Ukitaka ku-enjoy maisha ya ndoa oa single mother

Ukitaka ku-enjoy maisha ya ndoa oa single mother

Kumekua na wimbi kubwa la ma single mother kwa miaka ya hivi karibun,kwa tafiti ndogo nliyoifanya nimegundua hawa viumbe ni majeur sana, wakorofi,vibur.Hivi mnadhan n mwanaume gan atakaependa kukaa na mwanamke mkorofi na mjuaji.Msipobadilika tutaendelea kuwatafuna tu mana hakuna namna,tumechoka sasa! Hivi masingle mom hua mnakwamaga wapi asee?
 
..
FB_IMG_1570313603949.jpeg
 
Kumekua na wimbi kubwa la ma single mother kwa miaka ya hivi karibun,kwa tafiti ndogo nliyoifanya nimegundua hawa viumbe ni majeur sana, wakorofi,vibur.Hivi mnadhan n mwanaume gan atakaependa kukaa na mwanamke mkorofi na mjuaji.Msipobadilika tutaendelea kuwatafuna tu mana hakuna namna,tumechoka sasa! Hivi masingle mom hua mnakwamaga wapi asee?
Wewe si mwanaume ni mvulana,ukipevuka na uwezo wako wa kufikiri utabadilika!
 
  • Thanks
Reactions: THT
Kwa asilimia kubwa ukiona mwanamke ana mtoto na hakuweza kuishi na mumewe kuna uwezekano mkubwa tabia yake haikumridhisha aliyempa ujauzito.Kwa sababu ingemridhisha angekuwa akiishi na aliyempa ujauzito.
Acheni ku-generalize watu aisee

Kuna wasela tunapiga mimba alafu uwezo wa kuhudumia mke hatuna tunachofanya ni kusepa, je hao nao unawasemeaje?

Kuna side mbili mke na mume lakini mke anaonekana ndiye mwenye makosa wakati wote, msifanye hivi wakuu ni kama mnawanyanyapaa hao wanawake. Mnatengeneza Social stigma.
Sio jambo zuri sana
 
Acheni ku-generalize watu aisee

Kuna wasela tunapiga mimba alafu uwezo wa kuhudumia mke hatuna tunachofanya ni kusepa, je hao nao unawasemeaje?

Kuna side mbili mke na mume lakini mke anaonekana ndiye mwenye makosa wakati wote, msifanye hivi wakuu ni kama mnawanyanyapaa hao wanawake. Mnatengeneza Social stigma.
Sio jambo zuri sana
Nakubaliana nawe mkuu,ila hata kama ni single kama anamwenendo mzuri lazima apate mtu...tofauti na hapo inaweza kuwa reject
 
Acheni ku-generalize watu aisee

Kuna wasela tunapiga mimba alafu uwezo wa kuhudumia mke hatuna tunachofanya ni kusepa, je hao nao unawasemeaje?

Kuna side mbili mke na mume lakini mke anaonekana ndiye mwenye makosa wakati wote, msifanye hivi wakuu ni kama mnawanyanyapaa hao wanawake. Mnatengeneza Social stigma.
Sio jambo zuri sana
Hua najiuliza sana,inakuaje mwanamke umkubali mwanaume asie na pesa? Unategemea nn? Bas tukubaliane kua hawa viumbe hawana..
 
Ukisema hvyo unakosea sana ,maana sio single momy wote walishindwa kuishi na baba mtoto/watoto wao bali katika kila mwanamke aliezaa na haishi na mzazi mwenzie pana sababu ya kumfanya asiishi nae hvyo msilaumu single moms wote wako hvyo mkuu.
Kwa asilimia kubwa ukiona mwanamke ana mtoto na hakuweza kuishi na mumewe kuna uwezekano mkubwa tabia yake haikumridhisha aliyempa ujauzito.Kwa sababu ingemridhisha angekuwa akiishi na aliyempa ujauzito.
 
  • Thanks
Reactions: THT
Kuna wengi wajinga Sana... Coz anajua kabisa mwanaume mwenye mke akizaa na wewe utaachwa na mtoto wako lkn utakuta anajitanua K mpka anazaa na mme wa mtu. Huyo u single mother wake unatokana na upumbavu wake... Halafu katoto kanateseka kwa kuwa BABA YAKE NA MAMA YAKE HAWANA AKILI, AKILIZAO ZIPO KWENYE NYUCHI ZAO.
 
nna demu wangu mmoja ivi yaani ni juudi zangu binafsi za kujitaidi ili asibebe Mimba laasivyo ataenda kua single mother mtaani uko, binafsi nilipenda ila ni mjeuri balaa nimepambana nae kumrekebisha maana pia alikiri kua ilo ni tatizo kwake lakini habadiliki solution pekee ni kumpiga chini, kipind iki cha mpito nampiga taratibu ila nimeshamwambia sina mpango nae na sababu pia ila naona anaitaka mimba akifikiri mimba ndio gia ya kumuoa. kila nikiona kebehi za masingle mama umu ndani najitaidi sana nisimpe mimba binti ambae sina mpango nae.
 
Back
Top Bottom