Ugonjwa wangu ni makalio wako je?

Ugonjwa wangu ni makalio wako je?

Omba tuu usikutane na puchi yenye frame ya gold, ni balaa hata makalio makubwa hautatamani tena.
 
Mwanamke mrefu mwembamba mat.ko makubwa flan mweusi sura nzuri nyembamba sauti nyembamba tamu tumbo flat titi wastan but zilizosimama kama mshale hao nikiwaona huwa naumwa.
 
sina hata kimoja

sina ziwa kubwa
sina kalio kubwa

japo....mmmh ngoja niishie hapo

Malizia tu.......

But najua una macho malegevu, shape disaini fulani kipotabo lakn sio sana, kalio sio kihiiivyo ila lipo, mwembamba kiaina ila sio kihiiiivyo........NIMEPATIA? Usibishe!
 
Mie ugonjwa wangu ni hivi vifuatavyo:
-Wallet yako iliyojaa Pesa
-Uume ulioshiba wenye misuli iliyokomaa na wenye nguvu
-Kifua kipana kilichojaa manywele kama ya simba dume la Mikumi
-Mwanaume anayejua kukata mauno. Sio tukate sie tu,hata wewe waweza kata kiuno
-Uwe na msuli wa kiume,sio tukigeuka nyuma hajulikani nani KE wala ME
-Uwe na kijikalio cha kiume...sio flat saaaana
-Ujue kuendana na mitandao...♬♬♬♬♬
Nyani Ngabu we uko section gani kati ya hizo?

Kama umenilenga mm hapo. Ila kwenye wallet iliyojaa pesa sijakuelewa maana wengine tumezoea kutembea pesa kiasi na wallet huwa inaweka zile pesa za madafu yenye picha ya tembo na usd dollars
 
Last edited by a moderator:
A nice pair of tatas, succulent lips, shapely hindquarters, thick round derriere, shoulder-length hair, silky-smooth skin, top-notch personal hygiene, and a fertile brain to go along with.

Duh! Wewe ni nouma... Your requirements are by far above the average!
 
Zote hizo ninazo kasoro kwenye red.. Ila mimi ugonjwa wangu ni shanga tuuu.. teh teh

Kwa hiyo wallet yako imejaa nini? Bila shaka ni mikaratasi ya notification za trafik. Tena wewe yawezekana ni dereva wa dala dala. Teh teh... Vile unavyopenda 'minyororo' utakuwa dereva wa dala dala bovu ambalo kila saa linabuma na kupigwa nyororo kwenda gereji. Teh teh... Leo nimeamka na wewe leo...
 
Kwa hiyo wallet yako imejaa nini? Bila shaka ni mikaratasi ya notification za trafik. Tena wewe yawezekana ni dereva wa dala dala. Teh teh... Vile unavyopenda 'minyororo' utakuwa dereva wa dala dala bovu ambalo kila saa linabuma na kupigwa nyororo kwenda gereji. Teh teh... Leo nimeamka na wewe leo...

Teh teh teh wallet yangu imejaa ATM card mkuu.. Unampa card na password akajihudumie mwenyewe apendavyo teh teh teh
 
Acha ushamba wako wewe.
Ndio maana mnalialia kuwa wanawake tunawaacha.
Kukata kiuno sio mwanamke peke yake,hata wewe waweza kukata kiuno pia.
Unajua uume unapogoma kuingia ukeni inabidi ukate kidogokidogo mpaka uingie?
Mnakosea sana mnapopaka mboo vilainishi au mate ili iingie tunduni.
Sio siri mie bwan'chuchu wangu anakata mauno mpaka naona wivu akitoka hata kwenda kazini.

Kwanza ukinikatia mauno nakojoa fasta.
la unipigepige na uume kwenye kisimi.
....usiku mwema....

Najua hapo nikikuuliza kazi ya shanga hutanipa jibu.

Naomba namba yako pliz
 
Kama umenilenga mm hapo. Ila kwenye wallet iliyojaa pesa sijakuelewa maana wengine tumezoea kutembea pesa kiasi na wallet huwa inaweka zile pesa za madafu yenye picha ya tembo na usd dollars

Pesa iwe dolar,visenti au shilingi ili mradi inikoshe roho
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom