Mama Sabrina
JF-Expert Member
- Jul 30, 2016
- 16,618
- 27,599
Viwanja vipo vingi mkuu wewe tu na hela yako. Vipo wanapouza Heineken 2500 mpaka wanapouza 7000. Wewe wataka wapi?
Achana na Heineken za 7000 twenzetu kwenye za 2500 tunapiga za kutosha tu, kikubwa tupate decent place kwa kuchill with decent person kama wewe naamini itakuwa lit. Ladha ni ile ile. I'm chepa tourist remember.Viwanja vipo vingi mkuu wewe tu na hela yako. Vipo wanapouza Heineken 2500 mpaka wanapouza 7000. Wewe wataka wapi?
Sent using Jamii Forums mobile app
2,500 nenda Heineken Pub Sinza MoriAchana na Heineken za 7000 twenzetu kwenye za 2500 tunapiga za kutosha tu, kikubwa tupate decent place kwa kuchill. Ladha ni ile ile. I'm chepa tourist remember.
Sent using Jamii Forums mobile app
Subiri mapovuHayo niliyo andika ni lawama ambazo washikaji wanasema kwa masikitiko huku mitaani/kijiweni. Wengi wanakuja kutafuta suluhisho na kulalamika yale yanayowakuta na mademu wao. Tunawaambia tu waachane nao. Binafsi sipendi kutoka na demu mwenye mtoto au watoto aliyezaa na mtu mwingine kwani kutokana na uzoefu wangu juu ya mademu unaweza kuta huyo demu alizaa na kibaka ama jambazi kwa ajili ya tamaa tu kwa sababu jamaa alikuwa nazo kabla hajakamatwa ama kuuliwa, unafikiri huyo mtoto atakuwa na akili gani kama si laana tu za baba yake? Sitaki kurithi laana za wanaume wenzangu hata siku moja.
Wewe dada uko vizuri sanaSisi wanawake humu tunawaletea shobo sana hawa wanaume mbwaa wengi wao humu tupunguze shobo mengi tunajitakia tu, Halafu bado tena tunaleteana unafki wa wazi wazi , thats why they cheapen us psychologically. hata kama ni single wereva huyo ni wewe tu wasikupelekeshe hawa pwamu then stand on your own feet, ndo maana mimi mambo yenu ya kisengerey nawaachiaga wenyewe na unafki wenu .
Jamani ndo naingia mediteraneo hapa,pesa yangu inaishia hapa leo...pamenoga...kwa alie karib ajongee
Sent using Jamii Forums mobile app
Iko wapi hiyo mbaba? Pamechangamka?Jamani ndo naingia mediteraneo hapa,pesa yangu inaishia hapa leo...pamenoga...kwa alie karib ajongee
Sent using Jamii Forums mobile app
Thanks for your guidance. I wish siku moja nikutoe out for dinner. Napendaga sana ulivyo decent, honest and kind. Can you join me?
Daah mkuu haya mbona maneno makali sana wazazi wetu mbona wanafaida nyingi sana
Ningekuwa Mod ningekupa ban ya muda mrefu kwa mchango wako huu
Inshallah mkuuThanks for your guidance. I wish siku moja nikutoe out for dinner. Napendaga sana ulivyo decent, honest and kind. Can you join me?
Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa vipi naona kama unanitafutia site vile uninyee....nilikua chaji feel free kuongea maana hii sio Mara ya kwanza as if una donge na Mimiwewe ungenyamaza kabisa, ningeweza kusema mengi lakini haitanisaidia na wala haitakubadili, hustahili kuwa mpatanishi kwa kifupi
Sent using Jamii Forums mobile app
Halafu usije na I'd yako hii njoo na ile nyingine basi!!!!
Nawashwa[emoji1][emoji1][emoji1][emoji28][emoji28]sawa kaka ahsante!!!
Hahaaa...jamani looohh!!hutaki kuharibu Uzi tenaa..wewe umenipania kweli!!! Andika tu kua na amani