Ukitaka ku-enjoy maisha ya ndoa oa single mother

Ukitaka ku-enjoy maisha ya ndoa oa single mother

Hivi nani anaesababisha watu kua single mothers kama sio nyinyi wanaume?!!!!...
Kumbukeni mna dada,mna mashangazi,mtazaa watoto wa kike..usilopenda ndgu yako afanyiwe usimfanyie mwana wa mwenzio!
Unakuta wanaosababisha ni wao wennyewe hadi wanaachwa, kutokana na kuonesha tabia mbovu kama vile kuwa na kiburi, tamaa na dharau. Kuna mdada niko nae na nampenda kweli na nahitaji awe wife lakini kutoka na hizo tabia hapo juu naweza mchinjia baharini muda si mrefu.
 
Hivi nani anaesababisha watu kua single mothers kama sio nyinyi wanaume?!!!!...
Kumbukeni mna dada,mna mashangazi,mtazaa watoto wa kike..usilopenda ndgu yako afanyiwe usimfanyie mwana wa mwenzio!
Hakika... Tell dem. Na wengine hapa wanachangia lkn wamelelewa na mama zao tu baba zao wanakwepa majukumu.
 
Unakuta wanaosababisha ni wao wennyewe hadi wanaachwa, kutokana na kuonesha tabia mbovu kama vile kuwa na kiburi, tamaa na dharau. Kuna mdada niko nae na nampenda kweli na nahitaji awe wife lakini kutoka na hizo tabia hapo juu naweza mchinjia baharini muda si mrefu.
Mwanamke anakudharau jua kwamba hajakupenda...mapenzi ni kitu kinalainisha sana nafsi hata mtu awe kiburi vpi..jiulizs dharau inatoka wapi kabla ya kulaumu.
 
Eti wababa hamuna shida [emoji2]
Who tell you?
Ukitaka kujua shida za wababa waulize wamama.
elewa vizuri
sjasema hawana shida!
ila huezi kulinganisha wanaume na shida za single mother
 
Unajidanganya labda umkute single mama ambae hajitambui kama wewe. Single mama tuko busy utatupata wapi Muda wote tunatafuta hela za kuspend na watoto wetu. Maybe unakutana na masingle mama Wanaolelewa na baba zao majumbani... Sio sisi tunavuja jasho kutafuta hela.
Dada sijui mama hata ukasirike huo ndo ukweli, nishadate na wanawake wengi type yenu tena sio hawa wa uswahilini wa bia na chips kuku!
 
Kwanin uende kwa single mother at first place??? Wakati kuna vifresh kibao, hii ndiyo inaitwa mkataa pema, yani uache vibinti ukachukue single mother, ukitendwa na kuumizwa kisaikolojia uje kulialia hapa, bora ukatendwe na kabint fresh utasema bahati mbaya tu. Hawa single mother ni hatari sana, weka mbali na akili yako, ila wanapenda hatariiii Unakuwa kama mkomboz wake

Yaani vibinti vinaweza vikawa vibaya mara mia!!!!!
 
Hivi nani anaesababisha watu kua single mothers kama sio nyinyi wanaume?!!!!...
Kumbukeni mna dada,mna mashangazi,mtazaa watoto wa kike..usilopenda ndgu yako afanyiwe usimfanyie mwana wa mwenzio!
Usiseme moja kwa moja cc tumechangia .unapaswa ufahamu .kua mpaka inafikia mwanaume anakuacha ujue na we una mapunguvu either
Mchafu,
Mvivu.
Unajikuta una kiburi kila kitu unajibishana na mwanaume wako
Ukifikia hatua hii lazima uachwe tuu hata km mzur kias gan
 
Dah.. Hao ni balaa.... Siku ya kwanza akanipa majukumu ya ubaba..... Nikakubali... Siku ya Tatu akaniambia ninyamaze anaongea na mzazi mwenzie... Siku ya nne nikampiga chini... Sitaki ujinga mimi[emoji13] [emoji13]
 
... uhusiano na Single Parents, watu hawa inabidi uwe na AKILI YA ZIADA ...

... jitahidi kumpenda kiasi (kinafiki) ili ufanikishe lengo lako....

** Mengine atajazia Miss Chagga maana ana uzoefu.


First off, Single parent can be a dad or a mom! Let's get that clear. Making the single mom feel like an enemy of the community is not okay.

Second, lengo lipi? Hit and run? Man!! Not cool!. Why play with someone's heart simply coz (s)he is a single parent? Not cool!

Third, there's single parents out there who have their act together.

Fourth, ushindwe kwote ndio uende ubahatishe kwa single parent? Hapa it's like someone who owns a bicycle trying to advice a range rover/ Jaguar owner on how to import cars... Kweli, jipange kama ni hivyo.

Fifth point? Nilimalizia kwa point ya tatu...
 
What do you mean? Kua single mom's wanatongoza wanaume au? Kitu kimoja ujue hakuna mwanamke mwenyewe akili Duniani kama single mama, kwanza anapitia changamoto nyingi, so anajifunza kutokana na changamoto hizo... Wengi wanaweka akili zao kwa watoto wao sio mambo ya kipuuzi kama mapenzi. Kifupi anaamini hakuna anaeweza kumlea mwanae kaka yeye mwenyewe... Am one of them. Siku nyingine fikiri kabla ya kuropoka.

Well, pardon my sarcasm. Siku nyingine nitanyoosha maelezo ili uelewe vyema nilichomaanisha kuropoka.
 
Kwanin uende kwa single mother at first place??? Wakati kuna vifresh kibao, hii ndiyo inaitwa mkataa pema, yani uache vibinti ukachukue single mother, ukitendwa na kuumizwa kisaikolojia uje kulialia hapa, bora ukatendwe na kabint fresh utasema bahati mbaya tu. Hawa single mother ni hatari sana, weka mbali na akili yako, ila wanapenda hatariiii Unakuwa kama mkomboz wake
Mkuu hao unaosema fresh unaweza kuta wametoa mimba zaidi ya tano, sasa u fresh unatoka wapi si bora huyo aliamua kuzaa anaonesha anajielewa
 
Back
Top Bottom