Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Dereva hajafa so inakuwa rahisi kuchunguza coz ye ndo shahid wa kwanza sasa dereva mwenyewe mmekataa asiulizwe kitu na hajulikani alipo so mnataka watu wawaze nini.
Yan risasi zote zile dereva haijampata hata moja???? Bado kuna ukakasi hapo.
Kwahiyo ulitaka na dereva afe? Huoni hata kupigwa risasi zaidi ya nane ukasurvive hapo kuna ukakasi?
 
Statement ya Mwisho kabisa kwenye kipindi, baada ya Lissu kuonyesha kuwa yuko Tayari kumng'oa Jiwe mwaka 2020


Steven Sarkur : Tundu Lissu We will keep watching that story

Lissu : Thank you very much Steven

Dah Lissu siyo mchezo, Hiki kichwa sijui kilifundishwa na walimu gani hapa bongo, maana kinajua mpaka kinaboa
 
Nimeangalia yote na hakuna hata swali moja ameshindwa kujibu. Unaweza kutofautiana na majibu yake lakini utakuwa ni uzushi mkubwa ukisema hakujibu alichoulizwa.

Ndiyo maana nataka useme hata swali moja tu ambalo unadhani Lissu hakulijibu alivyoulizwa!
Tatizo CCM wamemlipa pesa nyingi Le mutuz kwa ajili ya kuwaajiri vijana wa kuwatetea mitandaoni lakini Le mutuz akala pesa zote kwenye michepuko kaamua kuokoteza vilaza ambao huwakaririsha ujinga wake kisha kuwalazimisha waje JF kusumbua watu, chunguza utetezi wa vijana wa CCM utagundua wote unafanana kwani boss wao Le mutuz ni kubwa jinga na huwa linajidai kuwa ni lisomi wakati huko America hakwenda shule hana vyeti.
 
Cha muhimu ni kuwa Tundu Lissu amepata platform ya kuongelea yaliyomsibu kwa lugha fasaha kabisa dunia imemuelewa.
Amejichanganya sana..anasema rais kajenga kiwanja cha ndege kwao..lakini anaambiwa rais kanunua ndege anasema sio kazi yake..mzungu hapa unamchanganya na anakuona we ni mpingaji tu..lissu kaonyesha ni mpinzani tu simply..dunia inajua anachofanya magufuli.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
The truth is..Lissu is being grilled here, he thinks he has a point, but he is just moving around the bush with no evidence, he tries to reject everything with no critical evidence..thats where I like the interviewer..give concrete evidence not just words like a parrot..[emoji847][emoji847][emoji847]
Kwa hiyo ulitaka aende na makaratasi yote ya ushahidi,ayaoneshe ndani ya nusu saa?bullshit
 
Vipi wameishamtafsria huko na Lumumba buku saba wameishtafsriwa ili waanze kuchangia.
 
Kwahiyo ulitaka na dereva afe? Huoni hata kupigwa risasi zaidi ya nane ukasurvive hapo kuna ukakasi?
Cjasema nlitaka afe nimesema kwa vile hajafa inabidi atoe maelezo ya tukio ndo mambo mengine yaendelee so kwa vile hamtaki basi shughuli nyingi hapa town watu wana mambo mengi ya kufanya
 
Sindano imewaingia vizur sana Lumumba

Wanaweweseka vibaya sana, wana bahati kuwa watanzania huwa si watu wa kukomaa na chanzo cha Tatizo na kama wakiamua kukomaa na chanzo ujue cyprian Musiba, jerry muro, le mutuz, Bashite na Heri kisanduku waliokwenda Dodoma kumpiga Risasi Tundu Lisu wangepata taabu sana.
 
Hapa ninahasira sana
Lissu na wapambe wako nakuuliza ni faida gani umeipata kuichafua Tanzania hii na kumchafua Rais Magufuli?
Kweli umeshindwa kuelezea hata jema moja alilofanya huyu Rais?kweli tunamponda magufuli lakini sio huko mnakoenda huo sii utamaduni wetu watanzania.
Kuna tofauti,
Huwezi kuchafua kitu kilichochafuka, tangu siku Tundu Lisu alipomwagiwa mvua ya risasi nchi ilishajichafua

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wameishamtafsiria huko na Lumumba buku Saba wamepata tafsiri ili waanze kuchangia.
 
Naam,

Mwezi januari umekuwa mbaya kwa wasema hovyo. Alinza Zitto na Fatma Karume sasa ni Tundu Lissu.

Ushauri tu kwa ndugu Lissu unapoenda kwenye mahojiano mahsusi hususani kwenye media za kimataifa jiandae achana na propaganda zisizo na uthibitisho. Ni dhahiri, Lissu amezoea mahojiano ya upande mmoja kupitia VOA au DW ambapo mara nyingi watangazaji humuacha azungumze anayotaka.

Tundu Lissu ulipwaya kwenye mahojiano sasa umethibitisha ya kwamba umepona rudi bungeni badala ya kupiga porojo.

Tundu Lissu umeongea uongo kuhusu makusanyo ya kodi,utawala wa sheria na zaidi kuongopea dunia ya kwamba mauaji au vifo vya watu havijawahi kutokea Tanzania.Kwa taarifa yako hapo London wapo wapemba kibao waliojitweka 'ukimbizi' baada ya uchaguzi wa mwaka 2000.

Umeongopa mengi hadi mtangazaji anamwambia ''allegetions being made are infamatory'' kamtuhumu kutumia blogs na social media. Ni kama amejifunua na kukiri kuwa ameamua kuwaunga mkono wawekezaji kwenye madini sababu 'hakuungwa mkono miaka ya 90''

Ameshindwa kuthibitisha madai ya wapinzani kununuliwa hadi mtangazaji kamuonya kwa kumwambia yeye (Tundu) kama mwanasheria hapaswi kueneza uzushi kwa mambo asiyokuwa na uthibitisho nayo.

Muandishi kaenda mbali kwa kumwambia ''mbona Masha alikuwa waziri wa Kikwete akahamia upinzani na sasa amerudi CCM huku akimuunga mkono Magufuli kabaki kutoa macho huku akishindwa kutoa uthibitisho wa kununuliwa wapinzani.

Alichosema ukweli ni idadi ya risasi alizopigwa mwilini ni 16 na sio 38 kama wafuasi wake wanavyosema, pia amekiri wazi kuwa kama akiwa rais ataweka sheria ya kuunga mkono ushoga. Pathetic!

Mwisho, Tanzania haiwezi kuwa nchi ya kishoga kama ambavyo unatamani.
Kuhusu ushoga kumbe hata hujaelewa kitu, kama huelewi hivyo ina maana huna hata mtu hapo karibu wa kuweza kukutafsiria?
 
Tundu Lissu kama mbunge wa Bunge la Jamhuri na mtanzania tena aliyebobea kwenye nyanja za sheria anashindwa kutumia hadhi yake hio na kubaki na heshima yake ambapo ukomo wa ubunge wake ni 2020.
Kitendo cha yeye kuongea na media za kimataifa siri na udhaifu wa demokrasia ya nchi yake ni kuwaalika maadui wa nchi nyingine watumie mianya hio kuturudisha hatua nyuma. Hii inaonyesha picha kuwa Lissu anatamani kuona Tanzania isiyo na amani. HUU NI USALITI WA NCHI.
Nadhani waliompiga risasi,waliowatuma wapiga risasi,waliopanga au kuujua mpango wenyewe ndiyo tatizo kubwa zaidi kwa kuwa hatuwezi kuwa nchi ya kuwindana kama digidigi na kuhofia maisha yetu eti kwa sababu tu ya kutofautiana mawazo na mitazamo na wale walio madarakani.
Let them be exposed na nchi iwe exposed(yeah) labda kutakuwa na mabadiliko(baada ya kuaibishwa) positive na kila raia akafurahia nchi yake.
 
Lisu anajua mno , kaenda mule mule Bila kumung'unya maneno , jamaa najua alikuwa kwenye "fomu" leo[emoji16][emoji16]

Sent using Jamii Forums mobile app

Ukweli ni kitu cha muhimu haiwezekani mtu aliyenusurika kuuawa azuiwe kusema Ukweli kwa visingizio vya kijinga kishamba toka kolomije na chato
 
Back
Top Bottom