Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Status
Not open for further replies.
Kabisa kabisa. Mimi kawaida sitakagi pressure ya moyo kabisa. Napenda sana kuishi kwa furaha. Kwa hiyo mimi mtu tukishindwana kabisa,awe Ke au Me,baada ya muda fulani nashuka mimi namuomba samahani. Na mara nyingi toka nimejifunza hiyo njia huwa inanipa amani sana. Ukimuomba samahani hata aliekukosea lakini hajagundua amekukosea,baada ya kumuomba samahani maumivu yote uliyokuwa nayo yanahamia kwake. Hiyo ndio siraha ninayoishi nayo na mke wangu. Vinginevyo tungekuwa tumeachana siku nyingi. Ksbb yeye halijui neno samahani. Huwa hapo tu ndio anashindwa kunielewa hapo tu namuachia mtihani

Sent using Jamii Forums mobile app


ni kweli mkuu... ht mm 2yrs back nimekuwa mtu wa kuomba misamaha tu mradi maisha yasonge😊😊 and am happy ...kuwekeana machuki chuki unafunga roho yako ht haiji...sitak kbs aisee ...yaan hujui atakayekusaidia huko mbelen..nina mifano mizuri sana iko siku nitaiweka hapa..
 
ka sijaelewaaa ngoja nilale niamke nikute mmebadilika nitaelewa na mtaishi vyema, ila ka mwalimu wenu atakuwa yule wa anaetangaza baba mtoto kaleta nguo kwa mara ya kwanza mtaambulia hayo msiyoyapenda daima
 
Usitake kunifumua bureeeee! Let me celebrate my new year eve with peace.

Who told you I was sympathizing for you hole???!!!!!

I was just cooling Nyani Ngabu as my brother and I wasn't feeling good to read what he was writing.

F.uc.k the bit.ch

wewe kwani huna hole.??? mada yangu sio ya tambo zenu,chukua time!
 
Umesikia yna2? Kuna jamaa yangu zamani kidogo alitibuana vibaya na demu wake,ilikuwa mpaka wakionana hivi jamaa anataka kurusha ugomvi,nikamwambia nitakuwa siongozani na wewe mahala popote. Nikamwambia sana jinsi ya kuishi hapa duniani,baadae akanielewa,akaenda kumuomba samahani yule demu,yakaisha. Hapo ilikuwa MBEYA. Yule demu akapata bahati akaolewa huko chunya mbele njia ya kwenda Mwanza kupitia chunya. Sasa huyu jamaa yangu huwa anasafirigi na lori lake. Siku moja anaenda Mwanza akaharibikiwa na roli lake huko polini chunya,huko na kule kutafuta sehemu ya watu walau apate hata maji,hamadi yule demu huyu hapa,hapo ilikuwa zaidi ya miaka 7 tangu aolewe. Yule demu alimsitiri jamaa usipime. Kuanzia msosi,maji ya kuoga,akamletea kigodoro. Mpaka kuja kutengenezwa gari wiki jamaa ana mwenyeji yule demu. Baadae akaja kunihadithia yaliyompata njiani. Fikiria angekomaa nae kumtukana yaani wangeishiana vibaya bado kwenye urafiki wao,si angeitiwa watu wamuue hapo polini?

Sent using Jamii Forums mobile app
Vitu kama hivi vinatufunza kusamehe hat tulipokosewa. Sema kuna vinguchiro vinahisigi vyenyewe havitakaa visaidiwe na mtu siku moja. Ndio maana mimi nakasirika dakika ila nasamehe mana sijui kesho nani atakua msaada kwangu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sisi wanawake humu tunawaletea shobo sana hawa wanaume mbwaa wengi wao humu tupunguze shobo mengi tunajitakia tu, Halafu bado tena tunaleteana unafki wa wazi wazi , thats why they cheapen us psychologically. hata kama ni single wereva huyo ni wewe tu wasikupelekeshe hawa pwamu then stand on your own feet, ndo maana mimi mambo yenu ya kisengerey nawaachiaga wenyewe na unafki wenu .
 
Sisi wanawake humu tunawaletea shobo sana hawa wanaume mbwaa wengi wao humu tupunguze shobo mengi tunajitakia tu, Halafu bado tena tunaleteana unafki wa wazi wazi , thats why they cheapen us psychologically. hata kama ni single wereva huyo ni wewe tu wasikupelekeshe hawa pwamu then stand on your own feet, ndo maana mimi mambo yenu ya kisengerey nawaachiaga wenyewe na unafki wenu .
Hahahahahaa. Yani unachamba na kutoa ushauri. Shobo zetu zinatuponza kweli.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndio nn mkuu wengine hatujaoa bhana rizkh zimo humuhumu....

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu komaa huko huko mtaani, Umoja wa wanawake jamii forum (UWAJAFO) kauli mbiu yetu mwaka 2019 kujibu pm ya Mwanaume wa jamii forum Sawa na kubeba bomu kichwani🤣🤣🤣🤣🤣hakuna kujibu pm ya mtu kuanzia sasa.
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom