Mtazamaji
JF-Expert Member
- Feb 29, 2008
- 5,937
- 1,445
Jamani lazima tupate data muhimu na kuona kama ni kweli ila sheria kama wamevunja hap hakuna mjadala kabisa
Ni kweli kabisa tunahitaji data kujua ukweli lakini cha kushangaza kuna watu wanaotaka tuamini kuwa jama is right regardless of MFUMO uliotumika kumpata.
Wanaosema Muhusika " is THE right Guy for the job" nawauliza who is not right guy or girl for the job?
Kama tunahoji MFUMO wa kuapta ajira za nafasi za kawaida BOT na ajira za vimemo ,kwa nn tusioji MFUMO wa kupata cheo kikubwa cha DG wa shirika la umma?
Hapa tunaona wengeine tayari tuna double standard. What if J. Kikwete anashindwa kuwashughulikia MAFISADI sababu ya DOUBLE STANDARDS? mtamuelewa kwa hilo kama mnavyojaribu kuelewa Uteuzi wa ajira ya huyu jamaa?
Kwa wale wanasema wanafahamu sana sijui wanamfahamu vipi . ni jirani ?, walicheza naye makopo ?au kurusha vishada?, kusoma naye primary , chuo kikuu au kufanya naye kazi ? Basi watusadie tupate taarifa ya upande mwingine wa shilingi.
Cha muhimu tujue UKWELI kabla ya kukubali tuu au kukataa