Matusi yenu hayatafuta ukweli aliousema na dunia imemuelewaNi zaidi ya Malaya mkuu. Yaani huyu hafai hata kuwa baba wa familia. Ana uwezo wa kupewa hela na mtu ili alale na mkewe na akakubali.
Sent using Jamii Forums mobile app
Matusi yenu hayatafuta ukweli aliousema na dunia imemuelewaNi zaidi ya Malaya mkuu. Yaani huyu hafai hata kuwa baba wa familia. Ana uwezo wa kupewa hela na mtu ili alale na mkewe na akakubali.
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe ushalalwa mara ngapi na hao waliokutuma hapa?Ni zaidi ya Malaya mkuu. Yaani huyu hafai hata kuwa baba wa familia. Ana uwezo wa kupewa hela na mtu ili alale na mkewe na akakubali.
Sent using Jamii Forums mobile app
Oh yes it was very tough. But he handled it quite well, though trying to evade some of the questions.Waoh it wasn’t an easy interview.
Hii video inatisha. Haya maneno ni mazito na washirika wa Tanzania, au nchi za magaribi zitamshukia Magufuli
Hii video inatisha. Haya maneno ni mazito na washirika wa Tanzania, au nchi za magaribi zitamshukia Magufuli
Huu ni utovu wa akiliHapa ninahasira sana
Lissu na wapambe wako nakuuliza ni faida gani umeipata kuichafua Tanzania hii na kumchafua Rais Magufuli?
Kweli umeshindwa kuelezea hata jema moja alilofanya huyu Rais?kweli tunamponda magufuli lakini sio huko mnakoenda huo sii utamaduni wetu watanzania.
Shida Haujanielewa Mm Nazungumzia Mkanganyiko Wa Taarifa ZaoHata kama ni risasi moja lakini si alishambuliwa?
Hamna cha maana ulicho andika, nikuulize tu zile cctv camera kwa nn ziliondolewa baada ya lissu kupigwa risasi,au kwa nn hapakua na walinzi siku ya tukioTundu Lissu kama mbunge wa Bunge la Jamhuri na mtanzania tena aliyebobea kwenye nyanja za sheria anashindwa kutumia hadhi yake hio na kubaki na heshima yake ambapo ukomo wa ubunge wake ni 2020.
Kitendo cha yeye kuongea na media za kimataifa siri na udhaifu wa demokrasia ya nchi yake ni kuwaalika maadui wa nchi nyingine watumie mianya hio kuturudisha hatua nyuma. Hii inaonyesha picha kuwa Lissu anatamani kuona Tanzania isiyo na amani. HUU NI USALITI WA NCHI.
Acha kujitoa ufahamu wewe.,akili yako iko kwenye hesabu tu!!!!? Hata zingekuwa mia.....au unajua idadi ya ulizompiga? Zungumzia issue ya shambulizi la Lisu sio idadi ya risasi.Lissu Jana Akiwa BBC amesema kwamba Alishambuliwa kwa jumla ya Risasi 54, yaani 16 ziliingia Mwilini na 38 zikimkosa.
.....
Sasa Mbona Taarifa ya Lissu inatofautiana na ile ya Chadema Waliyoitoa Mwanzo Kwamba Lisu alishambuliwa kwa jumla ya Risasi 38 kati ya hizo 17 zikiingia Mwilini na 21 zikimkosa?
....
Kwa hiyo Kwa Alichokisema Lisu Jana Ni Kwamba tayari zimeongezeka Risasi zingine 16.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mnaanza kutapatapa... DadeeekiMwambieni Tundu Lissu wenzie tunapiga kazi wala hatumuhitaji kwa hizo siasa zake chafu.View attachment 1000787View attachment 1000788View attachment 1000789
Sent using Jamii Forums mobile app
Mahojiano kama haya ndiyo yanamfanya mfalme J aogope kusafiri nje ya nchi
Mtu mchafu hachafuliwiHapa ninahasira sana
Lissu na wapambe wako nakuuliza ni faida gani umeipata kuichafua Tanzania hii na kumchafua Rais Magufuli?
Kweli umeshindwa kuelezea hata jema moja alilofanya huyu Rais?kweli tunamponda magufuli lakini sio huko mnakoenda huo sii utamaduni wetu watanzania.
Mbona unaongea kama vile ni kibaraka wa mabeberu na si Mzalendo!!dunia inajua anachofanya magufuli.