Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Status
Not open for further replies.
Yaani wewe msela maviii unaye andika demu kila sentence, demu ndio mdudu gani? kwanza dogo usitukane wakunga na uzazi ungalipo Subiri utungishe mimba kwanza. Umekanzana huku kijiweni wanasema so what kama wanaongea.
Jamaa kasema hataki kuoa mwanamke mwenye mtoto,na ametoa sababu zake za msingi,Sasa mbona mapovu mengi??? Hayo no Maisha yake binafsi, unataka umpangie mpaka mwanamke wa kuoa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nenda alipokwambia Napoleone Mediterraneo hotel ni pazuri.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa namna aliyonisimulia inaonekana high class and expensive na mimi mbali na kutoendekeza unnecessary expensive life pia napenda venue yenye vibrant life iliyochangamka kama dancing, drama, loud music with people parting. Which is contrary na hiyo Mediterraniano.
Napenda sehemu ambayo ni a bit classy but not trashy.
Nahisi sehemu hizi zinapatikana kinondoni na sinza.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe dada uko vizuri sana

Sent using Jamii Forums mobile app
We have been too nice to each other for too long, and the time has come that we as wanawake have to call things by their proper name yani hii nyeupe tunasema nyeupe basi sio nyeupe nyeusi. Ila tukiona hayo madushe mixing maigizo yan full kupretend na nyegez zetu zitudhalilishe mi ntawaacha mbaki wenyewe humo😀😀😀😀
 
Nah!

That’s by design and here’s the reason why.

Kuna watu nimewa ignore permanently ila hawajistukii kuwa nimewa ignore.

Sasa huwa wakiona kwa ID flani nawa ignore sana basi wanajaribu kuja kwa ID nyingine.

Wanatafuta tu attention and I refuse to give it to them.

But I ain’t never scared. Hapa penyewe nipo Samaki Samaki and whoever wants it can get it.

We can shoot the fair one right in the middle of the parking lot.
Ila wewe jamaa huwa unawafanyia wanawake wengi wa JF cyber bullying mno.
Its not right, its the crime.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahaha haya mkuu.


Ndo hivyo!

Kuna wengine ni wagumu mno kuelewa.

Jitu toka mwaka jana linakukwoti tu na wewe umelichunia lakini hata halijistukii.

Nifanyeje sasa? Ignore ad infinitum.

Some fools are just not worth expending even an ounce of energy on them.

So they can say whatever they want about me, but that’s just online.

Face to face no one has the balls to talk shit to my face.

Naendelea kuzitwanga Heineken.

Deuces.
 
Huyu kaka hajaanza Leo dear!simjui hanijui!kama ananijua kaja na I'd yake nyingine ndo anataka antoe kafara ila atakachoongea ntamjua kua ni nani!maana wakak wa jf niliokutana nae hawazidi wanne halafu wastaarabu huwakuti kwenye upuuzo hata siku1...!!!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Yaishe
Huyu tuuuu!!!ananiandama balaaa!!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Usitake kunifumua bureeeee! Let me celebrate my new year eve with peace.

Who told you I was sympathizing for you hole???!!!!!

I was just cooling Nyani Ngabu as my brother and I wasn't feeling good to read what he was writing.

F.uc.k the bit.ch
We nae ulikua unatafuta wa kumtukana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyu kaka hajaanza Leo dear!simjui hanijui!kama ananijua kaja na I'd yake nyingine ndo anataka antoe kafara ila atakachoongea ntamjua kua ni nani!maana wakak wa jf niliokutana nae hawazidi wanne halafu wastaarabu huwakuti kwenye upuuzo hata siku1...!!!Huyu tuuuu!!!ananiandama balaaa!!!!

Sent using Jamii Forums mobile app

Mkuu nimeipenda Avatar yako
 
Huyu kaka hajaanza Leo dear!simjui hanijui!kama ananijua kaja na I'd yake nyingine ndo anataka antoe kafara ila atakachoongea ntamjua kua ni nani!maana wakak wa jf niliokutana nae hawazidi wanne halafu wastaarabu huwakuti kwenye upuuzo hata siku1...!!!Huyu tuuuu!!!ananiandama balaaa!!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuepusha ugomvi usimjibu mamy hata yeye nadhani anakutisha tu hawezi kufikia huko msamehe maisha yaendelee.
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom