Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Status
Not open for further replies.
Hayo niliyo andika ni lawama ambazo washikaji wanasema kwa masikitiko huku mitaani/kijiweni. Wengi wanakuja kutafuta suluhisho na kulalamika yale yanayowakuta na mademu wao. Tunawaambia tu waachane nao. Binafsi sipendi kutoka na demu mwenye mtoto au watoto aliyezaa na mtu mwingine kwani kutokana na uzoefu wangu juu ya mademu unaweza kuta huyo demu alizaa na kibaka ama jambazi kwa ajili ya tamaa tu kwa sababu jamaa alikuwa nazo kabla hajakamatwa ama kuuliwa, unafikiri huyo mtoto atakuwa na akili gani kama si laana tu za baba yake? Sitaki kurithi laana za wanaume wenzangu hata siku moja.
Yaani wewe msela maviii unaye andika demu kila sentence, demu ndio mdudu gani? kwanza dogo usitukane wakunga na uzazi ungalipo Subiri utungishe mimba kwanza. Umekanzana huku kijiweni wanasema so what kama wanaongea.
 
Sisi wanawake humu tunawaletea shobo sana hawa wanaume mbwaa wengi wao humu tupunguze shobo mengi tunajitakia tu, Halafu bado tena tunaleteana unafki wa wazi wazi , thats why they cheapen us psychologically. hata kama ni single wereva huyo ni wewe tu wasikupelekeshe hawa pwamu then stand on your own feet, ndo maana mimi mambo yenu ya kisengerey nawaachiaga wenyewe na unafki wenu .
ha haaa ukisimama wewe ka wee nakupenda bure na heshima zote ntakupa mkuu, kikubwa kujitambua jamani
 
In between kawe na Mbez beach...ila nikutaadharishe tuu yafuatayo
1.sio kuchangamka kule kama kwa bucket au element au samak samak
2.pa kitalii
3.mahal pa ku chill tu.mziki kwa mbali
4.wazungu kama wote
5.expensive
6.meza zao zna limit..lets say..kuna meza unatakiwa utumie not below 30k etc
7.hvo yan

So kama ni mtu wa viwanja panaeza kukuboa .

Mi napapendaga sabab mi na kelele za mziki ni mbalimbali.

Sent using Jamii Forums mobile app
Surely pataniboa huko mkuu. Nahitaji sehemu vibrant kwenye watu wanaoparty girls wanapita pita kila mara. Pahali penye dancing, drama e.t.c and still bei zao ziwe affordable ili hata nikikitana na rafiki yangu nisishindwe kumnunulia mtungi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sana tuuu!!!!huu ndo ushauri
Jaman msiendelee kuchochea moto kwenye hii ishu..sema shida wengine wanapenda kuona maugomvi ndo shida iko hapo..My dear Rebbeca kwa muda wako na sisy Kasie ikiwezekena na Dadii..myamalize kiutu uzima..ukìsoma fresh thread ya kasie hakuna cha kuchukuliana mabwana wala nn ila becky huenda alichefukwa either alikua stressed(siku hazifanani)...kwasabb umeona kbs kasie hakua na papara[emoji4]!myamalize jaman..ombaneni misamah pm huko naamini Kasie hana roho mbaya hyo nawasiwasi na Dadii tu mm[emoji4][emoji4]!
cheers[emoji485][emoji481]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kati ya comments nilizotamani kuona Ngabu akizijibu ni hiyo ya La Quica ila jamaa kaikacha

Nah!

That’s by design and here’s the reason why.

Kuna watu nimewa ignore permanently ila hawajistukii kuwa nimewa ignore.

Sasa huwa wakiona kwa ID flani nawa ignore sana basi wanajaribu kuja kwa ID nyingine.

Wanatafuta tu attention and I refuse to give it to them.

But I ain’t never scared. Hapa penyewe nipo Samaki Samaki and whoever wants it can get it.

We can shoot the fair one right in the middle of the parking lot.
 
In between kawe na Mbez beach...ila nikutaadharishe tuu yafuatayo
1.sio kuchangamka kule kama kwa bucket au element au samak samak
2.pa kitalii
3.mahal pa ku chill tu.mziki kwa mbali
4.wazungu kama wote
5.expensive
6.meza zao zna limit..lets say..kuna meza unatakiwa utumie not below 30k etc
7.hvo yan

So kama ni mtu wa viwanja panaeza kukuboa .

Mi napapendaga sabab mi na kelele za mziki ni mbalimbali.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu unamtisha mwenzio mbona.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Leo ningeenda kanisani halafu nikitoka niende hotel iliyo baharini hivii nipunge upepo

Sent using Jamii Forums mobile app
Teh teh teh teh! Nimependa kuona unataka kwenda kanisani. Hotel ya baharini hadi Nioe ndio nitaenda kama honeymooning otherwise nitaenda bar, pub and club hata nikisikia kesho yesu anarudi ili yesu akirudi anikute Bar na kizibiti. [emoji16]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nah!

That’s by design and here’s the reason why.

Kuna watu nimewa ignore permanently ila hawajistukii kuwa nimewa ignore.

Sasa huwa wakiona kwa ID flani nawa ignore sana basi wanajaribu kuja kwa ID nyingine.

Wanatafuta tu attention and I refuse to give it to them.

But I ain’t never scared. Hapa penyewe nipo Samaki Samaki and whoever wants it can get it.

We can shoot the fair one right in the middle of the parking lot.
Foolish, stupid man

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nah!

That’s by design and here’s the reason why.

Kuna watu nimewa ignore permanently ila hawajistukii kuwa nimewa ignore.

Sasa huwa wakiona kwa ID flani nawa ignore sana basi wanajaribu kuja kwa ID nyingine.

Wanatafuta tu attention and I refuse to give it to them.

But I ain’t never scared. Hapa penyewe nipo Samaki Samaki and whoever wants it can get it.

We can shoot the fair one right in the middle of the parking lot.


Hahaha haya mkuu.
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom