiona kweli..Mungu anakuona [emoji276]
endelea kusubiri..ooooooookey! waiting for your ....
Asante mtani wangu, nawe piaHongera sana mtani!!
Daah.. Nimekosa cha kusema...Hahahaahaha kuna wakunipa mafuta ya bajaj yangu,kunilipia nyumba,kunilipia umeme na dstv,wa kuninunulia high heels so nashindwa kupunguza idadi....lol
I know!Hahahaha tunatoa tu stress ndugu yangu dont take it serious