KakaJambazi
JF-Expert Member
- Jun 5, 2009
- 18,830
- 12,318
Nikimpata squatter naoa.
Hahahahahah,aisee ,yaan hata mim kinachonifanya nimgande huyu dem ni hko,yaan ana moto balaaa,kwenye yale mambo anatia hamasa hatar, af ana rang ya mtume sasaNikimpata squatter naoa.
Unakutana jangwa?Nikimpata squatter naoa.
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]...Unakutana jangwa?
Tukutane Resty Park kesho nikupe ofa ya kuku chomaSingle mama sibebi hata kwa dawa
Mkuu inaonekana uliingia kwa Single Parent kumchuna (Mariooo a.k.a Msingi kiuno). Hayo ndo matokeo yake. Tafuta pesa yakoDah.. Hao ni balaa.... Siku ya kwanza akanipa majukumu ya ubaba..... Nikakubali... Siku ya Tatu akaniambia ninyamaze anaongea na mzazi mwenzie... Siku ya nne nikampiga chini... Sitaki ujinga mimi[emoji13] [emoji13]
Kweli hallo kuna single maza nilikuwa namkamua akataka kuzaa na mimi kipindi hicho mimi nipo tempo tu baada ya kumaliza chuo, nikamwambia mimi sina huo mpango kwa sasa akang'ang'ania kweli kweli kipindi hicho tupo room, nikamuonya mapema ukipata mimba hiyo haiinihusu tukakubaliana kabisa kama mkataba maana yeye madai yake ni kwamba anataka akapime kansa ya kizazi hivyo inabidi kizazi kiwe karibu na ili kiwe karibu inabidi abebe mimba.sometimes mnajisababishia wenyewe mtu unamtegeshea mimba maksud kumbe wengne hawana mipango ya watt mida hio anakukimbia unabaki kujilaumu
Sent using Jamii Forums mobile app
hahahaa lasivyo lazima utakufa kwa pressure tu ..maana viporo lazima vipashwe sana tyuHaina shida kudate na singo mazaz iwapo tu utakua na uhakika 100% kua baba wa mtoto amekufa au amepata ulemavu mkubwa.
hahaaa ben10 unalalamikaKina Baba mnatia mimmbA kisha mnatoka nduki mnatuachia misala kina MARIOOO
Yaani ume hit penyewe!! Mwenye hoja nzito amjibu everhurt!! Kuna watu wana stereo type kuhusu single parents!! Wengine hata maana sahihi ya hilo neno hawajui!! Nimeipenda hoja yako!!Wengi humu wamelelewa na hao wanaowaita 'single mothers' baada ya kutelekezwa na baba zao, ajabu leo mmejua kunyoa ndevu ndio mwaja kuwasema humu, sasa sijui kwenye malezi yako ulikua unamuona huyo single mum akifanya mambo ya upuuzi,
Au kwenye ukuaji wako ulimuona baba yako akija kulala hapo kwenu na kuondoka?
Au single mothers wa kipindi hiki ni tofauti na wa kipindi kile?