Kinyungu
Platinum Member
- Apr 6, 2008
- 22,805
- 45,994
Kwa nini hawakuiba kitimoto hao wezi? Au ni wayahudi🤣🤣Mna chuki tu na uislamu kwani waandamanaji wote waislam.
Kwa nini hawakuiba kitimoto hao wezi? Au ni wayahudi🤣🤣Mna chuki tu na uislamu kwani waandamanaji wote waislam.
Kumekuwa na wimbi kubwa la Waarabu, Waafrika na Wahindi kuingia Ulaya kwa njia haramu.
Ambapo katika rate ya uzao nchini Ufaransa, wazawa wakiwa na ratio ya asilimia 1.8 huku Waislamu pekee wakizaliana kufikia hadi ratio ya 8.1%.
Hii imeibua maswali mengi baada ya maandamano kuendelea huko Ufaransa, hasa katika jiji la Paris huku maduka mengi yakivamiwa na vitu kuporwa.
Hii haikumuacha Donald Trump ambapo amesema wimbi kubwa la wahamiaji hasa Waislamu ndio wanaleta machafuko haya. Nchi nyingi za ulaya zenye wahamiaji haramu wengi ndio uongoza kwa machafuko.
View: https://www.instagram.com/reel/DesKiDdj9lt/?exln=ZWs4c3k3ejZhaHp6
nyie jamaa wenye misimamo mikali ni tishio kwa dunia...namuunga mkono TrumpMna chuki tu na uislamu kwani waandamanaji wote waislam.
Waislam ndio wengi, hawachomi biashara za waislam. Hao wengine ni bendera fuata upepo tu. Uislam ni dini ya matatizo.Hujajib swali wanaoandamana na waislam tu?
mama yenu aliyetoa amri ya shot-to-kill ni dini gani?Kama mnaona waislamu ni wafanya fujo na magaidi duniani niwaulize hivi alayeamasisha watu kuandamana na kufanya fujo hapa bongo oct 29 walikuwa ni waislamu?
Maamae kishimbe wa kishimbe.
Mbona ujajibu swali! Je walio amasisha watu kuandamana na kufanya fujo ni waislamu? Jibu swali acha porojo!!!!mama yenu aliyetoa amri ya shot-to-kill ni dini gani?
Italy wapo wa kutosha hasa kutoka Bangladesh, Moroco na PakistanItaly na Argentina napo kuna waislamu?