Ujasusi: Ni lazima uwaze mbele ya wakati

Ujasusi: Ni lazima uwaze mbele ya wakati

Acheni kumjaza hana ujasusi wowote ni ujanja ujanja tu wa hapa na pale na wala si kwamba wakimuhitaji wanamkosa!.
Watu kama hao jaribu kuwafatilieni wameshajua namna ya kuwalaghai watu na ndio maana wanaanzisha makanisa!, huko ndipo wanapopigia pesa hivyo ujanja ujanja wakujua ukweli plus fedha ndio maana mnawaona kama akili nyingi!. na kwasababu wanaufahamu ukweli na ndio maana wanakuwa na matendo fulani hivi maana wanajua hakuna kinachowafunga kidini!.

Pia ni watu mojawapo wanaokula na serikali pale inapobidi, na inaweza isiishie hapo wengine wanaweza kufanyiwa recruitment na vitengo vya kijasusi aidha ndani ama nje!, so inategemea na ushawishi wake na hao wanaomtaka wanataka nini kutoka kwake!.

Kuna yule mmoja naona yeye bado anakula mapande makubwamakubwa tena kwa usalama sana!, muda utasema huko mbeleni kama nayeye ni mbombongafu ama vipi!. ila hizi vitu muda mwengine huratibiwa maksudi so ni heri kukaa kimya angalia miruko yao baadae ndo utaelewa kwanini wanaruka!, bado mapema sana kuanza kumsemea huyo kiumbe kwenye hili ila pigo la mwisho ndo litatafsiri.
 
Acheni kumjaza hana ujasusi wowote ni ujanja ujanja tu wa hapa na pale na wala si kwamba wakimuhitaji wanamkosa!.
Watu kama hao jaribu kuwafatilieni wameshajua namna ya kuwalaghai watu na ndio maana wanaanzisha makanisa!, huko ndipo wanapopigia pesa hivyo ujanja ujanja wakujua ukweli plus fedha ndio maana mnawaona kama akili nyingi!. na kwasababu wanaufahamu ukweli na ndio maana wanakuwa na matendo fulani hivi maana wanajua hakuna kinachowafunga kidini!.

Pia ni watu mojawapo wanaokula na serikali pale inapobidi, na inaweza isiishie hapo wengine wanaweza kufanyiwa recruitment na vitengo vya kijasusi aidha ndani ama nje!, so inategemea na ushawishi wake na hao wanaomtaka wanataka nini kutoka kwake!.

Kuna yule mmoja naona yeye bado anakula mapande makubwamakubwa tena kwa usalama sana!, muda utasema huko mbeleni kama nayeye ni mbombongafu ama vipi!. ila hizi vitu muda mwengine huratibiwa maksudi so ni heri kukaa kimya angalia miruko yao baadae ndo utaelewa kwanini wanaruka!, bado mapema sana kuanza kumsemea huyo kiumbe kwenye hili ila pigo la mwisho ndo litatafsiri.
Sawa jasusi mbobevu🤣
IMG-20250605-WA0020.jpg
 
hizo drama za upotoshaji zisipumbaze waTanzania kuendelea kuchapa kazi za maendeleo yao gentleman :pulpTRAVOLTA:
Deusdedith Soka angekuwa ndugu yako usingesema hayo?

Mdude Nyangali angekuwa mtu wako wa karibu ungekuwa na mtazamo tofauti!

Ungekuwa mwanafamilia wa Hayati Ally Kibao ungekuwa unaongea lugha moja na familia yake!

Chunga sana kinywa chako! Maisha ni kama gurudumu linalozunguka!
 
Wengi wanajiuliza Gwajima yuko wapi? Minong'ono ni mingi lakini ni wazi mpaka sasa hajaingizwa kwenye 'mikono salama'.. Na wakili wake Peter Kibatala kasema mteja wake yuko salaam

Gwajima ni bingwa wa kupangilia matukio.. Nikikumbuka kipindi cha Magu alivyotaka kuwatoka police pale TMJ hospital.. Begi lake likiwa limeshaandaliwa vizuri kabisa likiwa na pesa$, silaha na passport kwenye gari tayari kwa kupotea nampa salute💪🏿😂
Bahati nzuri au mbaya akakutana na watu wanatoshana mbinu.. Misheni ikafeli

Hata sakata la juzi alishajiandaa na kwa vyovyote alishapenyezewa za chinichini kwamba wanamjia.. Money talk.. Ukiwa na shekeli na ukajua kujiongeza utashindwa na mambo machache sana

Je aliwezaje kuwatoka police mpaka wakaishia kumkamata msaidizi wake tuu!? Kwa vyovyote alikuwa na escape plan 2 au 3
1.Kwenye kanisa lake kuna mlango wa siri unaoongoza mpaka nje kabisa bila kuonekana na yoyote
2. Kwenye kanisa lake ana handaki la siri lenye chumba kikubwa chenye huduma zote muhimu.. Na ana njia za siri za kuweza kufanya mawasiliano na watendaji wake bila kunaswa na mifumo ya kimtandao

3. Muda mchache kabla ya police kuvamia aliondoka na kwenda sehemu salaam mafichoni.. Kisha akiwa huko akajirekodi na wachungaji wake kwamba wako ndani ya kanisa na wameambiwa police wamezingira kanisa huko nje
Hii ni mbinu ya kijasusi. Kumzubaisha adui wakati wewe unapata nafasi ya kutoweka.. By the time jamaa wanatinga ndani Gwajima kitambo kabisa alishasepa! 😂
Ukiwaza kindezi unaweza kusema mwana alivuka boda usiku uleule akiwa kapigilia dela lake safi kabisa na ushungi juu.. Maana pengine walichelewa mno kuweka barriersView attachment 3356465
askari wenyewe ndo hawa "mke wangu bandika ugali mboga inakuja sasa hivi" ndo wawe na maarifa kumzidi Gwajima?
 
UKiwa na Pesa kudakwa, kutekwa na kufa ki ndezi ni ujinga, naona Askofu atafika mwemyewe makao makuu ya Police muda wowote ambao ataona yeye unafaa.
 
Naona mnajitekenya na kujichekesha wenyewe. Akihitajika atakamatwa kama kuku tu. Kwa hiyo acheni Blaa Blaa na porojo zenu hapa.
Kwa kosa gani Lucas Mwashambwa mnataka kumkamatia huyu Jasusi la mbinguni?

Mnaonywa tena na tena la hamsikii. Kwanini?

Mit 22:3 SUV
"....Mwenye busara huyaona mabaya na kujificha; Bali wajinga huendelea mbele wakaumia..."
​

Inavyoelekea nyie hamna kabisa akili na busara. Sasa endeleeni mbele ili mkaumie na kujuta vuzuri

NOTE:
Askofu na Mch. Josephat Mathias Gwajima yumo kwenye maombi ya siku saba (Seven days uninterrupted fasting prayers) kuanzia Jumatatu ya tarehe 2 - 8/6/2025 mahali salama na hakuna polisi anayeruhusiwa kufika mpaka baada ya siku 7

Baada ya maombi, tutamleta mchana kweupe hapo ofisini kwa Afande Mafwele (kiongozi & instructor wa watekaji) au kwa Afande Juma4 Muliro (mstaafu aliyechoka)

Umeelewa sasa?
 
Huyu ndo alimawambia Tundu Lissu kwamba hasiende Dodoma wamepanga Kumshambulia na kweli ikatokea huyu ni mtu Mfumo kabisa tena anaweza kua mkubwa ana cheo
 
ccm wanawaza nyuma sana ndio maana kila mtu wanamuona shoga kumbe wao ndio mashoga
Labda walichelewa kwenda pharmacy kununua vilaininshi! Mimi siku zote nawaambia ukimuona mtu yupo kimbele mbele kukemea ushoga fahamu kabisa 75-85% yeye ni shoga!
 
  • Kicheko
Reactions: Fbn
Back
Top Bottom