Ukitaka ku-enjoy maisha ya ndoa oa single mother

Ukitaka ku-enjoy maisha ya ndoa oa single mother

Mimi naona wako poa tu kama ukiwa kipendacho roho, utaona mambo yanaenda mororo na mapenzi moto moto
 
Haina shida kudate na singo mazaz iwapo tu utakua na uhakika 100% kua baba wa mtoto amekufa au amepata ulemavu mkubwa.
Hapa uhakika msela awe amekufa. Otherwise andika maumivu. I have experience on this.
 
Wakuu,

Mimi sijaoa, nina msichana tuu ambae nam consider kama njia kuu, ila pia nina mchepuko ambao umenipita miaka ka7 hivi.

Huyu ni mdada ambae ni singo maza, ni mzuri hatari, kiufupi amenidatisha, yaani kwanza anajua kupika balaa, na kuhusu kupata mchezo yaani hadi nakimbia mwenyewe, she is a squirter too, hahah, yaani hua naenjoy kinoma.

Tatzo lililopo ni 1 tuu, huyu dada ana majukumu mengi sana na mwanae, yaani mimi hata mtoto wa kusingiziwa sina ila hayo majukumu nayobebeshwa daah, bday mimi, shopping ndogondogo za vitu muhimu vya mtoto mimi.

Vidate vingi bibie anakuja na mwanae kwakweli sitaki kusema sipendi hili jambo ila najiona kama siko comfortable nalo, mara nyingi baada ya events kama hzo nilizotaja zinapotokea hua nakua nachukia, halafu na yeye ameshtukia ila naona hajali wala nini, sasa sijui nifanyaje kwakweli nina wakati mgumu kweli.
 
Hahahahaahah nimeishia kucheka tu, muache ukose kupikiwa vizuri na kupewa mambo, kwanini akujari while ana maisha yake mengine na mwanae, she is only using you... mtumie tu na wewe usimpende mazima, utakuja kulia sanaa.
 
Wewe umempenda mama mtu tena unasema ni squiter hudumia tu mzee la sivyo ukimbie.

Ndiye yule mtoto wake anakusumbua kwenye kwichkwich?
Ahh hapana, hahahah,[emoji23][emoji23]
 
Hahahahaahah nimeishia kucheka tu, muache ukose kupikiwa vizuri na kupewa mambo, kwanini akujari while ana maisha yake mengine na mwanae, she is only using you... mtumie tu na wewe usimpende mazima, utakuja kulia sanaa.
Ahh ,huyu nikwel ananitumia tuu,..[emoji36][emoji37]
 
Hahahaha ushapagawa na squirting...pole boss.
 
Ukipenda ua penda boga lake..! Mkuu dhambi hiyo braza kumnyanyapaa dogo hajui kitu..! Mwache usijemletea majuto bure kwa mara ya pili..
 
Back
Top Bottom