Ukitaka ku-enjoy maisha ya ndoa oa single mother

Ukitaka ku-enjoy maisha ya ndoa oa single mother

Wewe umempenda mama mtu tena unasema ni squiter hudumia tu mzee la sivyo ukimbie.

Ndiye yule mtoto wake anakusumbua kwenye kwichkwich?
Kakaah Yaani hapo umeona squiter kwa umakini
Alafu uachage kufukua makaburi
 
Hayo Majukumu nikawaida sio yakulalamika kwa mtu anaye date single mom,, kwanza ukitaka upewe mahaba grade 1 mpende mwanae! Vitu vingine ukiona kazidisha kama kutokea sana na mtoto kwenye vi date vya hapa na pale mkalishe mueleze maana sio lazima kila unaloliwaza wewe na yeye aliwaze,,
Ulikuwa unataka ukopeshwe Kwani mkuu gharamika bwanah
 
Hayo Majukumu nikawaida sio yakulalamika kwa mtu anaye date single mom,, kwanza ukitaka upewe mahaba grade 1 mpende mwanae! Vitu vingine ukiona kazidisha kama kutokea sana na mtoto kwenye vi date vya hapa na pale mkalishe mueleze maana sio lazima kila unaloliwaza wewe na yeye aliwaze,,
Ulikuwa unataka ukopeshwe Kwani mkuu gharamika bwanah
ni kweli mkuu..kuna mmoja namnunilia mwanae vizawadi vya hapa na pale..bidada kafurahi siku alinitunuku sikuamini..yaan nimemla nimetosheka analazimisha mboo isimame eti hajanitendea haki..sio kwa kukaliwa kule
 
Hayo Majukumu nikawaida sio yakulalamika kwa mtu anaye date single mom,, kwanza ukitaka upewe mahaba grade 1 mpende mwanae! Vitu vingine ukiona kazidisha kama kutokea sana na mtoto kwenye vi date vya hapa na pale mkalishe mueleze maana sio lazima kila unaloliwaza wewe na yeye aliwaze,,
Ulikuwa unataka ukopeshwe Kwani mkuu gharamika bwanah
Moja ya kosa linafanyika siku hizi ni Hili.
kulazimisha nipende watu wawili na niwahudumie wote.
Wengi Ndio Maana wanaendelea kuijaza dunia wakiwa mtaani
 
Kula mzigo unataka lakini kuhudumia hutaki, wewe utakuwa wa kijijini tu mkuu hakuna namna, wajibika kama mwanaume kama anakutimizia mahitaji yako kwa nn ww uone kero kwa hivyo vichache tu
 
Most of squiters wanakuwa sweetest. Naamini umbo na sweetness ndivyo unampendea ila tu kikwazo ni matumizi ya Mtoto wake.

Mwelezee ili aelewe. Mwambie hali ya kipato si nzuri sana kwahiyo akiona hujanunua mahitaji ya huyo mtoto asikulaumu sana. Pia awe anakuthamini nawe.
 
Hayo Majukumu nikawaida sio yakulalamika kwa mtu anaye date single mom,, kwanza ukitaka upewe mahaba grade 1 mpende mwanae! Vitu vingine ukiona kazidisha kama kutokea sana na mtoto kwenye vi date vya hapa na pale mkalishe mueleze maana sio lazima kila unaloliwaza wewe na yeye aliwaze,,
Ulikuwa unataka ukopeshwe Kwani mkuu gharamika bwanah
Sio rahis kama unavyofkiria,baba wa huyo dogo yupo na analife nzur tuu,sasa y majukum yake nibebeshwe mim
 
Wakuu,

Mimi sijaoa, nina msichana tuu ambae nam consider kama njia kuu, ila pia nina mchepuko ambao umenipita miaka ka7 hivi.

Huyu ni mdada ambae ni singo maza, ni mzuri hatari, kiufupi amenidatisha, yaani kwanza anajua kupika balaa, na kuhusu kupata mchezo yaani hadi nakimbia mwenyewe, she is a squirter too, hahah, yaani hua naenjoy kinoma.

Tatzo lililopo ni 1 tuu, huyu dada ana majukumu mengi sana na mwanae, yaani mimi hata mtoto wa kusingiziwa sina ila hayo majukumu nayobebeshwa daah, bday mimi, shopping ndogondogo za vitu muhimu vya mtoto mimi.

Vidate vingi bibie anakuja na mwanae kwakweli sitaki kusema sipendi hili jambo ila najiona kama siko comfortable nalo, mara nyingi baada ya events kama hzo nilizotaja zinapotokea hua nakua nachukia, halafu na yeye ameshtukia ila naona hajali wala nini, sasa sijui nifanyaje kwakweli nina wakati mgumu kweli.
Kuwa makini
 
Back
Top Bottom