Ugonjwa wangu ni makalio wako je?

Ugonjwa wangu ni makalio wako je?

Hivi hayo makitu huwa yana utamu gani,maana me huwa sion hata kama yanaongeza ladha yoyote tukiwa kwenye mechi za uefa?
 
Mie ugonjwa wangu ni hivi vifuatavyo:
-Wallet yako iliyojaa Pesa
-Uume ulioshiba wenye misuli iliyokomaa na wenye nguvu
-Kifua kipana kilichojaa manywele kama ya simba dume la Mikumi
-Mwanaume anayejua kukata mauno. Sio tukate sie tu,hata wewe waweza kata kiuno
-Uwe na msuli wa kiume,sio tukigeuka nyuma hajulikani nani KE wala ME
-Uwe na kijikalio cha kiume...sio flat saaaana
-Ujue kuendana na mitandao...♬♬♬♬♬
Nyani Ngabu we uko section gani kati ya hizo?

Hizi zote ninazo ila Nina wasiwasi kama wewe unazo ninazo zitaka Mimi. Labda niambie sifa zako.
 
Last edited by a moderator:
Napenda sana maziwa nikiyaona huwa nasikia raha sana.Kweli maziwa matamu sana ila hutakiwi kunywa mengi. Kikombe kimoja kinatosha sana
 
A nice pair of tatas, succulent lips, shapely hindquarters, thick round derriere, shoulder-length hair, silky-smooth skin, top-notch personal hygiene, and a fertile brain to go along with.

Kulaleki (in Chogo's voice).
 
watu mna mambo

ila mimi ningekuwa mwanaume ningemtafuta mwanamke mwenye maziwa makubwaa na makalio makubwa kama vera sidika

ila asiwe na hips za tumboni

alafu awe mrefu na pia awe ana macho mlegevu

asiwe tipwa tibwa ila awe ana shepu inayoeleweka

i think those things can turn you on.....,
 
Huu kama ni ugonjwa kwangu ni ukimwi yaani vipotablee daaaah kiuno flani iviii nyiguu kijungu cha kishkwambiii alafu chuchuuu embee bolibooo daaah huwa na wehukaaa raha ya hawa bwana wanajitumaaa zaidi ya #pacyao uwiiiiiiii mpakaaa nimedi.........sa VIPOTABLEE NYOOSHENI VIDOLE JUU

Hapa umenena, ugonjwa wangu huu
 
watu mna mambo

ila mimi ningekuwa mwanaume ningemtafuta mwanamke mwenye maziwa makubwaa na makalio makubwa kama vera sidika

ila asiwe na hips za tumboni

alafu awe mrefu na pia awe ana macho mlegevu

asiwe tipwa tibwa ila awe ana shepu inayoeleweka

i think those things can turn you on.....,
I think you just told us what you got, you smart.
 
watu mna mambo

ila mimi ningekuwa mwanaume ningemtafuta mwanamke mwenye maziwa makubwaa na makalio makubwa kama vera sidika

ila asiwe na hips za tumboni

alafu awe mrefu na pia awe ana macho mlegevu

asiwe tipwa tibwa ila awe ana shepu inayoeleweka

i think those things can turn you on.....,

We unavyo vyote hivyo....
 
Acha ushamba wako wewe.
Ndio maana mnalialia kuwa wanawake tunawaacha.
Kukata kiuno sio mwanamke peke yake,hata wewe waweza kukata kiuno pia.
Unajua uume unapogoma kuingia ukeni inabidi ukate kidogokidogo mpaka uingie?
Mnakosea sana mnapopaka mboo vilainishi au mate ili iingie tunduni.
Sio siri mie bwan'chuchu wangu anakata mauno mpaka naona wivu akitoka hata kwenda kazini.

Kwanza ukinikatia mauno nakojoa fasta.
la unipigepige na uume kwenye kisimi.
....usiku mwema....

Najua hapo nikikuuliza kazi ya shanga hutanipa jibu.

Hahahahahahahahahahaha.. This is Madame B..


 

Similar Discussions

Back
Top Bottom