Tundu Lissu njoo uone Ubungo interchange imekamilika

Tundu Lissu njoo uone Ubungo interchange imekamilika

Huo uchumi unapatikanaje miundo mbinu ikiwa mibovu? mazao utayatoa vipi huko mashambani kama mito inajaa maji hakuna madaraja ?chadema sera zenu mmekurupuka laiti kama sera hizi mngekuwa nazo miezi ata mitano nyuma mngepata muda mzuri wa kuchambua.its too late.
Uko sahihi mvua zikinyesha mazao yanaozea shambani, barabara za vijijini hazipitiki.
 
wewe

binafsi na mume wako hiyo interchange imekuongezea nini?
imekupa mlo?
imesimamisha riba ya BODI ya mikopo?
ameleta haki sawa kati ya watawala na watawaliwa?
Kenge hasikii mpak damu zimtoke masikioni, inamaana hajui kuwa interchange imemuongezea muda wa kutafuta kipato ukilinganisha na awali ambapo muda mwingi alikuwa anapoteza kwenye jam ya hapo ubungo muwe mnatoa hizo pedi kwenye macho.
 
Toka jana wananchi wa Dar foleni imekufa rasmi eneo la Ubungo, baada ya daraja lile la juu linalounganisha njia ya kwenda Buguruni na Mwenge kukamilika. Hizi zote ni juhudi za serikali ya Rais Magufuli mtetezi wa wanyonge. Tundu Lissu utatokea kona gani ili upate Uraisi?. Nikusihi siku utakapokuwa kuwa unarudi toka mikoani, usije kwa ndege njoo na msafara wako mpite Ubungo.
We kweli mburura, majukumu ya serikali kwa wananchi sio vigezo vya kumfanya kiongozi apewe sifa. Anayemchagua kiongozi kwasababu ya kuboresha miundombinu ajitafakari mwenyewe kuhusu uwezo wa ubongo wake.
 
wewe

binafsi na mume wako hiyo interchange imekuongezea nini?
imekupa mlo?
imesimamisha riba ya BODI ya mikopo?
ameleta haki sawa kati ya watawala na watawaliwa?
Wewe unayeishi huko porini huwezi kuelewa.Waulize wa Ufipa wenzio tulionao hapa mjini,hili Daraja lina maana gani.Siku moja njoo utoe tongotongo Dar,na upige picha Daraja la ubungo,la mfugale ila kigamboni usiende utagogwa na meli
 
Toka jana wananchi wa Dar foleni imekufa rasmi eneo la Ubungo, baada ya daraja lile la juu linalounganisha njia ya kwenda Buguruni na Mwenge kukamilika. Hizi zote ni juhudi za serikali ya Rais Magufuli mtetezi wa wanyonge. Tundu Lissu utatokea kona gani ili upate Uraisi?. Nikusihi siku utakapokuwa kuwa unarudi toka mikoani, usije kwa ndege njoo na msafara wako mpite Ubungo.
Nenda kawaambie wananchi wanaokunywa maji ya matope kama watakuelewa.

Kawaambie kagera, kigoma hayo mambo[emoji23][emoji23]


Tuna jambo letu vijana wote tuliomaliza chuo ajira hamna.
 
63fb3994-6b96-46ff-950c-88e37898c010.jpg
 
Toka jana wananchi wa Dar foleni imekufa rasmi eneo la Ubungo, baada ya daraja lile la juu linalounganisha njia ya kwenda Buguruni na Mwenge kukamilika. Hizi zote ni juhudi za serikali ya Rais Magufuli mtetezi wa wanyonge. Tundu Lissu utatokea kona gani ili upate Uraisi?. Nikusihi siku utakapokuwa kuwa unarudi toka mikoani, usije kwa ndege njoo na msafara wako mpite Ubungo.
USHAMBA Ndio tatizo
Hivyo vitu vya kawaida
Msaada wa benki kuu
Tanzanian tumepata 7 dar
Africa nzima zitajengwa 200
 
Toka jana wananchi wa Dar foleni imekufa rasmi eneo la Ubungo, baada ya daraja lile la juu linalounganisha njia ya kwenda Buguruni na Mwenge kukamilika. Hizi zote ni juhudi za serikali ya Rais Magufuli mtetezi wa wanyonge. Tundu Lissu utatokea kona gani ili upate Uraisi?. Nikusihi siku utakapokuwa kuwa unarudi toka mikoani, usije kwa ndege njoo na msafara wako mpite Ubungo.
hapo imetumika kodi ya wananchi kujenga
 
Toka jana wananchi wa Dar foleni imekufa rasmi eneo la Ubungo, baada ya daraja lile la juu linalounganisha njia ya kwenda Buguruni na Mwenge kukamilika. Hizi zote ni juhudi za serikali ya Rais Magufuli mtetezi wa wanyonge. Tundu Lissu utatokea kona gani ili upate Uraisi?. Nikusihi siku utakapokuwa kuwa unarudi toka mikoani, usije kwa ndege njoo na msafara wako mpite Ubungo.
Yuko busy na walobomolewa nyumba zao bila kulipwa chochote.
 
Toka jana wananchi wa Dar foleni imekufa rasmi eneo la Ubungo, baada ya daraja lile la juu linalounganisha njia ya kwenda Buguruni na Mwenge kukamilika. Hizi zote ni juhudi za serikali ya Rais Magufuli mtetezi wa wanyonge. Tundu Lissu utatokea kona gani ili upate Uraisi?. Nikusihi siku utakapokuwa kuwa unarudi toka mikoani, usije kwa ndege njoo na msafara wako mpite Ubungo.
So what???
 
Wewe unayeishi huko porini huwezi kuelewa.Waulize wa Ufipa wenzio tulionao hapa mjini,hili Daraja lina maana gani.Siku moja njoo utoe tongotongo Dar,na upige picha Daraja la ubungo,la mfugale ila kigamboni usiende utagogwa na meli
Lissu anapinga ama amwwahi kupinga hilo daraja, ? upo kifuani kwa basha wako nini?

Lissu anapinga Tanzania kuwa na ndege ? au anapinga mchakato wa kisheria kutofuatwa?

Lissu anapinga barabara, au anapinga vipaumbele? mfano kupeleka Uwanja chato wakati ni kamji kadogo na huo uwanja hautumiki badala yake ungeweza jengwa uwanja wa Geita?

LUMUMBA mnalamba nyayo mpaka mnakuwa kama mafisi.
 
Wewe unayeishi huko porini huwezi kuelewa.Waulize wa Ufipa wenzio tulionao hapa mjini,hili Daraja lina maana gani.Siku moja njoo utoe tongotongo Dar,na upige picha Daraja la ubungo,la mfugale ila kigamboni usiende utagogwa na meli
huo ni wajibu wa serikali siyo unakata mauno hapa
 
Toka jana wananchi wa Dar foleni imekufa rasmi eneo la Ubungo, baada ya daraja lile la juu linalounganisha njia ya kwenda Buguruni na Mwenge kukamilika. Hizi zote ni juhudi za serikali ya Rais Magufuli mtetezi wa wanyonge. Tundu Lissu utatokea kona gani ili upate Uraisi?. Nikusihi siku utakapokuwa kuwa unarudi toka mikoani, usije kwa ndege njoo na msafara wako mpite Ubungo.
Inasikitisha sana kuona Mtu ana uwezo wa kuwa na Account JF tena anaweza mpaka kupost uzi kisha kichwani Mweupe kiasi hiki, kibaya zaidi ana familia pia. Sijui anawaongozaje
 
Uko sahihi mvua zikinyesha mazao yanaozea shambani, barabara za vijijini hazipitiki.

si hamtaki barabara nyinyi mtaanza na uhuru wa kujieleza[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23].

wakati mazao yanaendelea kuozea shambani.
 
Toka jana wananchi wa Dar foleni imekufa rasmi eneo la Ubungo, baada ya daraja lile la juu linalounganisha njia ya kwenda Buguruni na Mwenge kukamilika. Hizi zote ni juhudi za serikali ya Rais Magufuli mtetezi wa wanyonge. Tundu Lissu utatokea kona gani ili upate Uraisi?. Nikusihi siku utakapokuwa kuwa unarudi toka mikoani, usije kwa ndege njoo na msafara wako mpite Ubungo.
SHEKILANGO
MAGOMENI
FAYA
MWENGE
BAMAGA
MOROKO
 
CCM wote sisi ni " weak mind" dah haya bhana!

Nawaza bibi yangu yupo N,manyere, amchague mtu kwakuwa kajenga kivuko cha juu ubungo, anasahu mtu huyo kapandisha bei ya sukari toka 1800 mpaka 3000.
kapandisha kila aina ya kodi huku mishahara ya wajukuu ikiwa ile ile na ndio maana bibi hatumiwi fedha za kutumia nowdays.
 
Back
Top Bottom