Tukio lako la kusisimua ukiwa mdogo

Tukio lako la kusisimua ukiwa mdogo

Nilikua kama miaka 6 au 7 hivi,tunakaa mkoa flani hapa TZ,sasa siku ya christmass ilikuwa watoto wengine wanaruhusiwa na wazazi wao kwenda kutembea,mara disco toto nk,mama angu alikuwa kashapiga marufukuu na mkwara wa kutosha kuwa hakuna mtu kwenda kuzurura,mhh badiebey nikaona hapana aisee mama mbona ananinyima raha mwanae miee wakati na gauni jipya nnalo ,enzi zile gauni na kipochi chake na moka na soksiii ,wadada mnazikumbuka lakiniii,,,,,
basi nkaona isiwe shida,mama katupikia,tumekula vizuri, kaingia chumbani nafikiri me nikavaa zangu mbio kwa jirani etu anaitwa happy tukaishia kutembea,basi hata hamna la maana mnanunua icecream tu,mnashangaa shangaa na kwenda kwenye bembea ili mradi mda ukaenda hadi sa 1 usiku ndo najirudisha home gauni chafu halieleweki,
mama namkuta kakaa nje kiboko kaweka nyuma ya kiti,basi ananiuliza ehe mwanangu za huko,me kwa furaha kabisa namuambia nzurii na kumsimulia yote yaliyojiri,hhehhehe kiboko kilipotokea sijui nilichezea kichapo mfano hakunaaa,baba ndo alininusuru kidogo na kichapo,nilisinzia huku nalia,tangu siku hyo sina passion na uzururaji aisee....
 
Sana kaka yaani utoto acha tu!!!!

Kuna siku mshua alinikata kibao akinikuta nachezea kikokotoo chake nikamaindi sana nikaenda chumbani nikalia halafu nikapikicha sana lile jicho nikatoka nalia sana nikijidai jicho linauma sana. .Hapo lishakuwa jekundu balaa mama kuona vile mbona alimkomalia mpaka akanipeleka hospitali kufika kule hamna lolote la maana dokta aliloona tukaishia zetu mgahawa kupiga sambusa na fanta huyoo home!!!!!

hahhahaha...
 
Hahhahaha really funny humu...loh,. OLESAIDIMU umenikumbusha my brothers na hyo kuwinda,sema wao walikuwa wanatengeneza manati unakuta mifuko ya suruali na shorts imeharibika mbaya kisa vijiwe wanavojaza...
Na sometime unakuta eti wanavua visamaki( viluwe luwe) kwenye madimbwi...utoto raha sana
 
Last edited by a moderator:
Ilikua darasa la tatu miaka ya tisini Sinza kuna Maskani flani ya wavuta bangi (WAKUSH CAMP) Nilivutishwa bangi kwa mara ya kwanza na Mjomba wangu mdogo wake mama..Macho yalibadilika rangi yakawa kama matunda damu na kumbukumbu nikawa napoteza nikitaka kupiga story kufikia katikati nasahau nilichokua nakiongelea.Basi kufika home mama alichanganyikiwa natembea nikinyatanyata akiniita najificha eti nyuma ya ndoo wakajua malaria imepanda kichwani..nikakimbizwa Zahanati nikachekiwa malaria nikakutwa na mdudu mmoja nikapewa dawa na kufika home nikapewa huduma zote muhimu kuanzia chakula mpaka matunda na shule sikwenda wiki nzima.Na hii siri sikumwambia mtu yeyote mpaka leo hii naandika hapa

Hahahaha, unaitwa unajificha kwenye ndoo
 
Hahhahaha really funny humu...loh,. OLESAIDIMU umenikumbusha my brothers na hyo kuwinda,sema wao walikuwa wanatengeneza manati unakuta mifuko ya suruali na shorts imeharibika mbaya kisa vijiwe wanavojaza...
Na sometime unakuta eti wanavua visamaki( viluwe luwe) kwenye madimbwi...utoto raha sana

Ha ha haaa badiebey sisters are real loving ndio maana nasema humu mtu akitaka ugomvi nami basi asumbue wale wadada tu!!!!!
Wameniokoa masoo mengi sana enzi hizo yaani natoroka kufuata videmu wanaacha mlango wazi ili tu nikija nizame ndichi. .Hivi angepita mr mwizi je???!!!
 
Last edited by a moderator:
Nilikua kama miaka 6 au 7 hivi,tunakaa mkoa flani hapa TZ,sasa siku ya christmass ilikuwa watoto wengine wanaruhusiwa na wazazi wao kwenda kutembea,mara disco toto nk,mama angu alikuwa kashapiga marufukuu na mkwara wa kutosha kuwa hakuna mtu kwenda kuzurura,mhh badiebey nikaona hapana aisee mama mbona ananinyima raha mwanae miee wakati na gauni jipya nnalo ,enzi zile gauni na kipochi chake na moka na soksiii ,wadada mnazikumbuka lakiniii,,,,,
basi nkaona isiwe shida,mama katupikia,tumekula vizuri, kaingia chumbani nafikiri me nikavaa zangu mbio kwa jirani etu anaitwa happy tukaishia kutembea,basi hata hamna la maana mnanunua icecream tu,mnashangaa shangaa na kwenda kwenye bembea ili mradi mda ukaenda hadi sa 1 usiku ndo najirudisha home gauni chafu halieleweki,
mama namkuta kakaa nje kiboko kaweka nyuma ya kiti,basi ananiuliza ehe mwanangu za huko,me kwa furaha kabisa namuambia nzurii na kumsimulia yote yaliyojiri,hhehhehe kiboko kilipotokea sijui nilichezea kichapo mfano hakunaaa,baba ndo alininusuru kidogo na kichapo,nilisinzia huku nalia,tangu siku hyo sina passion na uzururaji aisee....

Umenikumbusha hii ya kutoroka nyumbani na kwenda kuzurura nlichapwa sana na mama.Ako katabia nliacha nlivomaliza lasaba.kuna cku nlitoroka na marafiki zangu tukaenda kwenye mnada wa nguo kuanzia sa tisa ad sa kumi na mbili.Nlivo rudi mama hakuonesha kushtuka wala kuniuliza nlikotoka.Akaniambia kachukue maji jikoni uoge af ule.Nlivomaliza akanifata chumbani kipigo chake jamani sikutegemea.
 
Utoto raha jamani.Kuna siku nkiwa darasa la 5 nkamwambia mdada wa kazi leo na hamu ya kuoga nje ngoja nchote maji bafuni nioge.Nkamwambia ukiskia mama anakuja unishtue.Tulikua tunaishi kotaz nyumba imezungushwa fensi ile ya waya.Nikaanza kuoga bwana mchana kweupe ,ile nakaribia kumaliza mama huyo apo kashafika uani.Nlikimbia bafuni nkaacha kanga pale nje.Si nkawa naogopa kutoka nje nlikaa kama lisaa limoja mle bafuni.Dada akanibembeleza toka hautopigwa, nlivotoka baada ya kula nlipigwa jamani.
 
Ha ha haaa badiebey sisters are real loving ndio maana nasema humu mtu akitaka ugomvi nami basi asumbue wale wadada tu!!!!!
Wameniokoa masoo mengi sana enzi hizo yaani natoroka kufuata videmu wanaacha mlango wazi ili tu nikija nizame ndichi. .Hivi angepita mr mwizi je???!!!

hahahaha ndo pale stiki za mshua zingekurudia we stelingi wa muvi....hahhaha
 
Last edited by a moderator:
Ha ha haaa badiebey sisters are real loving ndio maana nasema humu mtu akitaka ugomvi nami basi asumbue wale wadada tu!!!!!
Wameniokoa masoo mengi sana enzi hizo yaani natoroka kufuata videmu wanaacha mlango wazi ili tu nikija nizame ndichi. .Hivi angepita mr mwizi je???!!!

kumbe ulikuwa mzee wa totoz eeh?
 
Last edited by a moderator:
Utoto raha jamani.Kuna siku nkiwa darasa la 5 nkamwambia mdada wa kazi leo na hamu ya kuoga nje ngoja nchote maji bafuni nioge.Nkamwambia ukiskia mama anakuja unishtue.Tulikua tunaishi kotaz nyumba imezungushwa fensi ile ya waya.Nikaanza kuoga bwana mchana kweupe ,ile nakaribia kumaliza mama huyo apo kashafika uani.Nlikimbia bafuni nkaacha kanga pale nje.Si nkawa naogopa kutoka nje nlikaa kama lisaa limoja mle bafuni.Dada akanibembeleza toka hautopigwa, nlivotoka baada ya kula nlipigwa jamani.

hahahah poleh,mi nilikuwa muoga nje mvua ikinyesha,ukibambwa kichapo chake acha tu
 
Namshukuru Mungu mi sikuwa mtukutu. İla sitasahau nilivofoji tiketi za kuangalia mazingaombwe ya Eyeso, nilivosogeza saa mbele ili kuwahi mapumziko nikiwa time keeper na chai iliyonimwagikia baada ya kubinua meza mbele ya wageni, kisa???

kweli ww hukuwa mtukutu.
 
hahahaha ndo pale stiki za mshua zingekurudia we stelingi wa muvi....hahhaha

Acha tu baadaye akawa anatumia mkanda maana stiki mpaka iletwe leo!!???
Yaani ikipita wiki salama bahati, alivyoenda huko ughaibuni ndio sasa kidume nikawa navuruga mpaka shule!!!!! Niliiba daftari lenye "mapata" nikajaladia na kuandika jina langu kumbe mwalimu anajua miandiko!!!

Shika masikio na kuita mvua mpaka kipindi kinaisha halafu unapelekwa stafu kula njiti sasa!!!
 
kitambo sana naona anaimbisha watoto za watu..lol

Ha ha haaa acha tu asee yaani utoto raha sana!!!!!!
Wenyewe shule tumepeana majina ya waimbaji na actors!!!!

Kundi letu tukijiita Das efx,
 
mie sijui nani alinidanganya fukufuku wanafanya manyonyo yawe makubwa! nakumbuka kila nikirudi shule lazma nitafte fukufuku nawaweka kwenye manyonyo ili yakuwe.
halafu kuna daftari niliweka unyoya wa tausi kwa imani kuwa ule unyoya utakuwa awe tausi. unyoya umemaliza mwaka hakuna chochote.
 
sijui atakuwa kastaafu.

Aaaanh kabisa siku hizi namuheshimu na kumoenda mke wangu sana, kanizalia watoto safi namshukuru sana, naitwa baba sasa sababu kajitoa ila kapitia mengi sana tangu uchumba vita haikuwa ndogo ati watu hawakuwa wepesi kuachia koloni katukanwa sana kwa simu na text, mails yaani acha tu!!!!!

Sasa pay back time, i promised to be a gentleman!!!!!
 
Back
Top Bottom