Muzine
JF-Expert Member
- May 4, 2017
- 32,366
- 60,492
Ngoja nikadange panaponihusu msiache kunitag [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
😀😀😀😀😀Panya????? Aaah kwakweliii hapana [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] mbuzi wote na ng'ombe mpaka ule panya???? Aseee hapana ....kuku wenyewe sina upenzi nao sembuse panya
Sent using Jamii Forums mobile app
Utakapo kuwa na watoto wa kike utayajutia sana haya maandishi yako.Sijawahi tongoza a single mother, never. Unanifananisha na nani? Haya niliyoandika ni lawama ama sikitiko za washikaji mitaani.
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]😀😀😀😀😀
Jambo muke ya mganga?Ngoja nikadange panaponihusu msiache kunitag [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji2][emoji23][emoji23]unitag keshoJambo muke ya mganga?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Jf kuna watu wana Phd za unafiki
Yaani siyo wanawake siyo wanaume!
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Demiss mamy bora left kabisaa jamiiforums hii ni aibu ya mwaka najitahidii kubembeleza wapi kidume kakomaa.Mama wee nafwaaaa mm nimemkosea nn[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Kaka mbona wapo mabinti wengi ambao hawana watoto?? Kwanini ukajichoshe kwa sisi wenye watoto watatu au wanne? Mi nadhani mtu akidate mtu alienae amemridhia sielewi hayo maneno ya kusomesha watoto yanatoka wapi wakati ambao hawana watoto wapo wengi bado
Sent using Jamii Forums mobile app
hapa na disappear mda si mrefu sitaki kupokea mwaka kwenye ugomvi mimi
Utakapo kuwa na watoto wa kike utayajutia sana haya maandishi yako.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]acha[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Demiss mamy bora left kabisaa jamiiforums hii ni aibu ya mwaka najitahidii kubembeleza wapi kidume kakomaa.
Mkuu pole sana sisi wanawake fahari yetu, furaha yetu kuitwa MAMA haijalishi utaandika vipi. Omba sana Mungu asikupe watoto wa kike Sawa.
basi waache wanaoweza tongoza na kuishi na single mama...
@Demiss hebu nipe guidance ya Kiwanja cha bata Dar, nataka kutoka out leo nitumie hela zangu kidogo. Kiwanja gani kitanifaa leo?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]acha
afunguke labda nilikula hela zakeee bhn si unajua[emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Come on big man!!!Sikujui ndiyo na sitaki kukujua takataka wewe.
You are worse than toilet bowl scum.
Why in the hell would I want to know you?
Bitch you crazy.
*** you.
Mbona sijakataza mtu kutoka na single mother? Nimekujibu wewe kuwa sijawahi kutoka na will never tongoza ama kutoka na a single mother baada ya wewe kunifananisha na mtu mjuaye. Naona unajichanganya sasa.