Chaliifrancisco
JF-Expert Member
- Jan 17, 2015
- 26,737
- 82,095
kati ya comments nilizotamani kuona Ngabu akizijibu ni hiyo ya La Quica ila jamaa kaikacha
kati ya comments nilizotamani kuona Ngabu akizijibu ni hiyo ya La Quica ila jamaa kaikacha
Korosho city....karibu tudhurumiwe woteHeri ya mwaka mpya bana, unaupokelea wapi leo nije?
Hahaha naogpa mtanilisha samaki nchangaa
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] na ukizubaa unalishwa kweli ....kitu kinachomwa kama kuku aseee wamakonde[emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119]Hahaha naogpa mtanilisha samaki nchangaa
Ushakulaga wewe inavyoonyesha[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] na ukizubaa unalishwa kweli ....kitu kinachomwa kama kuku aseee wamakonde[emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119]
Sent using Jamii Forums mobile app
Unavyo fanya ukatili huo akitoka hapo anaanzisha mada ya hasira wanawake wa jamiiforum wote nanii zao 🤣🤣🤣🤣Simpi mtu second chance🤣🤣🤣🤣 yaani mara ya kwanza hapo hapo unakula block
Thubutuuu mie sio mroho wa nyama....hata ng'ombe nakula kwa nadra sanaUshakulaga wewe inavyoonyesha
hv ww kinachokutuma kutongoza masingle mama ni nn?hakuna wadada ambao hawajazaa mtaan kwenu
Bora izime mama Kuna kidume kipo pm kimenambia kuanzia mda machache anakuja na uzi wako na picha zako leo huku kutachimbikaaa 🤣🤣🤣🤣🤣Jaman huu uzi ufungwe saa sita tukeshee naoooo lakin kasm kanguu mbn kanazimaa chajii uwii na hivi hapa namsubiria. Wanajf mmoja anitoe out
Sent using Jamii Forums mobile app
Hamna Mzigua. Itakuwa unazipitiliza quating zake kwakoMara ya kwanza naona labda kaamka vibaya Mara ya Pili naona labda kachanganya kuniquote [emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Sijawahi tongoza a single mother, never. Unanifananisha na nani? Haya niliyoandika ni lawama ama sikitiko za washikaji mitaani.
Mkuu pole sana sisi wanawake fahari yetu, furaha yetu kuitwa MAMA haijalishi utaandika vipi. Omba sana Mungu asikupe watoto wa kike Sawa.Sijawahi tongoza a single mother, never. Unanifananisha na nani? Haya niliyoandika ni lawama ama sikitiko za washikaji mitaani.
Upo kama mm mkuu yan siwapendi nikiwa na gari nawapigia chafu ya hewa chaf nafurahi sanaMuache kutuumiza aisee
Mimi mpaka leo wanawake wanajihisi vibaya.nawajibu shit wakiongelea niwaoe.
Sometime tuko na washkaji anakuja demu ananipa Hi sijibu .yani in short hua mnaacha a huge scar mioyoni mwetu
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha, nakutania tu bana. Ila kama wenyeji wanakula na wapo poa unakwama nini na wewe siule tuThubutuuu mie sio mroho wa nyama....hata ng'ombe nakula kwa nadra sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Mama wee nafwaaaa mm nimemkosea nn[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Bora izime mama Kuna kidume kipo pm kimenambia kuanzia mda machache anakuja na uzi wako na picha zako leo huku kutachimbikaaa [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Panya????? Aaah kwakweliii hapana [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] mbuzi wote na ng'ombe mpaka ule panya???? Aseee hapana ....kuku wenyewe sina upenzi nao sembuse panyaHahahaha, nakutania tu bana. Ila kama wenyeji wanakula na wapo poa unakwama nini na wewe siule tu
Upo kama mm mkuu yan siwapendi nikiwa na gari nawapigia chafu ya hewa chaf nafurahi sana
Sent using Jamii Forums mobile app